Trên tay Logitech MX Master 3: Thay đổi nhẹ về ngoại hình, nâng cấp lớn về trải nghiệm
Trần Hoàng Long.
4 tháng trướcBình luận: 193Lượt xem: 25.914
Đang dùng MX Master 2s, đợi bản 4S nâng cấp vậy. mình rất thích số 4
Ko biết có hàng ở việt nam chưa , hỏi suốt từ năm ngoái tới h chưa có ai nhập đc về.
@nguyen_no1 Chưa có hàng đâu bác ơi, treo tạm trên web thôi. Em vừa hỏi hôm trước. Dính corona nên hàng chưa về
Đang dùng bản ver 2 cảm thấy ngon 😁
Mấy dòng này ngon
Xài với Mac ổn
em này quá đẹp, quá đã hỉ, thanks mod !
Đời 2 bị kẹt phím ngón cái với 2 phím chỗ lăn phụ khó bấm hay nhầm. Ko biết đời này thế nào 100$ cớ đấy ;(
@hieule0291 kẹt phím ngón trỏ thì mở ra, nới ốc vít là ok nha bác. trên Youtube chỉ đầy 😃. MX 3 chả khác gì, chỉ mắc hơn thôi 😁
@Mr Robot Hôm bữa tự mò sửa đc rồi bác. Hoá ra nhiều người bị phết, tưởng mỗi mình
Con này thiết kế xấu hơn MS2, nhưng mà phím back forward làm tốt hơn đời 2 rất nhiều.
Chất lượng hoàn thiện cũng cao cấp hơn con đời 2
Quá tuyệt vời
Em góp ý xíu là 4000DPI nó không liên quan đọc được trên bề mặt nào đâu ạ 😆
Đẹp + đáng mua đấy chứ
Có ae nào biết chỗ bán con này ở Hà Nôi chỉ mình với. Cảm ơn.
sao mấy con Anywhere và MX Master này nó không làm thêm phím silent nhỉ, chỉ vì chức năng này mà mình vẫn dùng M590 😔
Vẫn đang xài tốt mx2 :>
Giá cao quá 😔
cũng được đấy
Dùng con MX Master 2s thấy khá hài lòng.
Chưa trả lời được MX Master 3 hay hơn 2S ở điểm nào. Mình đang xài Logitech Craft kết hợp với MX Master 2S vẫn ngon. Không nghĩ được lý do nâng cấp lên 3.
@Joe Grant combo giống mình
giá tầm 109 euro mà, lazada bán 3.3tr mà
Nhìn ngầu quá, nhưng mình chỉ thích nhỏ gọn thôi, tay nhỏ dùng đồ to bóp mỏi tay
ace cho em hỏi, em dùng master 2s , em có dùng 3 divices bằng blutooth vẫn ổn ,nhưng làm như thế nào em có thể chuyển từ connection blutooth sang sử dụng đầu receive ạ , vì trên chuột chỉ có duy nhất 1 nút tắt blutooth mà em tắt là chuột k kết nối dc luôn ạ ???
@nam_19941994 Cắm đầu unifying vào máy, mở logitech option ra chọn add device, làm theo hướng dẫn là đc
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019