Trên tay Macbook Pro 2020 13” 16GB RAM, SSD 1TB, hàng chính hãng, nguyên seal, thị trường VN (SA/A)
/38 người
crazysexycool1981
một tháng trướcBình luận: 669Lượt xem: 46.762
Máy đẹp mỗi lão này đã đeo kính đen còn đội mũ 🎩 ko hợp cảnh
@cuongha9 Vậy nên mặc gì, đội gì, đeo gì cho hợp cảnh? 😄
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Ý quên nước uống màu đen nữa kìa 😃😃😃
@cuongha9 😆
Mẫu nam hơi chán, mẫu nữ thì hết nấc👧 kkk
@wire_EDM Ko có mẫu nam thì có bài viết & clip chia sẻ để xem & đọc chắc 😏
@crazysexycool1981 Mình ko phải có ý chê gì bác, chẳng qua mẫu nữ gắt quá lấn át bác thôi kkk. chứ bài nào của bác mà ko chỉnh chu, mình còn đang theo dõi tập truyện phong thần bác share đấy kkk
@wire_EDM Bài đó mình viết trong thời gian ở nhà chống dịch, nếu ko có đợt dịch chắc mình cũng ko viết! Lúc đó ở nhà miết nên tranh thủ làm 1 bài, hơn nữa thời gian đó cũng có mod viết về nội dung tranh truyện nên mình cũng bắt chước theo 😆
Thấy anh này vui và đóng góp nhiều mà, nhiều bác khó tính quá. Cảm ơn anh về bài viết nhé, cũng đang có y định đổi từ 15' sang 13' do con Macbook pro 2015 15'' quá nặng.
@Do It Later Nếu là nữ thì nên đổi sang 13" cho gọn, A là nam mà thấy bản 15" thật sự quá to, ko khoái xài. Dùng bản 13" rộng vừa đủ, mang vác cũng nhẹ nhàng, gọn gàng hơn 👍
Chờ MBP 16" OLED panel, ARM, 1.4kgs thoy
@davidquang2012 Quá to với mình, đã từng trải nghiệm thử đợt đầu 5 ở bên Fstudio 🤓
@crazysexycool1981 Phù hợp với tui
@davidquang2012 Tốt thôi, chúc bạn sớm được sở hữu em nó 👍
đẹp quá. nhìn đã thấy mê rồi. chúc mừng anh
@quangthegtvtk49 👍
Mới hôm trc hỏi bác viết bài gì thì ra unbox. Chúc mừng bác đổi máy, thích quá 😁

E đang muốn vứt con lap win chip intel của e đi nè. Chán ko chịu đc 😔

Hy vọng cuối năm bác trên tay macbook arm 😆
@Edward Đỗ Tiền mô ra mà trên tay bản ARM 😆
@crazysexycool1981 Huy động quan hệ, mượn máy đập hộp chơi thôi bác êy :v
@Edward Đỗ Hỏng hỏng, quan hệ mà cứ "đập hộp chơi" kiểu này thì shop nào chịu nổi, nhất là mấy em Macbook to tiền kiểu này 😂
ủa sao ko thấy giá anh em ?
và con này chip gì ta ? gen nào á
@ThietKeWebChuyen-Com Apple T2, Gen 10 😎
@ThietKeWebChuyen-Com Giá được ưu đãi nên không tiện share nha bác, nghe nói vậy!!!!
Được quá bác ơi
@hoangsytai OK, lâu lâu cũng nên đổi máy mới cho biết, lạc hậu quá, AE xài Touch Bar với Táo tối lâu lắm rồi, giờ A mới được trải nghiệm 😄
@crazysexycool1981 👍👍👍
Nhìn cái đầu cắm cục sạc thô dã man
@vocweb Đang tính có khi mua thêm cục sạc GaN cho gọn 🤓
Tóm lại như sau:
1 Mua FPT shop
2 V 2020
3 Cọng sườn 16G
.... mọi thứ như 2019 ... hết
Sao ko chờ con chip ARM và MacBook Pro 14" tràn viền rồi lên luôn thể bác?
