Trên tay LG Gram 2018: SSD kép, bền theo tiêu chuẩn quân đội, dưới 1 kg, có vân tay

sonlazio
10/1/2018 14:0Phản hồi: 225
225 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buonban2u
TÍCH CỰC
6 năm
thich em nay qua
qloved
CAO CẤP
6 năm
LG gram là minh chứng cho thấy tham vọng hạn chế nâng cấp của khách hàng của Apple để hút máu người dùng với dòng SP Macbook pro
phải đăng nhập vào khen đẹp mới được,không biết khi nào bán ở vn nhỉ?
ilove1520
TÍCH CỰC
6 năm
Laptop win thì cứ dell mà phang
@bkb_ct Có gì dẫn đâu bác, bác xem video thử độ bền đó em gram này bền mà, mua máy mới có bảo hành yên tâm dùng thôi
@bkb_ct Em đang dùng dell đây nhưng cũng kết em gram sau khi xem video thử độ bền
bkb_ct
TÍCH CỰC
6 năm
@cuongnguyen208 ý hỏi tại sao bác lại nói dell mất chất ? chứ gram mình xem clipp r
@bkb_ct À không phải em type ko đủ ý thôi, ý là ngoài dell và các loại laptop khác chất lượng cũng cao rồi kiểu như acer giờ cũng có dòng ngon
Giá của nó chắc cũng giống như những gì nó mang lại 😁
Jzz
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn hơi giống VAIO lúc trước.. Trắn tinh khôi.. Thon gọn
Moriaty
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dự VN bán là mình sẽ mua..!!!
Louis Fong
ĐẠI BÀNG
6 năm
đó giờ xài pc, giờ cần laptop, mới hốt con hp pavilon intel 7xxx 2c4t xong. đang sướng thì lên tinhte thấy bài QC con mới chip 8xxx 4c 8t.
trời đ* 😔
Màu trắng cứ thấy yếu yếu nhỉ, nhưng xem RV thấy ngon thật
Sr anh em vì đã xoá cmt bởi lắm loại sv spam cái cmt "rất thích nhưng sợ đột tử" phía trên của mình quá. 😔
prince8882
TÍCH CỰC
6 năm
Đọc đoạn này thấy chóng mặt quá.
Hoang Tommy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đội LG năm nay chơi mạnh tay quá,..
th4nlinh
TÍCH CỰC
6 năm
không thấy hãng nào ra laptop 12'' đẻ cạnh tranh với macbook 12 nhỉ. em thích dòng nhỏ gọn sang chảnh xả mà con macbook 12'' nó cùi mía quá. đẹp nhưng không thể dùng được
Ta Dinh Quy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vãi. Magie cứng hơn carbon ah mà chấp thinkpad. 😆
bkb_ct
TÍCH CỰC
6 năm
ko biết giá có còn như xưa ko
Klq nhưng muốn hỏi ae chút thông tin cái balo mà mod sonlazio dùng trong clip thử nghiệm
Hèn gì thấy giá LG Gram 2017 giá có giảm. Không biết Budget tầm 23-25 thì đủ mua con 2018 này ko các bác 😔
@Bruce Khang Nguyen Hic 2017 còn 28 củ mà bác
@cuongnguyen208 con 14 inch trên tiki sale off còn tầm 23 củ á bác
@Bruce Khang Nguyen Thế à ngon thế nhỉ cho em xin link
@Bruce Khang Nguyen Còn mỗi màu trắng bản i5
tuansando
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trời. Đẹp thế này chịu sao nổi. Nhìn xong phân vân giữ LG Gram và Macbook Pro quá. Đang muốn sắm 1 em cho năm mới, Macbook thì hướng đến bảo mật hơn, nhưng mà xài Mac thì đành chấp nhận ko chơi LMHT giải trí mỗi tối đc. hiu hiu hiu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019