TIKI Freeship June

Trên tay máy cổ: Nokia N70 mới nguyên hộp
Rất hay và hữu ích!/12 người
Quang Thái nè
5 thángBình luận: 667
1 thời đam mê
@baolong2426 Thiết kế của Palm Treo khá giống BB nhưng có vẻ BB vẫn ngon cơm hơn 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
ngày xưa ấn tượng nhất với em này là quả camera kéo kéo 😁
@lexcuong A thì ko ấn tượng ở camera, thậm chí ko ưng thiết kế của mặt sau, thấy mặt trước thì đúng chất của Nokia :D
ước ao của biết bao người
@ELECTRIC2020 Xưa hoy, giờ muốn mua, sở hữu 1 chiếc thế này cũng ko hề đơn giản nếu như ko muốn nói là khó hơn cả lên trời 😅
vuhiep0302
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Anh em biết địa chỉ nào ở HCM bán đt cổ, hoặc đt dựng cũng được (nhưng chất lượng build đẹp đẹp chút) thì giới thiệu mình với. Mình ưng có con máy nokia/sony hoài cổ làm đt phụ á 😃 Cảm ơn ae.
@vuhiep0302 Có đấy, bạn join vào group này thì tha hồ mua 😁
Screen Shot 2021-01-27 at 13.31.50.jpg
@vuhiep0302 Lên page cổ độc lạ, đt gì cũng có
Huyền thoại của tui, video call làm ai cũng trầm trồ
@quesshung Nội quả chuông bá đạo của Nokia cũng đủ thấy thế hệ 8x đổ về trước phải rung rinh, xao xuyến òi 😁
nttrung90
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Năm 2008 dốc hết xiền mua em này dùng phê thật, điện thoại hồi đấy toàn cục gạch vs java vớ vẩn, con này mk cài cook firmware lên bản music edition, cài bộ game n-gate, giả lập nes, giả lập GBA... Nói chung quá đỉnh 1 thời ko ngờ nokia giờ ngỏm củ tỏi thấy hơi buồn
@nttrung90 Ngỏm cũng phải hoy, mình ko thấy mặn mà với sự quay trở lại với HĐH Android của Nokia trong vài 5 trở lại đây, ko có bàn phím thì cũng chỉ là thiết bị cảm ứng thuần chạy Android như bao mẫu mã khác 😌
Pin còn trong bao nilon luôn. Ko sạc vậy có tạch ko nhỉ?
koolzet
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@koolzet N70 có 3G bạn nhé ;)
@koolzet Cất tủ mần chi? Thớt mượn của bên itshop thì phải trả hoy, có phải của thớt mô? 😆
Screen Shot 2021-01-27 at 12.44.24.jpg
koolzet
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@uit.edu Cắt cả 3g mà bác
@koolzet Bạn đọc kỹ lại lần nữa, cắt sóng 2G, ngừng nhập khẩu điện thoại 2G/3G.
koolzet
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@uit.edu 😆 em nhầm
groken3293
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Nhìn con này ngày xưa bao nhiêu kỷ niệm ùa về 😆 2009 được mua cho 1 con bị trộm khều cửa sổ, chị gái thương quá mua cho con khác. Con này dùng max ổn định, hơn hẳn N73, bị mỗi cái phím bấm nhỏ quá nt nhiều rát cả ngón tay + thêm giắc tai nghe chuối k thể tả
@groken3293 Sướng, thời đó xài N70 thì quá bá, xưa mong có tiền mua 1 chiếc ĐTDĐ có tính năng chụp ảnh, nghe đài FM & nghe nhạc cũng là 1 khát vọng khó thành thiện thực, huống chi là N70 mí lị mấy dòng cao cấp khác trong loạt N'series 😭
dhkha94
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Hồi trước em cực mê con này với N95
dhkha94
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@crazysexycool1981 Nghèo mà đc cái có mấy thằng bạn đại gia :v
@dhkha94 Thế là cũng được thơm lây, được trải nghiệm mấy dòng cao cấp nhất thời bấy giờ, điều mà ko phải ai cũng may mắn 😁
dhkha94
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@crazysexycool1981 Công nhận 😅
@dhkha94 Thời đó, A thậm chí còn chưa được dịp nhìn tận mắt ngoài đời 1 chiếc N91 bao giờ, ngoài quảng cáo trên TV cũng như các tờ báo giấy thì N91 dường như là thứ gì đó khá xa xỉ, nhìn trực tiếp còn ko được, huống chỉ tới việc cầm trên tay & nghịch thử 😁
được dùng 2 con nokia thời hoàng kim, là 1280 và 6300. Kỉ niệm đau thương với 6300 là dành dụm tiền mãi mới đủ để mua em nó, mà mua một máy cũ với giá của máy mới ~~
Ùi ước mơ thời cấp 3 đây mà 😔
Bài vậy mà hot ghê, shop gì toàn up ảnh đẹp
Nhiêu xèng để em mang nó về cái
@dhkha94 của Thái luôn đó, hihi.
dhkha94
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@uit.edu Trade redmi note 8 3/32gb hơm anh ơi :v
@dhkha94 Bán rùi nè bạn.
dhkha94
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@uit.edu Dạ okie anh
Chời. Còn hộp luôn, kinh thật!
@Trần Minh Ngân Trên group điện thoại cổ ở FB nhiều nơi bán, chả biết hàng dựng hay như nào cũng có nguyên nilon, sách, hộp, thậm chí lifetime=0 luôn. Chiếc máy của thớt mượn cũng ko biết có nằm trong lô hàng Tàu dựng gần đây ko nữa 🙄
Đẹp thật
Bữa đi mua con Nokia N81 cũ. Đến người bán cũng ko biết phía trên, 2 bên tai nghe là 2 nút bấm chơi game. Đó cũng là giá trị của con máy. Liệt mất 1 nút thì mua làm gì.
Nhìn giờ vẫn mê! Em N72 là mơ ước 1 thời của mình! 😆
@tranngocminh1990 Mơ ước lớn nhất của mình thời N'series là chiếc N91, cơ mà đến N70 cũng ko đủ tiền mua thì làm sao mà sở hữu nổi N91 khi ấy 😂
N72 sao bằng N70 được-con vợ đầu tiên
@Hungtammao28 N72 có vẻ là đời thấp hơn con N70, sao thớt lại nói ngược lại nhỉ? 🤐
@crazysexycool1981 Tại con số lớn hơn
@Hungtammao28 Thế khác nào ai sinh sau thì sẽ lớn tuổi hơn vì con số năm sinh sẽ lớn hơn 😆

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019