Trên tay Nokia E5 xách tay

niky
24/8/2010 7:47Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oldpc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xin cho phép em spam nhé, ở Sài Gòn có bác nào bán con này ko? em đang cần tìm 1 con về tặng ông già, bác nào có pm cái giá nhé. Em xin gửi lại số đt: 0908140990. Hoặc bác nào có thông tin mua em nó thì nhắn giúp em cái nhé, thank các bác lắm lắm.
daoduytuan
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác nào có e5 giúp bác ấy kìa để bác "về tặng ông già" 😁
nOkIa >< NoKia
oldpc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em nói thật mà, cái này có vẻ tiện và dễ dùng, rất phù hợp với người đứng tuổi nhưng vẫn yêu công nghệ.
5.0 của nokia tương đương mấy chấm sony các bác
MgClamn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao bảo con này pin trâu lắm mà các bác
vn.share761
ĐẠI BÀNG
14 năm
con này pin trâu mà mấy ông kia không có dùng cứ vào chém gió vậy thôi
Con này pin trâu thật. Những ai đang dùng E5 sẽ thấy rõ điều này. Tôi đang dùng, pin được 7 ngày (nghe gọi ở mức độ trung bình).
con này cấu hình mạnh ngang 3Gs à...... rút cuộc chả để làm j?..........cái camera thô xấu ..bàn phím như máy rẻ tiền. phát triển phần cứng mà cái mẫu mã thế kia thì ai mua
MgClamn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em xin bác

Dòng C của Nokia gắn liền với tiêu chí kết nối. Chủ yếu dành cho lứa tuổi từ 15 đến 18 tại các nước tiên tiến. Máy chịu ảnh hưởng bề ngoài bởi thiết kế trẻ trung và mẫu mã dành riêng cho giới trẻ. Ở lứa tuổi này vốn cần những máy có cấu hình cao và phương thức kết nối linh hoạt của dòng E nhưng lại muốn có một vẻ bề ngoài trông teen. Bác đã cầm thử nó chưa? Khi bác dùng nó thử một lần, bác sẽ ưng ý ngay và chỉ muốn trẻ vài tuổi để cầm chú dế này ra đường khoe với bạn bè về sức mạnh của nó
chưa thấy em nokia nào xấu như em e5 này
MgClamn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nói câu này chứng tỏ bạn chưa dùng nhiều điện thoại của Nokia. Thực ra E5 vẫn là một em điện thoại có chất lượng tốt
mhalex
ĐẠI BÀNG
13 năm
nghe cái cách trả lời của một người chưa sử dụng E5 và rất cá nhân khi nhận xét.
Bạn có thể thích đẹp thích mượt mà nhưng có người lại thích kết nối, thích có nhiều tình năng phù hợp với công việc hơn.
Có thể cái E5 này thô hơn cái con E72 hay E71 nhưng về mức độ kết nối thì chẳng thua gì cả.
Ngay cả pin của nó chỉ 1200mAh trong khi với E72 là 1500 thì thời gian sử dụng pin của E5 vẫn ăn đứt các con kia bởi trình quản lý pin của nó tốt hơn.
Và còn rất nhiều cái khác nữa....
Các Pro nghĩ thế nào ấy chứ mình dung E5-00 hơn 6 tháng rồi thấy máy rất ổn định mà
Chơi NQSH được 4h30 la hết sạch pin, mình up lv nhanh vèo vèo mà kaka
Nhìn bên ngoài thì buồn nhưng mà nuôi e này rồi mới thấy cái hay, tốc độ mang cao, sóng luôn full (cho dù mình ở tầng 1), tiếc là pin ko đc "trâu văn bò" như E72 (choi NQSH dc 5h chuẩn), chụp ảnh thì đạt loại khá, tôi chụp ở điều kiện ánh sáng đáp ứng tốt dung lượng ảnh lên tới 2MB (E72 chưa chắc đã hơn được về khoản chụp ảnh), quay film tốc độ ghi hình chỉ được 15 hình/s lên giật hình (mất điểm quá)
Mọi người có thể tham khào về video quay được tại trận bóng đá vui của lớp tui hihi

http://www.youtube.com/watch?v=7_hI8-1uIws

Về phần mềm cũng chấp nhận được, các Pro có thể thay đổi chế độ màn hình chủ về dạng "Hoạt động" là như e72 luôn
Chạy đa nhiệm khá tốt, vừa chơi game vừa nghe nhạc được, vừa chụp ảnh vừa nghe nhạc được (thích nhất khoản này)...
Phần mềm hỗ trợ bằng giọng nói khấ tốt, hãy "Ra lệnh" cho E5 la ok hihi
Ai có quan tâm thì cập nhật phần mềm lên là máy chạy ổn định hơn (hiện tại tui đang xài bản cập nhật 081.004) 👼
Nói chung ai có tầm 4tr500 thì mua em nầy là hợp lý
Các Pro co E71 (chỉ được hình thức đẹp hơn thôi) đừng có những ý kiến vùi dập E5 thế chứ, coi lại đê ngoài về pin và kiểu dáng thử hỏi hơn được cai gì nào (so sánh 2 màn hinh của E5 với E71 thấy E71 màu đậm hơn nhưng không có chiều sâu như E5)
Mỗi người có 1 quan điểm, cách nhìn nhận và túi tiền khác nhau, có gì mạo phạm xin bỏ quá cho. Sinh viên thì xài con này là Ok rồi :playfull:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019