Trên tay máy khoan pin INCCO sau hơn 1 năm cày cuốc

bao serbia
15/12/2021 6:51Phản hồi: 2
Trên tay máy khoan pin INCCO sau hơn 1 năm cày cuốc
Bạn lựa chon trong tiêu dùng là “thương hiệu” hay là “hiệu năng” sử dụng? Mình thì chọn “hiệu năng”.
Trên đây là vài dòng chia sẻ của mình về chiếc máy khoan cầm tay thương hiệu INCCO sau 1 năm mình sử dụng.
So với các dòng máy mang thương hiệu nổi tiếng thì chiếc máy này theo mình đánh giá là khá ngon giá lại chấp nhận được không quá mắc mà cũng khó thấy máy giả như các dòng thương hiệu nổi tiếng khác.
Mình mua chiếc máy này khi đang có ý tưởng dùng nó gắn giẻ kiểu bàn chải đánh bóng xe hơi để đánh giày cho nó nhanh. Thật đó, nhưng khi mua về mình thấy không khả thi nên mình dùng vào những việc khác đúng theo công năng nó được thiết kế. Khoan, vặn ốc, xiết ốc…..
Dưới đây là 1 số hình ảnh của em nó sau hơn 1 năm làm việc cùng mình.
Đây là pin của máy thiết kế như 1 tay cầm -12v thui mà khi hư mua cũng r tầm vài chục.
Bộ mũi khoan đi kèm máy

Sau mình mua kèm cái mũi đa năng này thì tường tha hồ khoan luôn.
Cái lục giác mở vít này mua thêm cũng tiện
Máy tới 18 số theo cách mình gọi là vậy và 3 chế độ có chế độ búa nữa. Khoan tường vô tư,
Thân máy cả pin hơn 1kg
DSCF3764 (1).JPG
Mình hay kết hợp với bộ dụng cụ Xiaomi Wiha để mở những đầu vít hiếm- tiện phết
Sau thời gian sử dụng mình cảm thấy khá ưng con máy này, mua cả bộ có hơn 1 triệu xíu mà bền lại có màu hợp phong thuỷ và đặc biệt là pin cũng dễ mua và rẻ. Hihihi. Các bạn có tìm mua trên các sàn TMĐT như :
Shopee, Tiki, hay Lazada đều có bán.

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@nampd
CAO CẤP
2 năm
Mình cũng xài bộ này 1 năm nay, hài lòng đợt mua trên shopee ~700k j đó
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@[PD] Làm đủ thứ hết mà gọn hết sức, e còn lấy đi thông cống luôn á

Xu hướng