Trên tay New Mazda6 2020, ba phiên bản kèm nhiều trang bị lần đầu có mặt
thanhtung6868
2 tháng trướcBình luận: 148Lượt xem: 23.528
Quá đẹp. Lái M6 thường là chủ, lái Camry thường là tài xế
@nhtdx1 Bởi thế nên việc nhẹ nhàng chúng ta làm trước, tớ vote camry để làm chủ.
Nhìn mượt qua nhỉ, tính năng lắm thêm an toàn cho người dùng mê phết, còn mỗi cái giá
Đẹp quá!
qđcn: mình chưa có ôtô nên thấy e này nhìn đẹp và giá cũng mềm, có tiền cũng mua zề chạy chứ cũng chả wan tâm nó có gì trong đó, sau thời gian bảo hành mới biết được hàng ngon hay dỏm :v
Đã quá, thks
Nhìn cách Review của carwow trông có vẻ rất nam tính, rất chịu đụng chạm, bóp nắn.
Còn mod thì 'cưng' chiếc xe quá.

Clip cả năm trước rồi nè:
cái màn hình nội thất mình thấy nó ko đẹp bằng all new mazda 3 nữa
Bản nâng cấp đáng giá, trang bị nhiều option xịn, kiểu này honda accord, camry cũng phải dè chừng
Mazda 6 kính 2 lớp cách âm tốt nhất phân khúc.Tỉ số nén khủng khiếp 14:1 bằng cb1000rrr độ bốc nhất phân khúc. Bánh xe đường kính phủ bì lớn nhất phân khúc nên góc tù lớn tiếng vọng gầm to (nhưng nếu đi đường tốt thì im lặng nhất phân khúc, tiếng gió rít gần như không có)
@Nguyen Linh NL vậy bữa đọc cmt thấy chê ồn cũng thấy lạ
@hoangyen.hy87 ko ổn, cách âm ngon lành đấy, kính trước 2 lớp giống cx8, kính sau có chống uv đàng hoàng
@Nguyen Linh NL thế thì lại ngon quá bác nhỉ
Em đã chạy thử Mazda 6 và hiện tại chưa có nhu cầu mua xe khác vì chạy quá ổn
M6 ngon mà. Xe đẹp, công nghệ hiện đại, tiết kiệm nhiên liệu, bảo hành bảo dưỡng toàn quốc. Chi phí bảo dưỡng, sửa chữa rẻ, phù hợp với nhu cầu sử dụng.
@Trần Duy TD công nghệ thì mazda có kém cạnh ai đâu, ko hổ danh thương hiệu xứ phù tang
Thấy nhiều bác so sánh vs lux nhưng Mazda là thương hiệu lâu đời, chất lượng được khẳng định, tập trung vào tính năng an toàn cho người lái. Còn Vin thì mới 1-2 năm không thể khẳng định được
@Nguyễn Duy Tùng NDT chuẩn quá, đồng ý là chọn lux ủng hộ hàng Việt nhưng ko phải như điện thoại hay gì mà cả 1 chiếc xe đáng giá 1 gia tài nên cứ phải xem xét thật kỹ
@trungquangbui.btq Lux A được cái mã ngoài và cách âm ok thôi. Nội thất và tiện nghi thua xe hạng D khác, xe gì tay lái nặng, không cửa sổ trời, không nhớ ghế, lẫy chuyển số. Còn M6 này cân hết, ko xi nhê gì với anh
công nghệ hỗ trợ người lái full bạn không phải độ thêm gì. Nếu rước đc bản full thì quá ổn
Mình đang sử dụng Mazda 6 phiên bản 2.5 Premium. Nói chung là rất ổn, đầy đủ đồ chơi, có cửa sổ trời, cảnh báo điểm mù, báo chệch làn đường, lái tự động, gạt mưa tự động, cảnh báo cắt ngang, chống tụt ngang dốc
@luuhuuhoang.lhh giải trí cũng ngon ko thấy bác nhắc. 11 loa bose thì nghe phê tận nóc 😁
@phamquangminh.pqm00 À, giải trí thì Mazda vẫn như cũ, chịu chơi, dòng nào cũng loa bose nên e ko nhắc thôi
@luuhuuhoang.lhh con này tiết kiệm nhiên liệu, chạy đường ngoại ô và cao tốc tiêu thụ khoảng 5L xăng/100km, khi đi đâu xa bật hàng ghế sau xuống sẽ thành 1 cái giường nằm đc 2 đến 3 người thoải
đọc cmt thấy có nhiều bác chê m6 chật ko có đâu nha, những xe sedan hạng B của mazda thì có nhỏ chứ m6 thì ko chật tí nào
M6 mới xài T005A mới hy vọng size lốp đấy bán ra thị trường thì lại ngon đỡ ồn ngay
@hoanghaituan.hht Mazda6 2020 có lợi thế tốt hơn đối thủ về trang bị giải trí, sức mạnh vận hành và khả năng hỗ trợ lái.
@tienduc.thantienduc chuẩn rồi, giải trí hay an toàn thì mazda vẫn ưu tiên hàng đầu, nên nói tại sao mà m ưng là vậy
@hoanghaituan.hht Xe mình để trong nhà, đi hơn 2v hiện ok không có gi phải phàn nàn trừ cách âm ko tốt lắm nhưng bản mới này thấy khen cách âm tốt ko biết sao
@hoanghaituan.hht theo m biết thì cách âm tốt hơn đó bác, kính phía trước 2 lớp tương tự như cx8 nên ít nhiều cách âm ổn hơn
Thích nhất Mazda ở cái màu đỏ đẹp thôi. Chứ ở Vn thì mình vẫn ưu tiên gầm cao hơn, nhất là vào những mùa như thế này trong năm. Thì CX8 đi sẽ thấy giá trị. kkkk
Giờ mình thấy thích mấy con SUV hơn.
theo quan điểm cá nhân của mình thì mazda 6 hiện đại hơn nhiều oftione hơn, nhưng..... mình ko có tiền mua,hjhj
M6 chỉ bị ồn lốp thôi do xài vành 19", Cam xài vành 18 lốp béo hơn. M6 đi đường ướt tiếng ồn lốp gần như biến mất. M6 mới xài T005A mới hy vọng size lốp đấy bán ra thị trường thì lại ngon đỡ ồn ngay
@congtuancotu bản mới này sẽ đỡ nhiều đó bác. Nhiều ng cứ chê cách âm của mazda ko biết đã chạy chưa chứ m thấy nó bình thường
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 233VIPhemilo
9.298 bài đăng
quangthegtvtk49+ 92CAO CẤPquangthegtvtk49
4.841 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.248 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156