Honda winner x

Trên tay máy đánh trứng mini, nhỏ gọn, dễ dùng, nhanh và rất đều.
nkinhluan
2 thángBình luận: 11
Trên tay máy đánh trứng mini, nhỏ gọn, dễ dùng, nhanh và rất đều.
Nhà cũng có máy đánh trứng nhưng khi đánh vài trứng thì mẹ thường dùng đôi đũa, hôm nay mình mua cái máy đánh trứng mini này, thích hợp với đánh trứng và kem số lượng ít, đầu tiên mời mọi người xem qua video

Dụng cụ này thiết kế khá đơn giản, chất liệu dễ chùi rửa và cầm trên tay cũng không nặng lắm. Một hũ đựng trứng và kem bằng nhựa trong suốt có thể nhìn thấy để kiểm tra
Có 4 thanh khuấy, mỗi thanh 4 nhánh mỗi vòng xoay sẽ xấp xỉ vài trăm lần khuất nếu đánh bằng đũa. Các thanh này bằng nhựa nên cũng không quá cứng.
Do có nắp vặn chặt nên khi đánh trứng không hề bị văng, độ ồn của nó cũng khá to nhưng do thời gian đánh nhanh nên chấp nhận được. Các lòng đỏ và trứng rất tan rất đều so với cầm đôi đũa.

Những điểm mình thích
- Giúp việc đánh trứng đều hơn dùng đôi đũa, dễ chùi rữa nên cũng không mất thời gian

Nên mua hay không mua
- Sản phẩm này chỉ nên mua nếu bạn dùng ở số lượng ít, lâu lâu làm bánh nhỏ nhỏ, hoặc cần đánh 8 đến 10 quả trứng. Có thể tham khảo và mua với giá 165.000vnd ở Shopee cũng như trên Lazada.vn. Nếu cần làm bánh to hơn hoặc dùng thường xuyên thì nên tìm những máy dùng điện và chuyên dụng có bán rất nhiều ở Tiki.vn, không nên mua dụng cụ này. Một lần nữa cám ơn mọi người đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

11 bình luận
Với giá tiền này thì mua được cái máy đánh trứng điện rồi
lechungpmc
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@whitesand Đồ tàu các thanh đánh nó mạ crom chứ không phải inox nên độc hại khi dùng cho thực phẩm bác ơi
@lechungpmc Ồ, cám ơn thông tin của bạn rất nhiều...!
@lechungpmc Có loại sử dụng que inox luôn nha bác, bác chọn loại que inox mà mua, giá không quá 200k, công xuất đủ đánh trứng thoải mái không đánh bột được thôi 😁
lechungpmc
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@whitesand inox không có tầm giá 200k đâu bác. toàn là mạ crome thôi
@lechungpmc Có chứ bạn, giờ inox đâu có gì xa xỉ nữa đâu
Cười ra nước mắt
ht12
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Vẫn đánh đũa với chén bát để rửa cho khoẻ
@ht12 Mẹ mình toàn đánh đũa, nhưng thật sự không thể đều và bằng máy này.. lại rất mỏi tay
PT's
TÍCH CỰC
2 tháng
Thôi đánh tay cũng được rồi :v
ngocdai_tbj
ĐẠI BÀNG
2 ngày
Quay tay thấy hơi căng
Cười ra nước mắt
@ngocdai_tbj Quay cũng khá nhẹ 😃

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế