Trên tay móc đa năng Leatherman, nhỏ gọn, đa năng, cứng cáp

cuhiep
20/5/2015 8:12Phản hồi: 35
Trên tay móc đa năng Leatherman, nhỏ gọn, đa năng, cứng cáp

Điều đầu tiên mình nghĩ đến khi nhìn cái móc này là mấy anh bụng phệ với một đống chìa khoá cần cái này để móc vào đỉa quần. Mình không thích kiểu dùng đó nên nếu cho mình thì mình mang về cho mẹ để gắn toàn bộ chìa khoá nhà mình vào cái này. Hai tính năng thêm là ngàm để mở chai bia, nước ngọt... và khoá lục giá 6mm. Trên móc đa năng này có khắc dòng không dùng cho leo nút khá đẹp. Biểu tượng chai bia cũng như logo Leatherman cũng được dập hay khoét chìm đẹp.

IMG_0103.jpg IMG_0104.jpg IMG_0105.jpg IMG_0107.jpg IMG_0110.jpg IMG_0111.jpg IMG_0109.jpg IMG_0112.jpg
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dphoto92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dạo này TinhTe trên tay những cái "lạ" quá :3
enemi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vãi 6cm 😕 😕
Atit
ĐẠI BÀNG
9 năm
hehe, bài trên tay ngắn nhất :v
đập vào thẻ nhôm là ý gì nhẩy ?
zlllongllz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bán đâu vậy anh em.đang muốn kiếm 1 chiếc
zlllongllz
ĐẠI BÀNG
9 năm
ầy za, 280k bán trên lazada. chát ghê
huydinh83
TÍCH CỰC
9 năm
Cái "khoá lục giác" thật ra là để dùng chung với các đầu vít của các bộ vít nhiều đầu đó thím
@huydinh83 tức là dùng cái này để xoay cái đầu kia?
huydinh83
TÍCH CỰC
9 năm
@cuhiep Đúng òi, mà cực như trâu , 😆
@huydinh83 nhìn nó cụt ngủ và lại dùng để xoay một cái đầu rồi cái đầu đó lại gắn một cái đầu vít/khoá... hahahahaa thì biết là cực rồi.
Đập nhôm móp luôn 😆)))))))))) thím Quảng không thích điều này. Dự là cuHiep sẽ phải mang áo chống đạn khi di dự buổi ra mắt BPhone vì hành động này
Chẳng hiểu sao nhưng xem xong clip review này của bác Cuhiep, thấy bác cũng hơi "young buffalo". Ngẫm lại tinhte cũng là 1 diễn đàn công nghệ Việt mà em thấy bác hơi có xu hướng vùi dập những sản phẩm Việt đang nhen nhóm thế nhỉ 😆.
@vct_bk cái này vui vẻ thôi bạn trẻ.... mình đăng trong diễn đàn và share fb cho vui thôi.
Đừng căng thẳng.
pocket
TÍCH CỰC
9 năm
Cái móc này tiện mở bia, nhưng nhiệm vụ chính là cái móc khóa thì không được ổn lắm. Dùng có cảm giác gì đó bất tiện và dễ làm xước điện thoại.
Hết bài để đăng rồi hay sao mà đi review cái vớ vẩn này
vinhtnk16
TÍCH CỰC
9 năm
cái lỗ nhỏ xíu vậy là 6cm lận :eek:
@vinhtnk60325 lộn mm 😁
tuananhcpls
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhiều bạn hơi căng thẳng, anh ấy là Admin diễn đàn, thích trên tay cái gì chẳng được, các bạn vào nhờ diễn đàn nhà người ta mà còn nhiều ý kiến à. Giỏi thì làm cái diễn đàn đi xem có ai vào không =))
@cuhiep anh hiệp ơi, cho em hỏi cái bao da anh dùn cho macbook air mới trên hình là bao như thế nào vậy anh? Có cho macbook pro retina không anh?
Quảng cáo cho BKAV.=))
mrgiang0112
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lúc trước 90k, bây giờ 270k. Em chịu thua
mrgiang0112
ĐẠI BÀNG
9 năm
@GW007 Ah. Mình ko tiện nói shop là sợ nói pr thôi. Hàng tabalo là 270k hết. Mình thấy bán hàng cũ cũng hơn 150k rồi. Ko thì mua móc EDC ngoài armybox thì 50k, nhưng là hàng nhái.
HTP@87
TÍCH CỰC
9 năm
@mrgiang0112 Cho mình xin chổ mua 90k vào inbox được không bạn. Đang máu muốn mua 1 em để khui bia hj
mrgiang0112
ĐẠI BÀNG
9 năm
@GW007 Mình mua hồi lúc hàng chính hãng lúc 90k. Hồi đó lâu rồi. Shop Phương Nguyễn bên Lạc Long Quân á bạn.
HTP@87
TÍCH CỰC
9 năm
@mrgiang0112 ở SG thấy ít ai bán cái móc nhái EDC quá bạn ơi 😔
phuong12dnvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
hehe mở event tặng móc khóa cho ae đê ^^
finishgameh4
ĐẠI BÀNG
9 năm
với mấy món này thì mấy bác nên qua trailinh.com nó hay hơn