Trên tay kính vạn hoa gương cầu lồi, món đồ chơi gợi nhớ nhiều kỷ niệm về tuổi thơ.

nkinhluan
22/11/2021 8:59Phản hồi: 8
Trên tay kính vạn hoa gương cầu lồi, món đồ chơi gợi nhớ nhiều kỷ niệm về tuổi thơ.
Trên tay mình là chiếc kính vạn hoa gương cầu lồi, nó gợi cho mình nhớ về tuổi thơ rất nhiều. Ngày xưa thì kính vạn hoa gồm những miếng giấy, hay viên sỏi nhỏ đầy màu sắc bên bên trong, đưa mắt nhìn vào trong là những tấm ảnh đối xứng qua các gương thiên biến vạn hoá vô cùng sinh động và rực rỡ khiến trẻ em vô cùng thích thú. Với sản phẩm gương cầu lồi này thì có thể phản ánh lại những sự vật bên ngoài, nhìn vào cái gì cũng thành hoa, hoặc những nền màu khác nhau thì sẽ ra những bông hoa khác nhau. Đầu tiên mời xem qua video

Độ hoàn thiện của sản phẩm này rất tốt, bên ngoài khá dầy là giấy với các với nhiều hoa văn khác nhau. Cầm trên tay rất nhẹ, chỉ khoảng 60gr. Phía trước là một gương cầu lồi ra ngoài có vẻ khá dầy
Các sự vật và màu sắc ở môi trường bên ngoài qua lăng kính gương cầu sẽ là rất nhiều cánh hoa, hình khối, rất đẹp mắt, thử trên các màu sắc khác nhau sẽ là những đoá hoa khác nhau. Nhìn vào xe hơi, hay bất cứ một vật thể gì thì nó cũng biến thành hoa

Những điểm mình thích
- Thiết kế đẹp, chất lượng, khá an toàn giúp trẻ khám phá thế giới màu sắc bên trong
Tóm lại kính vạn hoa là một món trò chơi gắn liền với tuổi thơ của nhiều người, nó rất đáng mua để lâu lâu cho bé chơi, đảm bảo bé cũng sẽ rất thích với sự biến đổi liên tục và kỳ diệu của nó. Có thể mua với giá chỉ khoảng 97.000 ở Shopee cũng như trên Lazada.vnTiki.vn.

Bài viết này của mình có chèn link tham khảo đến chỗ bán. Anh chị có thể xem tham khảo nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhớ tuổi thơ quá!
@МАИ-TT✅ Cám ơn anh đã xem bài
Sensaco
CAO CẤP
2 năm
gợi nhơ tuổi thơ. 500 ae 1 cái xem lồi mắt ra.
@Sensaco Đúng rồi anh, nhớ lắm những ngày đó. Thời gian trôi qua nhanh thật anh ạ, thoắt cái đã mấy chục năm...!
tranboitai
ĐẠI BÀNG
2 năm
ngày xưa đi học 3 chiếc thước kẻ gộp hình tam giác là thành kính vạn hoa, xem đc vài giây muốn chóng mặt đau đầu 😁
@tranboitai Cám ơn bạn đã xem bài 😃
@tranboitai Mình cũng chuyên ghép 3 cây thước lại xem 😆
@Kuxin1512
Cười vô mặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019