Trên tay HTC One phiên bản vàng Champagne chính hãng

Trung Dt
7/12/2013 13:58Phản hồi: 208
Trên tay HTC One phiên bản vàng Champagne chính hãng

Như vậy là chiếc HTC One phiên bản màu vàng Champagne sản xuất với số lượng lớn đã được phân phối chính hãng. Cảm nhận đầu tiên có thể thấy được là chiếc máy này rất đẹp và sang trọng nhờ cách phối màu vàng ở phần kim loại và màu đen ở khung viền cũng như màn hình. Nếu như phiên bản HTC One màu trắng có thể bị hiện tượng ố vàng khung viền khi dùng lâu thì HTC One phiên bản vàng đã khắc phục được vấn đề này. HTC đã hoàn thiện phần khung nhựa của One phiên bản vàng một cách tốt hơn. Khi đặt cạnh iPhone 5S, HTC One màu vàng có màu đậm hơn một chút. Phần logo Beats Audio và các thông tin về máy được in màu trắng. Máy vẫn có giá bán chính hãng 14 triệu đồng với phiên bản 32GB.

Trước đó HTC cũng đã giới thiệu One phiên bản màu đỏ với đường viền màu đen. Nhìn chung đây là hai phiên bản được hoàn thiện tốt hơn so với đợt hàng đầu tiên của HTC One. Về hộp máy của One phiên bản màu vàng, HTC in nổi hình sản phẩm và chữ HTC One màu vàng khá đẹp mắt.

Xem thêm:

Cảm ơn cửa hàng CellphoneS đã cho mượn máy để trên tay
208 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tem trên hình là smartcom dán bạn ạ

Do bị ánh đèn hắt vô nên cảm tưởng máy bị xước. Các bác thông cảm 😁
Opera Voz
TÍCH CỰC
10 năm
Nhìn cái ảnh cuối thì em thấy iPhone vẫn đẹp hơn!
Đừng ném gạch em, ý kiến chủ quan thôi!
lamkun
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Opera Voz ..Ừa..!
@Opera Voz Mình cũng cùng quan điểm với bạn đó. Mẫu của Iphone nhìn vẫn sang trọng hơn
ko hiểu sao nhìn ip5 màu trắng hay vàng.đều rất đẹp,mà ko có tiền mua, htc one mới đầu mua nhìn đẹp càng về sau cầm càng thấy chán😔
ngocb2
TÍCH CỰC
10 năm
@chavalier còn tôi mới bán iphone mua one. cái iphone thì nhìn sang thật đấy, nhưng cứ thấy cái màn hình bé tí lại muốn ném cmnđ. Đang kết con note 3 vì thấy nó rất hợp vs mình 😁
@ngocb2 xai one lúc đầu thấy đẹp,mà dùng vài tháng thấy kieu dáng xâu dần đi,còn iphone thì nhìn hoài ko chán,mà xài chán thôi :d, note 3 thì quá ngon rồi,mà tới 15 tr nên mình ko dám mơ
cuti_nhata
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chavalier Dùng một thứ mà trong lòng luôn tư tưởng tới thứ khác thì làm sao mà bền đc!
relax45
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chavalier
iphone ăn đứt one rồi 😆
@z_otiz 4t4yau.jpg
Nhìn có vẻ dễ trầy nhỉ ..... :rolleyes:
chà hàng hot.đây. Hóng Note 3 hay S5 vàng sâm banh sẽ mua 1 em để dùng😁
@nhomaghe SS chơi hơi ác, khi vừa oder số lượng vỏ kim loại lớn từ cùng nhà sx với One, sử dụng cho s5. Thế thì HTC lại không được ưu tiên từ nhà sx vỏ này.

em G2 mà lắp trong vỏ này thì ngon luôn. Hic!
@nhomaghe cái điện thoại mà mua vì màu là đủ hiểu.....
he he

