Trên tay iMac Pro: giải pháp lưu trữ quá thông minh, hơn 120 triệu cho cấu hình cơ bản
sonlazio
2 năm trướcBình luận: 244Lượt xem: 64.458
Màu lông cừu đen đẹp quá 😁
@Apple Haters 2.01 Nhiều người làm như chó không có tiền bằng lũ cừu.
quá ngầu luôn, cái này dân studio thì mê tít rồi
Giá thơm
tiếc cái màng hình phải chi dc 100% Rgb thì quá hoàng hảo !
Thấy nhiều người comment có vẻ khinh miệt cái giá của nó nhỉ
Cái máy này được tạo ra để phuc vụ công việc, mà công việc với cái máy này thì tiền công/lương ko thấp đâu, giá của nó chắc tầm (vài) tháng lương của người cần nó. Các thánh ko có nhu cầu thì cũng đừng nghĩ ai cũng như mình
@tan.phan.vt M nghĩ ko phải kính đâu, kính gì mà ấn vô là lõm liền vậy
@jessica will Mình coi giới thiệu từ apple thì nó nói là kính, còn thực hư ra sao thì chỉ apple mới biết. Nói chung theo quan sát của mình thì cái lớp "kính" đó nó yếu xìu, yếu hơn cả lớp màn nhựa trên máy dell nữa. Ko phải tự nhiên mà chỉ hạt bụi lọt vào mà nó in lên cả màn hình thành deadpixel. Máy mình có 5 hạt rồi đây.
@tan.phan.vt Mình có dán màn hình để chống trầy rồi 😔
@Mr Prince Nói chung là đắt hay rẻ tùy thuộc vào mức thu nhập và yêu cầu thôi, như lương 5 7tr thì thấy iPhone X với note 8 đắt nhưng lương 30 40tr sẽ thấy nó hoàn toàn bình thường 😁
Ko biết có ai như mình ko..thấy nó vẫn rổ.. 😁
Thích mỗi cái bàn phím
nó nhanh như việc cầm 120 củ quất lô vậy hi
Phần lớn mua về cải thiện tốc độ đọc báo chứ có xài mẹ gì hết công xuất đâu, enjoy là chính, tới luôn đi hehe
@huy9988 Chỉ cần biên tập phim 8k thôi là tận hưởng được sức mạnh của máy này rồi bạn.
Thấy nó mâu thuẫn quá. Bản cấu hình thấp nhất 32gb ram, ng dùng có thể nâng cấp thêm dc nhưng phải tháo màn hình ra và đồng nghĩa với việc mất bảo hành, còn muốn có cả 2 thì phải mua bản cao hơn nữa. Apple biết cách hút máu vcl ra 😕😕😕
@Zeldris bạn có thể đem ra apple store để nhờ họ nâng cấp mà không mất bảo hành mà
trước dùng macbook pro cứ xách túi vác đi vác về, nhg giờ ở nhà với cơ quan mỗi nơi 1 con imac thực sự dùng thích hơn rất nhiều. Gọn gàng, đẹp hẳn cái bàn làm việc, chắc cỡ 3-4 năm nữa sẽ làm 1 chiếc imacpro 😁
"how to gaming on MAC" :p😁:D:D
@rayz cài win vào nó rồi chơi :D
con này để ngắm và lướt web đã lắm...
max cấu hình này nọ cỡ 14k đô là cỡ 310tr VN max thốn.
Các thí chủ cho hỏi con 120tr này làm film, effect các kiểu có mượt hơn con pc 50tr của bần tăng ko???
@nguoila_87 Phải biên tập phim 8k mới thấy được sự khác biệt. Trong vài tác vụ thì iMac Pro nhanh hơn 10 lần iMac thường về khoản này.
120 triệu thì bao nhiêu thùng mì tôm nhỉ!?!
Hí hí hí hí 29AEBF1C-1112-480D-8CA8-3EF0FB18A791.jpeg
@DuongHoangKhang Hình của các bạn trên tinhte thôi, mình không có điều kiện mua...
@khungtanthoi Nhìn góc này thấy Studio xấu quá 😁
@Communism Cho nên mới cười hí hí hí! :D
@khungtanthoi Á đù 😁
Không dùng.
Chờ ngày mưa tan.
Đẹp quá, phải cố gắng dành dụm tích tiền để mua bằng được em chuột màu đen thôi chứ Imac mình kham không nổi. 😁
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019