Trai Đẹp Tặng iPhone

Trên tay Lumia 950: không còn là Lumia ngày nào
cuhiep
5 nămBình luận: 406
canhmap
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấy thiết kế của 930 và 1520 vẫn chất hơn
Ôi giời ơi cái lỗ gì phía trước kia, mic để trơ lơ như vậy á. Học lại chính 925 930 của mình xem mic để như thế nào. Chán hẳn, dù vẫn yêu WP. Tổng kết lại thì 925 với 930 vẫn đẹp nhất họ nhà Lu, trong đó thấy 925 đẹp hơn, vì 930 giống kiểu IP4 quá.
heo_con_net
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thực sự là mình đã hết kiên nhẫn với Windows Phone hay Windows Mobile của Microsoft rồi. Nhìn cái Lumia 950 mà thấy tiếc cho Nokia. Nokia sản xuất phần cứng quá tốt mà lại đi kết duyên ông Microsoft để rồi cuối cùng chẳng ra làm sao. Đem so với Lumia 930 thì còn thua xa.

OS thì chưa hoàn thiện, suốt ngày thử nghiệm. Không kế thừa lại Windows Mobile ngày xưa mà chơi hẳn Windows Phone 7, sau đó chán Windows Phone 7 quất luôn cái Windows Phone 8. Nghe tên giống nhau nhưng 7 và 8 khác nhau rất nhiều. Giờ chán 8 rồi chơi luôn 10, lại thay đổi 180 độ mà không chịu kế thừa, chỉ tội các khách hàng trung thành họ phải chạy theo mệt nghỉ.

Xưa giờ trung thành với Nokia, nhưng giờ thì tạm biệt nhé, chia tay luôn cái Windows Phone. Sắp tới nếu có đổi thì sẽ là một em iPhone hoặc Nexus.
Mọi người ai cũng thích kim loại nguyên khối, tới lúc chơi game nó nóng cho phỏng tay, rồi lúc nó chai pin mới thấy sự bất tiện vô cùng lớn của "nguyên khối".
ken1435
TÍCH CỰC
5 năm
cái vỏ kiểu như mấy con lumia trung cấp hồi xưa nhỉ, được cụm camera nhìn Pro thôi
SumoTube
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không có đột phá thì vẫn như bản vá thôi 😔
thấy các dòng của Nokia cũng Ok nhưng bản thân mình nói chung và đa số có vẻ thích dòng sản phẩm Apple cùng giá hơn
jonnykhoai
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hiz, giờ m đang muốn xài thử wp. Chán android roài. Hehe nhu cầu thì k có game geo gì, công việc cần mấy cái pm office, mail, telnet, mấy cái pm kiểu terminal, remote... Giải trí thì fb, zlo, xem film. Cần con pin trâu trâu tí 😁. Quá thích 950 nhưng giá giờ chát quá, hic tăm tia con 930 thì giá vẫn cao quá. Tầm tiền ý lại ối em android ngon. Híc k hiểu sao nữa @@
GeniePro
ĐẠI BÀNG
4 năm
Do máu nhiếp ảnh, mà vác con DLSR thì nặng quá ( kết quả là cả năm em nó nằm trong tủ ) nên mới xúc lu 950 này. Cảm giác chạy lâu lâu bị màn hình đen nhỉ, do lại hay là tính năng thì chưa chưa biết. Camera chưa làm chủ được, chụp cũng thấy bình thường, chưa hài lòng lắm. Chắc tại chụp máy cảm biến lớn quen nên nhìn hình của điện thoại ko hài lòng. Cả con S7 edge của vợ nữa, chụp ra zoom lên thấy tăng độ cónttract quá nhiều, ảo quá
@GeniePro Chụp ảnh tỉnh và ban đêm nó mới đẹp bác ơi. Với chỉnh 1 chút nữa. Tuy nhiên ko phải như dslr, 950 chụp vài tấm mới ra đc tấm đẹp 😁
GeniePro
ĐẠI BÀNG
4 năm
Do máu nhiếp ảnh, mà vác con DLSR thì nặng quá ( kết quả là cả năm em nó nằm trong tủ ) nên mới xúc lu 950 này. Cảm giác chạy lâu lâu bị màn hình đen nhỉ, do lại hay là tính năng thì chưa chưa biết. Camera chưa làm chủ được, chụp cũng thấy bình thường, chưa hài lòng lắm. Chắc tại chụp máy cảm biến lớn quen nên nhìn hình của điện thoại ko hài lòng. Cả con S7 edge của vợ nữa, chụp ra zoom lên thấy tăng độ cónttract quá nhiều, ảo quá
GeniePro
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sao minh chup anh save lau qua, mat 5s tro len. the nho 32G, class 10
@GeniePro Nếu lưu trên máy nhanh thì bác thử Mua thẻ sandisk extreamer pro xem thử nhanh hơn ko bác.
mr_kaboom
ĐẠI BÀNG
4 năm
@denmilu Class 10 tốc độ ghi bét cũng 20MB/s rồi. Chả lẽ ảnh chụp ra hơn 20MB. Ở đây chắc là do tốc độ xử lý của máy. Hoặc thẻ của bác ấy không phải thẻ hịn thôi.
@mr_kaboom class 10 ghi chậm quá, chỉ tầm 15-20mb/s thôi, mua cái mình nói ghi được đến 100mb/s đó. khi ấy sẽ rất lợi trong việc chụp ảnh và xem ảnh
Phụ kiện em nó nghèo nàn quá. Nhỡ hỏng khó thay thê.Tiếc ứng dụng hơi ít
Le TRan001
ĐẠI BÀNG
4 năm
hơn có năm từ 10 mấy tr về 4 tr nghiệt ngã :v
macron
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xài Lumia nhiều năm rồi, kết nhất vẫn là Nokia
Cũng ham đổi 640 xờ lờ lên 950 n mà hdh càng ngày càng như kẹc.chán vl.
Đang tính đổi sang xiaomi mi max
hàng này có vẻ ngon. ước gì mình có 1 cái
dùng winphone bị kì thị lắm, bạn bè có cái app nào hay hay là y rằng không có, máy có ngon đến đâu cũng chịu,
em này facebook,zalo ngon lành ko, pin ổn không bà con
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019