Gõ xong và gửi đi tức thì từ vỉa hè Tinh Tế !
Xl bạn chứ Ram 2 GB , xài sense siêu mượt nha , màn hình full HD 1920x1080 , thằng iphone có nước sách dép , chẳng qua đc tiếng hàng Mỹ ...chức năng khè thiên hạ cao
cuti_nhata
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn thử thiết kế ra chiếc đt xem nào? Bạn hiểu thiết kế ra 1 mẫu đt nó phức tạp thế nào? HTC One cũng là thiết kế đẹp nhất trong các đt, trừ iPhone ra, vì thiết kế của iPhone đã là chuẩn mực, nên từ iPhone 4 trở đi Apple cũng phải đi theo hướng thiết kế đó, còn với giá 14tr cho một bản mới ra chẳng có gì mà gọi là "hoang tưởng" cả, chỉ có những phát biểu của bạn mới làm người khác "hoang tưởng" về HTC thôi!
@cuti_nhata Chẳng có cái nào là chuẩn mực cả bạn ạ! Ai cho là iPhone thiết kế chuẩn mực vậy? Có tổ chức nào công nhận ko hay tự bạn và đa số ifan cho nó là như vậy? 😆
cuti_nhata
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dearboy2015 Tôi là người đang dùng HTC One và tôi có thể đảm bảo với cậu và cái đám ăn theo kia là Iphone là thiết kế chuẩn mực nhất bây giờ, nếu cậu và cái đám ăn theo kia còn cố chấp thì chứng tỏ bạn công minh, nhưng không hợp lý, tôi nói tử tế chứ?
@cuti_nhata Xin lỗi chứ đám ăn theo là đám nào vậy? Bạn nói iPhone là thiết kế chuẩn mực sao ko xài iP đi mà xài HTC One làm gì vậy? :eek: Lại còn đảm bảo là iPhone là thiết kế chuẩn mực...tự mình bạn cho nó là thiết kế chuẩn mực thì bạn cứ nghĩ vậy đi, và tin vui là có rất nhiều ifan khác cũng có suy nghĩ "chuẩn mực" như bạn! Vậy hóa ra iPhone là smartphone có thiết kế chuẩn mực nhất thế giới - danh hiệu danh giá do ifan bịa ra! :v
hai 1979
TÍCH CỰC
10 năm
@bq1102 z10 thiết kế dựa trên cảm hứng của moto droid x
M
Muốn ăn gạch à thằng không biết gì về súng ống mà xông pha chiến trường ......... xl nhìn lại iphone về phần bên trong thua xa Htc nha , đc cái thiết kế thôi ...với nó là hàng mỹ .
@HuynhLeTin1994 hàng mỹ gì hả bác em thấy china thôi
Ui Nầy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em nào cũng ngon và bổ nhưng không hề rẻ. Cá nhân thích HTC chạy iOS và iphone có màn hình 4,5 inche. ^^
dù người ta có thành hay bại thì cũng là người ta sáng tạo , sản xuất ra 1 cái đt còn bọn chúng máy những thằng thích ném đá đã làm gì chưa hay vẫn đầy thằng bám váy bố mẹ , chúng mày cứ chủi bọn kpop thì cúng mày cuồng mấy cái đt để làm gì , , tinh tế giờ thành cái chợ rồi , đề nghị tinh tế làm 1 cái nút kiểu như là phê bình hay ghét để ai có tư tưởng hay cuồng quá ae ấn nút đó , giới hạn bao nhiêu lần bị band đó , band luôn cả IP
@thi sĩ còi Hình như bạn đang nói chính bạn .........
Ui Nầy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thi sĩ còi Ủng hộ ý kiến của bác, song chưa hài lòng vì nội dung của bác chuyển tải chưa được tinh tế cho lắm! @@
menx
TÍCH CỰC
10 năm
Phải nói HTC One là chiếc điện thoại của năm, ngoại hình rất đẹp.
Mình đang dùng bản 2Sim nhưng nặng hơn bản 1sim. Nặng hơn chút nhưng cảm nhận khác nhau hoàn toàn. Bản one quốc tế vẫn tốt hơn (về ngoại hình và cân nặng) rất nhiều
@menx bản 2 sim quốc tế mua ở đâu vậy bác?mình ở hcm hỏi thằng Bạch Long nhưng chúng nó bán mắc quá
nxn_abc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích kiểu của one. Nhưng không thích kiểu ăn theo này. One trắng vẫn rất đẹp.
Không biết có phải HTC để dành công nghệ để ra bản sau hay không mà lại làm camera có 4MP. Nếu camera ultra mà lại 8MP nữa thì mình nghĩ One sẽ hot hơn rất nhiều.
con IP mới ra công nhận cái màu champagne này đẹp, HTC áp dụng ngay lập tức 😆
hidronak
TÍCH CỰC
10 năm
@suvival198 xin hỏi bạn có bị ngu ko? có mỗi Apple là ra sp màu champagne thôi hả, màu này fonepad của Asus ra từ trước rồi thì sao.
@ginkybo màu sắc 5c có từ thời ipod rồi nhé bạn..chẳng phải đợi lumia đâu
kutamitsu
TÍCH CỰC
10 năm
@suvival198 Thật ra các bạn suy nghĩ theo cái chiều hướng rất "hẹp". Không lẽ một ông ra điện thoại "màu đen" sau đó các hãng khác sản xuất màu đen thì cho rằng họ "áp dụng", nhái theo? Đơn giản nó chỉ là color và nếu công chúng thích màu đó thì các nhà sản xuất đáp ứng. Đơn giản chỉ là vậy, những người đang đọc bài này có người thích màu vàng sâm chứ ko phải cái thằng HTC nó thích vàng sâm. Hiểu chưa hả mấy bạn.
@kutamitsu thế thì mình nói sai cái đíu gì vây ? chả phải là thấy IP bán chạy màu vàng nên nó ra còn quái gì nữa ? ai bảo HTC nó thích màu vàng đâu mà phải giải thích
Hàng mới mà đã thế này rồi sao?

ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
sao trầy viền rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119