Trên tay Nokia 3.1 Plus giá 3.89 triệu: lựa chọn đáng cân nhắc cho người dùng cơ bản
zyzy1908
2 năm trướcBình luận: 301Lượt xem: 24.660
Hướng đến người sd trung niên, chỉ cần nghe gọi, đọc báo, mạng xã hội. Vậy là quá đủ.
Con cái mua tặng quà bố mẹ thì còn gì bằng.
@tranvutruong kkk, quá chuẩn, em mới mua sài đc 2 tuần, đang định mua con về biếu bố em đấy
@tranvutruong Tui thanh niên cũng mua sài đây bác, chơi game được nghen bác chứ ko đơn thuần là mấy cái nhẹ nhàng như vậy đâu
@tranvutruong Trung niên cũng đc mà thanh niên cũng đc tất, tui mới mua làm máy phụ thứ hai đấy, lợi pin vãi
@ngadaibang Chắc bố mẹ vui lắm đây. Good job
@hinh01 Tôi còn dùng con cùi hơn vậy nhiều.
Ko ai cấm mình dùng hay mua, bác thích thì cứ nhích thôi.
FAPtv đang quảng cáo cho em này.
Con này thấy ngon vãi ta, hơn Nokia 3 nhiều
@Hoàng Gia Lâm plus mà 😁
tạm ổn nếu không muốn sài điện thoại Trung Quốc
@nhucongpro Không muốn dùng điện thoại Trung Quốc thì chọn bphone hàng việt nam chất lượng cao
4 tr cho 1 cái màn HD là quá cao rồi
@Phil.Grace Mình thấy màn hd sài ổn mà, mua xong km này kia chỉ hơn 3 triệu 4 tẹo thôi bác, làm gì đến 4 triệu, nói quá ko hà
@Phil.Grace hd sài ổn mà, màn nhìn mát mắt, lại lâu hết pin nữa, vote mạnh em ấy
@Phil.Grace sao thấy người khen người chê hoang mang sì tai quá chài ai
@longga01 4 bác trứng bên trên seeder nokia à :v
Nếu mua con này thì thà mua con mi4 vẫn là lưa chọn đáng quan tâm nhất .
@Emranhieulam1990 Sài Nokia vẫn yên tâm hơn cả! Giờ có nhìu dòng có cấu hình ổn, đáp ứng dc đầy đủ tính năng giải trí của m rồi
@Emranhieulam1990 Bác thích sài hàng Tàu thì bác cứ sài thôi! Chứ Nokia hàng chính hãng, nhìu ng vẫn sài kìa! Em cũng vẫn luôn trung thành, vì chất lượng của Nokia vẫn đứng đầu nhé
@thanhngamix Chuẩn cmnl, sài Nô thì chẳng may bị đánh rơi cũng chả phải lo lắng như dòng kia
@phomaique88 Nokia bây giờ có phải là nokia chính tông ngày xưa đâu mà đòi hỏi chất lượng hả bạn.
Giá rất tốt.
quá rẻ cho 1 cuộc tình
e nó xài chíp napdrogon 636 thì tốt quá.
hic chụp hình còn đẹp hơn con samsung A9 4 cam mới ra nữa 😔( :((
2.99tr thì đáng xem
Thua cả con oppo realme 😃
@CaoQuocDat2107 Thua chứ, pin chậm hết hơn lại chả thua là gì
@CaoQuocDat2107 Hình như nghe sai sai sao ấy, noki nó hơn oppo hẳn cái vụ pin chứ đùa, máy load hình như cũng nhanh hơn
@CaoQuocDat2107 đúng là thua thật, thua trong giấc mơ cũng đc tính chứ các bác
@CaoQuocDat2107 Nghe hết hồn, mua con oppo rồi mới bik cái sai, load cái facebook mãi ko ra, chán vãi
Tiếc là m có máy rồi ko nhất định m sẽ mua e nó
Thua Xiaomi
Trông cũng hợp lý đấy chứ
Thật sự thấy máy rất đẹp.nhưng nhìn cấu hình thì bỏ qua luôn :/
@Toilanguoibk Nokia vẫn nhiều ưu điểm hơn chứ, cam chụp đẹp, pin trâu, cấu hình vậy quá ổn trong tầm giá
@Toilanguoibk Xiao mi không chơi, con n3.1 plus đẹp, màn to tràn viền, pin trâu, vậy quá ngon so với cái giá 4 triệu, mắc chi xài hàng TQ
@letruongthinhvuong Thần thánh mì xào? 😁 bác nói làm e buồn cười quá
@phá lấu Rất nhiều thanh niên bay vào chê cấu hình xong đi ra bạn ạ
Thiết kế đẹp, cấu hình này không game gủng thì cũng ngon lắm
Camera chụp ngon hơn hẳn siêu phẩm BPhone
@traimienque Bphone chụp đẹp hơn nhé . Camera dùng trí thông minh nhân tạo 1 camera cũng có thể xoá phong
Hiện tại thấy nokia vẫn chưa êm, cần hỗ trợ thêm phần mềm riêng của hãng cho kh cài đặt thêm khi cần
Nokia thì bền khỏi nói rồi
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019