@Tom John Đời đầu thường hay lỗi, cứ phải version 3 hoặc 4 cho yên tâm, macbook so với laptop khác ổn định và thanh khoản nhanh, năm sau nâng cấp cũng dễ.
@Tom John Đang hứng, ko muốn đợi nữa bạn ạ, để lâu lại ko muốn tậu 😄
chỉ ngắm thôi
Anh nên thêm bài trải nghiệm sau vài tháng sử dụng nữa 😃. @crazysexycool1981
@Trí Constantine Cũng có thể, để coi từ giờ đến 1-2 tháng nữa xem có hứng ko đã 😅
@crazysexycool1981 duy trì hứng thú đi anh . sau 1-2 tháng xem ưu nhược thế nào để mấy anh em chưa lên như em còn liệu cơm gắp mắm.
@quangthegtvtk49 Chỉ sợ A viết dưới góc nhìn của cá nhân sẽ đem lại những cảm nhận ko thật sự phù hợp với AE khác, chắc do quan điểm nhìn nhận của A cũng khác khá nhiều so với mọi người! Bài viết có dài lắm đâu mà lần nào A share là y như rằng ko ít người chê dài nhỉ 😂
@crazysexycool1981 dài hay ngắn là tùy quan điểm từng người. E rất thích những chia sẻ thẳng thắn từ anh.
@quangthegtvtk49 Cảm ơn E đã ủng hộ, thật vui nếu bài của A ít nhiều hữu ích với ai đó 😋
Em tò mò là bác mua được giá bao nhiêu cho con cấu hình khủng như vậy, chắc cũng phải 53-54tr.
@3baba 👍
được cái bác có người review chuẩn quá
@xylitol2010 Ý bạn là em mẫu nữ trong bài fải ko? Em này theo chân mình trong khá nhiều bài trên tay & chia sẻ sản phẩm, ko nhầm thì cũng fải 5-6 bài gần đây! Để coi từ giờ đến cuối 5 có món gì hay hay sẽ gọi ẻm đi làm nền tiếp 😋
Máy ngon, mẫu ngon.
@bomduc AE có vẻ quan tâm đến mẫu nhỉ, bài nói về Macbook mà 😅
@crazysexycool1981 😆 tất nhiên rồi, máy 1000 con giống nhau chứ mẫu có 1 thôi, trên tay được mẫu mới toẹt
@bomduc Để coi bữa nào rảnh rủ ẻm đi chụp rồi share AE ngó vậy 😌
@crazysexycool1981 😆 OK
Mình cũng ko có dư giả nhưng lại đam mê đồ công nghệ nên hiểu được cái cảm giác mua được món đồ yêu thích của bác là thế nào. Nhiều bác trên TT cứ đá đểu bác mà bác bơ được kể cũng giỏi. Chúc mừng bác nhé.
@kid0402 anh ấy luyện skin bơ lên tầm chắc cỡ gần bác CU rồi anh ơi =)) . đã đam mê là thích gì múc đấy đi anh. đừng ngại 😁 có ngân hàng lo hết =))
@kid0402 Lắm khi thấy mình thở ra 1 bình luận nào đó là y như rằng hàng tá người ko quen biết nhào vô chọc ngoáy! Cơ mà kệ thôi, say what they want, I don't care! Ai hòa nhã thì mình quote lại & giao lưu vui vẻ trên Tinh Tế, thời gian mô mà reply lại mấy type người kiểu đó, ko đáng, bỏ đi 😌
@quangthegtvtk49 Được như bác Cu thì thứ gì mới ra & khiến A kích thích thì A cũng quất hết. Nếu vậy thì căn phòng nhỏ bé của A cũng chả còn chỗ trống mà chất đồ nữa rồi 😂
K cần lap lắm. Combo ipad vs phím là đủ dùng rồi
@toluutuananh Với mình thì iPad chỉ là gia vị nêm nếm, chưa bao giờ nghĩ rằng sẽ dùng iPad để thay thế Macbook 😎
Bản Max option hàng Việt Nam tận hơn 50 triệu 😃 thế thì chỉ cần thêm vài triệu nữa đã có bản Macbook 16 rồi 😃
@Sr_9x Thì max của 16 lại ngon hơn
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.753 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156