Trên tay máy vặn vít Bosch GSR BitDrive: đổi mũi vít như xoay ổ đạn, xài pin, có đèn LED, lực mạnh
Duy Luân
3 năm trướcBình luận: 217Lượt xem: 89.231
217 Bình luận
Ngon, đẹp, xịn đúng là hàng chuẩn của BOSCH rồi, nhưng tính không đa dụng, đa năng của nó lại là một yếu điểm...cho mục đích sử dụng! Giá như hãng làm đc điều đó thì thật tuyệt:L Một món đồ mà mang theo sẽ giải quyết được nhiều việc khác nhau...
Nhìn bác Luân vặn con ốc mà thấy sót cái đầu vặn 😔.
Cá nhân mình thấy cái này tiện nhưng ko ngon. Cục pin xài để lâu ko sạc dễ bị hư hết. Nên mua drill hãng Ridgid. Drill có gần 30 cấp độ vặn + pin bảo hành suốt đời.
@zelda131292 Bác cho e xin cái link sản phẩm đc ko, e đang cần mua 1 cái.
@zelda131292 cho mình xin link sản phẩm dc k bạn
@tuantuan880 Máy này đáp ứng được nhu cầu của bác không 😁 1473680873073_32207.jpg
Không nên mua con này. Vì nó sài pin 3,6 v không mở được ốc vít to đâu, nó chỉ đc thiết kế cho ai sửa điện tử mở các con ốc bé tí thôi. Mình xem clip thì đoán nó có sẵn mũi nếu mà ko thay đc mũi bên ngoài vào thì coi như là đồ bỏ đi vì mũi quá ngắn. Mình dùng khoan pin và bắt vít nhiều nên biết. Các bác mà định mua khoan pin hay bắt vít rẻ thì lên fb vào hội chế đồ diy họ lượm máy nhật bãi về chế pin bán, mà pin phải pin mới dòng xả cao nhé, pin laptop cho vào máy khoan yếu chả đc mấy hôm đâu
Mở bung lông ốc to bác tìm dòng máy mở bu lông nhé điện pin đều có cả bác search youtube IMPACT WRENCH sẽ thấy công dụng của nó, rất khỏe mở cái ra cả bung lông ở bánh xe ô tô.
Bác định mua con này để làm gì ạ, e là người chuyên dùng khoan pin thì nhìn cái cũng thấy nó chả làm được việc gì đâu 😃
mũi thì ngắn, mà không thay được đầu vít khác trong trường hợp bộ vít của khoan không có sẵn, chỉ 2 điểm này đã hạn chế nhiều rồi nhất là mũi vít quá ngắn
ở VN toàn thấy loại dùng hơi chứ tìm hoài ko ra loại dùng điện bác àh.
ở VN có cái này nè bác:
http://spro.vn/sung-xiet-bu-long-bang-dien/sung-xiet-bu-long-bang-dien1-2-inch-dca-apb20c.html
dùng dc phải ko bác?
@di_hoc Nhiều mà bác. Bác vào fb tìm hội chế đồ diy họ bán nhiều lắm. Mua hàng nội địa nhật thì rẻ hơn. Còn hành chính hãng makita bosch chắc tầm 4-5 tr máy dùng điện. Bác xem cái ảnh em post kèm , đấy là đầu bulong 1/2 đấy. E nghĩ con này khỏe chiến thoải mái
@hiep-dkh em thành thật đội ơn bác nhiều lắm, vào hội thấy nhiều cái hay ghê.
Chúc bác luôn mạnh khỏe.
@di_hoc có gì đâu bác. cái món đồ diy này em quan tâm cũng mua mấy cái khoan về chơi rồi. bác cần gì cứ pm em , em chỉ người bán được cho
@hiep-dkh bác chỉ cho mình người nào hay bán đồ này đi, ở HCM ấy nghe. thanks bác.
@di_hoc bác check inbox nhé
bên Nhật máy gì cũng có, chạy bằng pin. cưa, cắt, đục, khoan bê tông...rất tiện
QUÁ TINH TẾ
Hàng khủng. Có 3 bóng led vừa là đèn pin vừa là đèn kiểm tra dung lượng pin 1473855468223_32496.jpg 1473855468454_32497.jpg
Ở Sg bạn nào muốn kiếm mấy cái đồ này, vào Youtube sớt " Thích làm mộc " thấy chỗ đó bán đầy luôn

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019