Trên tay Huawei MatePad SE: giá từ 5 triệu cho một chiếc tablet có LTE dành cho gia đình

Pnghuy
23/11/2022 8:22Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá này thì nhờ các gian thương xách về Kindle fire HD 10 ngon lành rồi. 😁
Bữa lên mạng ngâm cứu khá kĩ thì tốt nhất trong tầm giá là con Lenovo Xiaoxin Pad 2022 mua bảo hành VIP 12 thág(1 đổi 1) luôn có 4tr3. Cấu hình tương đương như con chủ thớt đang QUẢNG CÁO, mà lại có CH Play đầy đủ, mua về đăng nhập GG là sài full. Máy cho con gái mình mới hơn 2t nên chỉ cần chạy Youtube , Youtube Kids, game này nọ
Screenshot 2022-12-03 082052.jpg
@williamcuong282 Không có LTE
kayeba
ĐẠI BÀNG
một năm
anh em cho mình hỏi con matepad SE này với con Matepad T10S thì con nào hơn nhỉ
@kayeba SE nhé
Giá đẹp
Ngon
dùng qua côn T5 thì thấy tablet android nó chán vl, ko dc update android mới, nút thì 1 thời gian đơ hết, dùng con chip kirin chả root vọc vạch để cài rom cook dc. sạc thì chậm rì. mua 1 lần hối hận. thà bỏ thêm tiền mua ipad dùng 5 năm chưa phải đổi.
Cũng ổn chứ nhỉ 😃
Tầm giá này xiaomi ngon hơn.
Tablet huawei có em nào phù hợp với nhu cầu, đọc, viết văn bản không nhỉ
ké phát, tầm giá 4-4.5tr còn con nào khác ngon hơn ko ạ? Công việc của mình phải dùng tablet Android
@quocnam94 Con này mua bản wifi nhưng phải mua sale giá mới oke, còn không thì mua xiaoxin pad 2022 là được rồi bác, giá nó 3tr
Nchung là đã vượt qua cái tầm 5tr thì ipad tầm 3-4tr mới phải chơi tabblet android
drm_ve
ĐẠI BÀNG
một năm
Con này thua con Mi Pad, Mi Pad là 1 trong những con Android Pad ngon bổ rẻ nhất hiện giờ rồi.

1 là mua Mi Pad
2 là iPad, còn lại đều ko xứng vs số tiền bỏ ra
Con này có nhiều tính năng hay quá. Mà nhìn bên ngoài thấy màn hình hiển thị nếu so với ipad thì thế nào chủ thớt?
Ôi khi kéo tới pin thì người ta cần thời lượng sử dụng thực tế chứ đưa thông số ra làm gì mod ơi
khoa_oi
ĐẠI BÀNG
một năm
"Kích thước lớn hơn xem sẽ đã hơn", tôi không thể trong sáng nổi khi đọc dòng này 😌

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019