Trên tay Nokia 5800 Music Express

cuhiep
12/10/2008 15:54Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn hình thấy nó dầy quá , ko biết khi ra chính thức xài có thực sự tốt ko
đúng rùi bác Hiệp test thử rồi thì cho anh em biết thông tin với ạ!!!! để kô bị bỡ ngỡ khi đc ai đó tặng 1 em he he 😁:D:D:D
hi vọng em nó ngon lành,mấy chú N-series tương tự nhau chán wá.em này mà ngon thì em phải để dành tiền thui,chắc ko wá cao,tầm 5-6T thì tuyệt
Cho hỏi bác Hiệp 1 câu ngoài lề. Sao bác toàn là người đầu tiên dùng máy xịn không vậy? Cái này là hãng đưa cho anh em test, hay là tự bỏ tiền túi để thỏa mãn đam mê?
Máu rồi hả???? Hồi đó được cầm X1 trưuwsc khi em nó ra đời 1 năm mà còn ghanh tị với người ta à😁
Em đang quan tam con này, con E72 và E75. Không biết nên chọn con nào. Nếu tính về độ sexy thì con này là nhất.
đang me con E71 lại thấy con này,thôi thì đợi con này vậy hehe nhưng cái nắp pin thiết kế hơi dở nhỉ,,mở ra mà thấy

nguyên con camera với flash thế thì hơi xấu. bác Hiệp có biết chừng nào thì nó tung ra thị trường ko ạ?
máy nhìn khá mướt...^^ long lanh như giot nước nhưng hình như NOKIA nên thiết kế icon lại cho nó đẹp hơn 1 tí như kiểu iphone í thế mới xứng với cái màn hình 16mill mầu
Không biết kiểu cảm ứng trên con máy Nokia 5800 này là kiểu cảm ứng truyền thống kiểu như là mấy mẫu PDA của HTC hoặc O2 hay là kiểu cảm ứng chạm đa điểm như trên iphone nhỉ bác Cu Hiệp?
Và hầu như em thấy bây giờ thì mấy máy này đều theo kiểu cảm ứng thường (có lớp màng mỏng phía trên đẻ xuống lúc đụng trúng màn hình sẽ cảm ứng, còn iphone là một tấm kiếng cứng)
lecaothang
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác Hiệp cho hỏi con này hiện ở singapore co bán không nhỉ? Giá khoảng bao nhiêu? Em có thằng bạn bên đó tính nhờ nó mua, mà nó lại gà quá hỏi chẳng biết gì hết. Thanks bác!
:rolleyes5cz: mình nghe nói là giá ò con này tren nhiều báo (..so.., tinhte..v..v) giá gần 400$ :eek: còn time ra hàng cho mấy anh em là cuối quý 4 (cuối tháng 12) :eek:
Các pro chờ đi hen! tui cũng đang chờ nó ra hàng đây heheheh
cho em hoi gia cua con 5800 bao nhieu vay co dat khong may a
Gửi thêm cho các pác 1 số hình ảnh Screenshot của em nó :

- Bàn phím đầy đủ các dấu Tiếng Việt :

- Nhận diện chữ viết tay khá chuẩn :

- Giao diện máy nghe nhạc :

- Các ứng dụng :

em thấy trên bài gốc của a Hiệp thì ko hề nío đây là điện thoại cảm ứng đầu tiên của nokia nhưng khi cóp qua bên dantrí thì thằng cóp ngu quá. nó ghi đây là điện thoại cảm ứng đầu tiên... đúng là đã lấy thông tin còn thêm thắt quá ngu http://dantri.com.vn/cong-nghe/Hinh-anh-dien-thoai-cam-ung-dau-tien-cua-okia-tai-V/2008/10/255132.vip
Cái thằng bên Dân Trí nó bị điên (hoặc là đầu nó toàn vật chất)
Nokia có mấy dòng ĐT Màn hình cảm ứng ra từ đời Napôleocây còn cởi truồng bắt chuồn chuồn: 7710, 6708.
Ai nói 5800 là Nokia cảm ứng đầu tiên :eek4wd:
Nói đúng hơn thì 5800 là đt cảm ứng đầu tiên của Nokia chạy HĐH Symbian S60
Em đọc các báo cũng thấy nó sủa nhiều cái câu " đt cảm ứng đầu tiên của Nokia " và không bao giờ vào xem chi tiết vì chúng nó cũng chỉ đi copy $ paste thôi . Thích thì tự viết lấy gửi cho chúng nó
Đả đảo Dân Trí đạo bài của ae Tinhte.
huuquan27
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mới đi lấy em này với thằng bạn ở TGDD , hàng hiếm nên phải đặt hàng từ sớm . Giá em nó là 6tr990k .
Mình thấy cảm ứng nó cũng OK, đặ biệt là Loa nghe nhạc bên ngoài lớn và rõ. Hình chụp thì chắc sẽ đẹp hơn IP rồi.
Bây giờ không ưa bọn TGDD nữa. Bán giá luôn luôn đắt hơn Viễn Thông mà cũng chẳng có ưu đãi j nhiều.
quynhmct
TÍCH CỰC
15 năm
hình như hoanghamobile.com chỉ có 6t390 ngàn thôi bác ạ,kèm thẻ 8G......
ngocminhdl
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình ở ĐàLat , Vừa mời tậu một em Ở Cửa hàng Xuân Trường hết 6tr800 ! chẳng có khuyến mãi gì hết ! nghe nhạc và xem phim thì miễn bàn các bạn a. ! mình chưa có dịp thử Wifi nên chưa biết thế nào ! nhìn mẫu mã cũng bắt mắt lắm . đang chờ thử có ứng dụng gì dành cho em nó không để vọc chơi . Hì...hì...!
Có bác nào bị tình trạng như mình ko, loa thoại (người gọi) nghe thì lúc nhỏ lúc lớn trong khi đó người nghe thì nghe rất rõ. Bức xúc quá!!!
mình cũng bị như thế. hình như máy nào cũng bị như thế hay sao ấy
hình như do cảm ứng chuyển động của máy hay sao ý, tớ cũng bị thế. lúc nghe, bác thử xoay điện thoại mà xem, sẽ thấy lúc to lúc bé
máy này nhìn đẹp quá......................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019