Trên tay Kawasaki W175: giá 68 triệu, phù hợp cho anh em thích xe hoài cổ

su béo béo
6/7/2020 6:52Phản hồi: 200
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình k thíck hoài cổ, kiểu dáng hiện đại vẫn thích hơn
@toluutuananh mỗi người 1 sở thích, mình thì thích chạy xe hiện đại nhưng vẫn khoái nhìn mấy em xe hoài cổ 😆
Xe nhìn bên ngoài rất đẹp, có cái lỗi rò nhớt cục máy k biết fix chưa , còn mấy cái khác k đáng ngại lắm, có mấy bác cứ so mã lực với mấy con sport , underbone cũng bó tay, ưu điểm của mấy con classic là là sức kéo lên dốc, chứ k phải đề ba lên tua cao để đua😆
@Mr chanh 86 chuẩn bác, mình thấy chạy classic cứ túc tắc mà đi thôi, ko cần phải vội vàng 😁
bogia00biet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không báo xăng, không báo số, xe ko mạnh mà lại phải làm bằng A2, nói chung không đáng mua
Thanhscub
TÍCH CỰC
4 năm
Hồi trước thích con này lắm, ráng cày tiền để mua con này, sau đó thì vừa đủ tiền bỗng dưng Yamaha ra con XSR155, thế là cày tiếp mua XSR 😆)
Thanhscub
TÍCH CỰC
4 năm
@minhtoyou mình cũng từng chờ như bạn mà lâu quá nên thôi, tự mình chăm xe cho nó quen cũng đc, chứ mấy nay đi xe cứ nhớt bình thường và bảo trì cơ bản là ổn. Đừng độ chế quá nhiều là đc rồi.
minhtoyou
TÍCH CỰC
4 năm
@Thanhscub mình đang cân nhắc từ h đến ra Tết nếu ko có chính hãng thì mua ngoài luôn, cũng xác định đi zin thôi chứ ko độ chế gì 😁
bogia00biet
ĐẠI BÀNG
4 năm
@minhtoyou Chào mừng ae sắp va phải loại ma tuý mới 🤣
minhtoyou
TÍCH CỰC
4 năm
@bogia00biet Hẹn ng ae ra Tết offline nhé 😆 hy vọng yamaha VN ra mắt trong năm nay thì sẽ có cơ hội giao lưu sớm hơn
mrbluett
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có cách nào xuống 175cc khỏi thi A2...
Thanhscub
TÍCH CỰC
4 năm
@mrbluett Mua con 175cc mà hãng khác 😆, chứ giấy tờ nó ghi rõ rồi sao thoát đc 😃)
Kiểu dáng tạm được, tiếc là xilanh đơn
Mình lại kh thích kiểu cổ điển này lắm
nếu thích hoài cổ thì husky 125 đáng lựa chọn còn tầm tiền này thì nên cố tý nữa rồi rước xrs155 thấy con đó ngầu hơn
manhtientn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xe mình đây thớt hihi mới tân trạng lại xí sau 2 năm
@manhtientn Độ bén quá bạn ơi 😁
@manhtientn đẹp quá bác ơi :3 nhìn rất gì và này nọ luôn nhaa
manhtientn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@su béo béo Xe mình chạy khá kỉ nên sơn đa số còn nguyên k trầy gì, máy móc công nhận 1 điều 2 năm rồi vẫn ổn gần 23k km rồi
Nhìn cái xe đậm chất của những năm 60-70 của thập niên trước. Cái thời mà ba mình còn đam mê với xe cộ.
tuxedo198x
TÍCH CỰC
4 năm
Xe xấu . Kiểu brixton đẹp hơn . Chờ đợi mẫu khác
AyBee
TÍCH CỰC
4 năm
không hiểu vì sao mà mình rất ghét từ "trên tay", cảm thấy nó đang bị lạm dụng quá nhiều. Thay vì "trên tay" có thể thay bằng "trải nghiệm" nghe nó hợp lý và đúng hơn
codcsi
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhìn không chất bằng MT15 gì đó. 🏎️️👍☕️
gjn.t1m
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhìn thì ham nhưng méo đủ thước tấc chạy ... thôi bỏ
Mình thích con này..... ước mơ chỉ là mơ ước
@traitimgai205 đẹp đó, mình cũng thích mấy con triump dòng cỡ 400 trở xuống thôi, nhìn đơn giản 😁
@traitimgai205 model gì nhỉ
@shininglife T100 bạn
Mr_Death
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xe kiểu cổ điển này thì nhà sản xuất ko bh đưa vào những thứ cần thiết như abs đâu nhỉ. Kể cả cách đây 3 năm, Xe tầm tiền này mà ko có abs thì fail thật
So sánh vs xrs155 thế nào mod
minhtoyou
TÍCH CỰC
4 năm
@ldthai Mã lực, moment xoắn thua XSR hết, kiểu dáng tôi cũng thích XSR hơn, giá cũng thua XSR luôn =)))
@minhtoyou Mình cũng mê em xsr kkk
Kiếm con estella đẹp hơn. Mà con đó giấy tờ ngon hiếm lắm.
bogia00biet
ĐẠI BÀNG
4 năm
@black_moon240 3 con này may ra mới mua dc estella 🤣
Con này đường trường đã phải biết 😆
Đẹp quá, cá nhân thích các xe cổ cổ thế này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019