Trên tay máy rửa chén Samsung Bespoke và nói về việc thay thế rửa bằng tay

cuhiep
10/6/2024 6:2Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đồ Samsung cái nào cũng rởm, xài 2,3 năm là hỏng. Đồ Hàn Cuốc thì nên mua LG
Xịn đẹp sang
Thanks admin
Cơ mà vẫn thấy khó khăn khi xếp tô bát chén vào máy rửa chén 😔. Đúng là chỉ có Tây ăn đĩa nhiều thì vẫn là hợp nhất. Châu Á mình mấy cái tô chén cứ lấn cấn
Ae dùng máy rửa chén rửa nồi kết quả có ổn không? Mình xài cái máy cỡ trung mà rửa nồi không ăn thua, nồi kho thịt cá vẫn có 1 lớp mù mù, mình phải chà lại bằng bùi nhùi mới sáng lại.
@hoanghaisol Nồi chảo nhà mình thì cả đáy cho tới lòng nồi đều sáng loáng. Mình dùng máy Bosch, viên rửa Quantum của Finish, thêm chế độ rửa xong nồi 70 độ thì không còn tí tì vết nào cả. Bame ở nhà cũng phải công nhận và chuyển dùng hẳn máy rửa chén chứ ko rửa tay nữa.
@duatrebinguyenrua thx bạn, để mình đổi viên rửa xem thử.
yamaruan
ĐẠI BÀNG
20 ngày
Máy này của Samsung giá thì đắt mà tính năng ko tương xứng. Cái tự hé mở cửa ra để thông hơi là cơ hội để chuột gián chui vào, trong khi máy Bosch cùng mức giá xịn hơn ko phải hé cửa.
@yamaruan Bosch serie 8 cao cấp nhất còn có hé cửa đó
Thôi.
Có 3 cái chén + 1 tô + 1-2 đĩa + 2 nồi nhỏ + thìa, đũa. Rửa tay cho lẹ.
Mỗi bữa chỉ có chừng đó, không lẽ dồn cả ngày hay 2 ngày mới rửa. Mà dồn thì cũng không đủ nồi.
Rửa tay cho rồi. Thời gian sắp vào lấy ra cũng quá rồi
khanhbis
ĐẠI BÀNG
20 ngày
Design đỉnh đấy
nhưng xài bosch thôi 😁
người ta quảng cáo cái samsung mấy ông cứ zô BOSCH này BOSCH kia, chán chả buồn nói 😆
boanh86
TÍCH CỰC
20 ngày
Hàn Lúc nào cũng làm màu, giờ thua hàng tàu khựa, Định giá thì cao ngang Đức, Mỹ. mà chất lượng thì hêm xuôi, Mà xuôi nhiều hơn hên kkk
đang sài máy rửa chén junger dwj 103 do nhỏ gọn nhét vừa hộc tủ cao 65 cm. có đủ các chế độ AI, UV,... rủa chén khô, sạch bóng, sài khá hài lòng.
máy rửa chén là trợ lực đáng kể cho mình.
ngày đi làm văn phòng, tối về nấu ăn, rửa chén, chăm con...
bớt được việc nào rảnh thời gian việc ấy các bác ạ, trụ cột gia đình kiếm tiền- chăm sóc gia đình- chắm sóc bản thân... cân đối mới sống lâu dc
Cười vô mặt
sdream1890
ĐẠI BÀNG
19 ngày
Bác viết thêm phần bảo dưỡng máy nữa đi bác
Máy rửa này quan trọng nhất là có hay hỏng vặt ko. Nhiều hãng quảng cáo nhiều tính năng hay lắm xong về toàn phải gọi thợ. Thế nên mọi người vẫn chuộng máy bosch
Mẫu mã đẹp nhưng rửa thua đứt mrb truyền thống. Máy rửa bác truyền thống said 😆
npq1107
ĐẠI BÀNG
18 ngày
So sánh với con LG hôm trước review thì sao ạ
Mình thây a Hiệp review con này của Samsung khá ổn ấy chứ, mình ở Mỹ đã thấy bán mặt hàng này rồi. G mới được cập bếp ở Việt Nam, nói chúng ra store chiêm ngưỡng thì đẹp đấy ae ko đùa được, công nghệ nghe review thấy khá hay, cũng có giải pháp. Nói chung,thời đại này nên dùng những món giúp làm giản đơn công việc nhà để thấy cuộc sống dễ thở. Như tôi nhà vợ sai rửa bát miếng mà muốn đau đầu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019