TIKI Freeship June

Trên tay Logitech MX Master 3: Thay đổi nhẹ về ngoại hình, nâng cấp lớn về trải nghiệm
1 nămBình luận: 197
đang tính mua con logitech vertical dùng cho đỡ mỏi tay mà băn khoăn ko biết có quen nổi ko
@zenki1 Mình từng dùng qua nhiều con chuột kiểu dáng khác nhau. Mỗi khi chuyển sang chuột khác đều cảm thấy mỏi, nhức tay trong những ngày đầu. Nhưng sau một thời gian quen tay thì sẽ không còn đau mỏi nữa.
lele10119
ĐẠI BÀNG
1 năm
Chắc trong group chỉ có số ít người thích chuột to, nhẹ và bền như mình, thích dòng B100 lắm, sài hoài ko hư, tiếc là logitech ko ra dòng nào to-nhẹ-ko dây...
@lele10119 Trong mấy con chuột này đều có cục tạ hết ấy, mua về tháo ra bỏ cục tạ đi là nhẹ đc kha khá
41203497
ĐẠI BÀNG
1 năm
vẫn đang xài chuột gaming quốc dân LGT G102 và G103 :v
Luat Dang
ĐẠI BÀNG
1 năm
Mình có sử dụng dòn Logitech này, với Logitech MX Master 2, thực sự thấy hài lòng với chất lượng hoàn thiện của sản phẩm và các chức năng của dòng này. Nhưng đặc biệt là dòng này hơi to, phù hợp cho những bạn có lòng bàn tay lớn hơn. Giá như dòng MX Master này có silent thì tuyệt vời luôn.
SonPGT
ĐẠI BÀNG
1 năm
Đang dùng con M331 đc 2 năm rồi nhưng bị cái là con lăn mỗi lần cuộn kêu rẹt rẹt khó chịu kinh
Bocubi
TÍCH CỰC
1 năm
Mình dùng Mx anywhere năm nay là năm thứ 4 thấy vẫn ngon!.
ipluv
ĐẠI BÀNG
1 năm
em này làm đồ họa ngon nhé!
Mình mới mua con chuột dây G420 và thật sự là quá đã 😆
mincasoft
ĐẠI BÀNG
1 năm
Cả nhà ơi, ở VN đặt mua con này ở đâu ạ. E lùng tìm hết khắp nơi toàn bày review chứ chưa thấy chỗ nào bán
@mincasoft Con này giờ chỉ mua xong ship về bác ạ. Dịch nên chưa, delay k biết bao giờ mới có hàng chính hãng ở VN. Em vừa mua amz về mất 2 tuần
mincasoft
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Phạm Trần Hải Amazon ship được hả. E đặt thấy nó báo ko ship về VN
@mincasoft Đặt qua dịch vụ, thêm 1 ít tiền phí bác ạ
Em hỏi chút. các bác đang sài con Master 3 này ấy. các bác sạc cho chuột bằng cổng usb máy tính hay là củ sạc điện thoại vậy. Thấy ghi Rating 5V-500mA. củ sạc đthoai giờ toàn từ 1000mA trở lên. có vđ gì không các bác. Cho em xin ý kiến với ạ. Thanks.
Thiết kế này đẹp hơn nhiều rồi, sắm sửa chuột mới để cuộn new feed của tinhte.vn nữa chứ ^^
Mình đang thanh lý để mua Anywhere, nhanh thì còn
https://nhattao.com/threads/logitech-mx-master-2s-it-sai-nhu-moi.8793548/
Nhật tảo
  • Hồ Chí Minh
  • Đã bán
  • 1,079,000
1,079,000
hoaihung
ĐẠI BÀNG
1 năm
@williamcuong282 ui mình tìm dòng 3, bác có thanh lý con 3 thì tốt quá ^^
@hoaihung Con 2s cá nhân đánh giá đẹp hơn con 3, giá mua used lại mềm hơn dùng không thích bán lại vẫn không lỗ. Con 3 được cái là nút phụ dễ bấm hơn, mà thực tế cực ít dùng
Nhìn ngon thật
anhlt
CAO CẤP
1 năm
Lúc đầu to cầm ko quen nhưng dùng 1 ghời gian rất sướng
skatervn
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mình đang dùng dòng này. Nhưng khi lắc phương ngang (kiểu di ngang nhanh) nghe lục cà lục cục gì ở trong, như vậy có bất bình thường không?
@skatervn Do con lăn bị rơ qua lại đó bạn 😆

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019