Trên tay máy tạo độ ẩm Winben, ngắm giọt nước chảy ngược rất độc đáo

nkinhluan
20/5/2022 8:30Phản hồi: 18
Trên tay máy tạo độ ẩm Winben, ngắm giọt nước chảy ngược rất độc đáo
Hôm nay mình trên tay một máy tạo độ ẩm và phun sương đến từ hãng Winben, ngoài các tính năng khá thông mình mày còn có đèn và các giọt nước giống chảy ngược rất độc đáo, đầu tiên xin mời xem qua video.

Sản phẩm có màu trắng, trọng lượng khoảng 600gr. Độ hoàn thiện các các khớp nối khá tốt, dùng cổng sạc Type C và có thể dùng nguồn điện từ các cục sạc dự phòng
Phần chứa nước có dung tích 500ml, lưu ý không đổ nước qua vạch cảnh báo có in bên trong. Có thể đổ nước vào qua lỗ tròn hoặc tháo bình chứa ra rồi lấy nước
Việc gắn vào vô cùng dễ dàng, ở dưới chân đế cũng có các núm cao su giúp cho máy không bị trợt và đứng vững hơn.

Máy hoạt động theo 2 chế độ qua một nút nguồn duy nhất
1. Vừa sáng đèn, phun sương và trình diễn các giọt nước như chảy ngược trông rất độc đáo
2. Chỉ chảy nước thành một dòng, tắt đèn, phun sương, để bạn dễ ngủ hơn. Ở tính năng nay khi đặt gần giường ngủ, bạn sẽ nghe tiếng róc rách của nước chảy
Theo như nhà sản xuất thì tính năng phun sương của máy sẽ không làm động nước các đồ vật hay thiết bị điện tử xung quanh, mình có dùng bàn tay đặt lên lỗ phun thì nó như khói, xác nhận tính năng này khá đúng, bàn tay chỉ mát chứ không hề bị động nước như các sản phẩm rẻ tiền.
Máy sẽ hoạt động liên tiếp 4 giờ sẽ tự động tắt, hoặc khi nó biết bình chứa hết nước qua hai thanh cảm biến bên trong

Để có một không gian thoải mái và mát mẽ thì đây là một chiếc máy hoàn toàn đáng mua, chỉ lưu ý là khi sử dụng nên đổ nước sạch, và phải vệ sinh ngăn chứa nước thường xuyên tránh bị dơ, máy sẽ phun vi khuẩn khắp phòng. Có thể mua với giá khoảng 590.000vnd ở Shopee cũng như tham khảo thêm trên Lazada.vn

Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua, hoặc tìm những sản phẩm khác phù hợp hơn. Nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Xin cám ơn vì đã xem

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
em cũng có nè
ntanh01
ĐẠI BÀNG
2 năm
trông nước chảy ngược lên ảo quá anh ạ 😁
ảo duyệt thế nhỉ
renovatio
ĐẠI BÀNG
2 năm
@-KhangThien- ảo diệu?
assassin612
ĐẠI BÀNG
2 năm
mình tìm dc cái này qua google hãng bác giới thiệu, thấy cái này có vẻ hay hay
Jun.88
TÍCH CỰC
2 năm
Nước chảy ngược là do tần số quét của đèn led thôi chứ bác đụng zô nước nó vẫn chảy xuống thôi
@Jun.88 Chuyện đó dĩ nhiên rồi anh, trong video mình có làm 😃
Máy phun sương thì cứ dung tích nước chứa càng lớn mình càng khoái. Lười châm nước lắm... 😁
Jun.88
TÍCH CỰC
2 năm
@warmboy24 Vấn đề là coi độ ẩm trong phòng chứ đôi khi phòng ẩm r lại còn bổ sung vô tội vạ mới chết
@Jun.88 Máy mình mua 500 mấy thôi mà nó có cảm biến độ ẩm tự tắt khi đạt độ ẩm setup bác.
Để mua về dùng thử
Nhà vẫn đang xài em Deerma
Nhìn hay ghê, cái vụ nghe nước róc rách cũng vui nà
Kinh vãi
MDK125
ĐẠI BÀNG
2 năm
máy này tạo ra tiếng ồn trắng dễ ngủ nè
xin hỏi các bác, em xin titok thấy có cái loại thêm đèn mà nó như đang chạy bếp ga ý đẹp quá mà ko tìm được, bác nào biết thì cho em xin cái tên or link nhé,
Mình có 1 cái bé của baseu n ít dùng vì có con nhỏ sợ ảnh hưởng hô hấp, cứ bật điều hoa và hé cửa cho yên tâm
boyplay
TÍCH CỰC
2 năm
Ơ mới thấy trên LZD đang tính mua nay có review rồi 😆
Hay nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119