[Trên tay] Nokia 603: Symbian Belle, CPU 1GHz, có NFC

TDNC
19/10/2011 10:25Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng là chỉ khổ những người nghèo mà lại có niềm đam mê công nghệ như tụi em thôi! trắc với những người có thu nhập cao để sở hữu cùng lúc nhiều mẫu điện thoại thông minh là một điều qúa đơn giản nhưng với tụi em thì dường như nó còn hơi xa vời! em ma có tiền em sẽ mua tất cả về mỗi ngày dùng một em cho đã! em này trông ổn đấy nhưng tiếc cái là camera không có đèn trợ sáng flash nhỉ! mà em thấy có hãng sony la luôn đi đầu trong lĩnh vực chụp ảnh và nghe nhạc, vài năm trước khi phong trào nokia 110i+laptop + máy ảnh đã qua đi nhưng gìơ đây điện thoại di động đã không những đáp ứng được những yêu cầu của công việc giải trí nữa ma nó con thể hiện cả phong cách lẫn cá tính của mình trong đó nữa! gìơ đây những mẫu smart phone đã có cấu hình ngon hơn rất nhiều những em máy tính của ít năm trước rồi! thật là một điều đáng mừng và cũng đáng để suy nghĩ và nhìn lại! mình cũng rất yêu thích nokia

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

Minhf cungx vaay da tung sai nokia 6300 va cung rat an tuong voi em no! Cho du gio em no co o noi nao thi no van cu la mot thoi de nho
chừng nào e nó về với Bác nhỉ, mà cho hỏi con này có la bàn giống con 701 ko nhỉ, e kết cái đó nhất :happy:
mới thấy con wp7 của nokia giống hịt con này luôn....😁 hình nhưng wp7 toàn chép lại kiểu củ lại....hết N9/S2/603 buồn nhỉ..,
wp7 của nokia "chép lại" kiểu của S2 ?
ko...phải đâu...samsung vừa ra 1 con giống hệt S2 nhưng chạy wp7....tên gì gì đó mình cũng ko nhớ....
em n8 mà được phần cứng như này thì ngon quá
bibongda
TÍCH CỰC
13 năm
hổng ham cho lắm,nhìn thấy thì giá nó tầm 6-7 đồng là vừa,chứ cao hơn chắc ko lọt vào đc thị trường việt roài
Con này mọi thứ đều quá ổn ngoại trừ 2 điểm... nút cứng nổi trên mặt kính sang trọng như vậy ko hợp lí và ko hợp thẩm mĩ chút nào. Thứ 2, camera thời đại nào rồi vẫn còn Fixed Focus và ko có đèn Flash. Mặc dù rất kết cấu hình và tầm giá... nhưng giá như giá cả nó nâng lên vài 3 trăm nghìn mà bổ sung thêm camera auto focus thì tốt hơn rất rất nhiều.
mình quyết định là sẽ mua nó! hihihi hi vọng giá tầm 5-6tr thôi.!
em này lúc nào ra nhỉ?
vandatAT
TÍCH CỰC
12 năm
thiết kế đơn giản, đẹp. smartphone trung cấp của Nokia vẫn rất ok
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất đẹp! Kết nhất màn hình 3,5. Hàng trung cấp mà đc z là qá ok. Độ fân jải cũng cao so với mấy máy android trong khoảng đó. Chip 1Ghz ổn! Cấu hình tương đông với nokia 500 chỉ hơn mh 3,5 chắc já tầm 5,x tr.
màn điện dung đa điểm 3,5. wifi chuẩn n, 3G, thiết kế nam tính. good ........!
sao tất cả review về con này đều ko thể hiện màn hình là cảm ứng đa điểm nhỉ. Chẳng thấy nhúm ngón tay zoom ảnh gì cả... Toàn nháy đôi ........................................
chắc là đa điểm, chứ điện dung mà đơn điểm thì pó tay. các máy bi giờ toàn đa điểm mà.
Hi vọng là như vậy, điện dung mà cảm ứng đơn điểm thì thoai...😁
Chờ lòi con mắt mà chưa thấy bán ra.
Cty TNHH ban le FPT da ban voi gia 5.700.000 d
cho mình cái link đi
link đâu bạn? có thì nói nha
ecodrive
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm qua. ra Nokia ở góc đường Lý Thường Kiêt & Hỏa Lò ... Mấy nhân viên ở đó nói là khoảng tuần sau sẽ có hàng, nhưng chắc là chưa nhiều, chưa đủ mầu & giá còn cao ...
khả năng là hàng hồ cẩm đào lắm
ecodrive
ĐẠI BÀNG
12 năm
FPT là đơn vị nhập khẩu nên điều này hoàn toàn là có cơ sở. Bây giờ thì toàn Nokia made in China mà ...
sao nghi ngờ quá. nokia bán lẻ còn chưa có hàng mà. có bác nào mua rồi hướng dẫn cho anh em với. chờ dài cổ rồi 😢
Nghe đồn tuần sau có. Cái link ở trên lá cải qúa! Chắc hok dám tin
nhokty96
ĐẠI BÀNG
12 năm
em thấy thế là ngọt zuj các bác cứ chê lên chê xuống hoài. Tuy thiết kế chưa đẹp lắm nhưng bù lại đc cái cấu hình quá ổn zuj còn j. Với lại với mức giá 5->6tr là quá tuyệt ^^.... Nhưng em thấy thiết kế cứ đơn giản là đẹp 😃
Ps395
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế ông vào đây làm gì. Người ta đang bàn về Nokia thì vào đây đớp làm gì. Hài vãi

---------- Post added at 07:42 AM ---------- Previous post was at 07:39 AM ----------

nói thật là e cũng không giám đua đòi dùng smartphone. Nhưng mà ns chuyện với những tầng lớp như bác sinh ra em khinh cái Iphone nhà bác.
Lâu rồi em không vào đây khong biêt.
em thấy bác trả lời mấy bài trên rất hay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019