Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay nhanh Nokia 8.1 sắp ra mắt tại Việt Nam vào ngày 3/1

Kính Cận 0_0
29/12/2018 16:11Phản hồi: 26
Trên tay nhanh Nokia 8.1 sắp ra mắt tại Việt Nam vào ngày 3/1

Đây là Nokia 8.1, chiếc smartphone được nhiều anh em mong đợi, với nhiều nâng cấp hơn so với Nokia 7 Plus. Do mình bị tắt tiếng nên tối nay không kịp lên video trên tay chia sẻ cùng anh em, thui thì hẹn sáng mai nhé 😁

Trong video mình sẽ chia sẻ nhanh về em nó, chi tiết mở hộp, đánh giá camera, hiệu năng... thì hẹn anh em vào ngày ra mắt chính thức 3/1, bán chính thức ngay hôm sau 4/1. Nói chung rất nhiều hấp dẫn để anh em mong chờ cuối năm.

Nếu Nokia 7 Plus màn hình 6 inch, thì Nokia 8.1 lớn hơn 6,18 inch, tuy nhiên trong cảm giác cầm thực tế thì máy được tối ưu phần viền màn hình mỏng hơn nên thon gọn hơn, chiều dài ngắn hơn cầm khá vừa tay, thiết kế thì vẫn cứng cáp, mạnh mẽ...

Chỉ có cụm camera Nokia 8.1 to hơn xíu, nhô cao hơn xíu hứa hẹn chứa trong nó nội lực có thể mạnh hơn Nokia 7 Plus, nhưng đó chỉ là suy đoán, thực tế thì sẽ chụp và quay video thực tế mới so sánh được.

Chúc anh em ngủ ngon!
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy đẹp mà tay xấu quá kk !
Ngoc7plus
TÍCH CỰC
5 năm
@Ntht006 đâu cho cái hẹn ở đâu? kín hay mở để tui với ông cảnh tới chứ? Cảnh măm không báo liền cho gái đẹp xếp lịch kìa. haha nhây quá lão mod khoá nick thấy mợ luôn.
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
@Ngoc7plus Lão mod nhìn em cũng ghiền lắm lắm. Hehe ...
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
@Vuducanh0909 + anh kính cận đẹp trai nữa chứ? Haha...
Ngoc7plus
TÍCH CỰC
5 năm
@Ntht006 tình tay 4 hả bưởi rủ nhiều người thế? kaka rủ ông mod không? có tag ổng vô luôn đi. bớ người ta Ntht006 đang mồi chài kâu khách.kaka
các bạn ơi ngày 3 tháng 1 có chính hãng ròii hả?
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
Lại chờ đợi nữa ah? Mà thôi, chờ đợi là hạnh phúc! Bác nhớ review kỹ nhé
dghbcjh
ĐẠI BÀNG
5 năm
E ước nó k có tai trâu này thì quất luôn k cần suy.đã có gắng thích nghi nhưng k thể.
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
@dghbcjh Ẩn được tai trâu mà bác, mặc dù nhìn cũng không ưa.
Nếu giá mềm mại thì chắc cũng hốt 1 em làm máy chính, còn không chờ đợi No 9 !
Máy có vẻ to nhỉ
Có vẻ mập mạp như ku No7+
Xet. Ve hieu nang thi co manh hon nokia 8 khong.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019