Trên tay Nokia N96

cuhiep
28/8/2008 6:11Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình là Fan trung thành của Nokia từ thủa xa xưa lắm rồi, đã đồng hành cùng Nokia qua bao nhiêu mẫu máy rồi , tuy nhiên với N96 theo mình Nokia đã mắc một lỗi quá lớm trong khâu marketing , công bố gần một năm rồi mà bây h mới chuẩn bị xuất xưởng , điều này khiến độ nóng của N96 giảm quá nhiều , ko thể so với Iphone hay thậm chí cả SS ominia , thiết kế ko nổi bật , chưa bứt quá nhiều so với N95-8gb . Nhiều người vẫn sẽ mua N96 nhưng khả năng làm điên đảo thế giới như N95 thủa trước có lẽ sẽ ko xảy ra với N96
nhìn nó như là lai giữa N95 & N81 .... Nokia có mấy mẫu ấy chán nhỉ!!! 😁
nguyenpa
TÍCH CỰC
16 năm
Nói chung em này đẹp, chức năng ok, nhưng vì giá cao quá mua ko nổi nên có nhiều cố tình chê ( trong có tui 😆)
http://dantri.com.vn/cong-nghe/Sieu-sao-96-xuat-hien-tai-Viet-am/2008/8/248488.vip

Tinh tế lại đc lên báo nữa nè
N96 nhìn ko ấn tượng,cứ tích góp kiểu từ mấy mẫu cũ,chán
nhìn em này cũng wa good nhưng .. giá về việt nam chắc không dưới 14 triệu
hoanghaithu
ĐẠI BÀNG
16 năm
k bít mấy bác sao chứ em là em nản con nokia nì lắm òi....ngay từ đầu nhìn rất ấn tượng với nó vì ... sao mà giống N81 thế ,chỉ to hơn N81 1 tẹo >>> nội cái nì đã thất vọng òi ... có lẽ đây gọi là bản nâng cấp của N81 thì đúng hơn , thêm cái camera 5.0 , ổ cứng 16 gb , trượt 2 chìu ... chấm hết .... sắp tới lại có thêm N85 , cũng chẳng khác j hết ... nokia chắc phải tuyển thêm mấy designers mới hi vọng đc...
Nhìn khá thô so với cái thiết kế này.
Thà là xài n81 hay n85 thì hơn ^^~.
tuyen0409
ĐẠI BÀNG
16 năm
Nokia giờ chỉ gọp tính năng, tăng số lượng sản phẩm mới, chứ ko đột phá nữa. Cũng buồn, 1 thời rồi. Đây có lẽ là dòng sản phẩm gọp lại từ những dòng mắc tiền nhất va hiện đại nhất của Nokia rồi. Hy vọng sau sản phẩm mắc tiền này, Nokia cho ra đời 1 cái đột phá hơn
Pro nào biết N96 lúc nào ra chính thức tại Việt Nam chỉ dùm để mình làm 1 con
mấy dòng sau này của nokia sao nhìn na ná nhau thế nhở ???
bạn em mới đi đức về .
Bên đó, giá tại cửa hàng là ~1500$ + sim ;)

đắt quá , h0k biết hàng made by nokia ở vn giá sao nhỉ
Chơi Nokia riết rồi chán thế không biết, nhìn chung là nâng cao về công nghệ, dân vọc sỉ hãy nghỉ đến BB!
Co chỗ bán rồi đấy. Tuy nhiên giá cao lắm các bác ạ. Hàng ngoài à 19.250.000 cơ.
cac bác vào đây nhé.
http://bachlongmobile.com/default.php?page=0
Min_Brok
ĐẠI BÀNG
16 năm
Giá gì mà trên trời thế nhỉ???Em này luẩn quẩn trong thiết kế cứ yên tâm là sẽ lại sụt kí nhanh thôi...Bác nào phải vật lắm thì mới rinh về chứ không thì còn nằm dài dài...
Đúng là giá đang linh tinh lắm bác ạ.
E vừa xem va có một chõ mới bán có 17.000.000. hainammoble đó bác ạ
symbian_No1
ĐẠI BÀNG
16 năm
Với cái giá từ 17 đến 19 triệu thì làm quả Laptop + 1110i cho nó pro. N96 thiết kế không có gì xuất sắc và đột phá, chưa kể tính năng khủng như vậy nhưng dung lượng pin thì lại tỉ lệ nghịch với nó !!!
Giá hàng cty về VN khoảng 13 triệu , các sản phẩm N trước chuẩn bị đao giá đón mấy em mới về .
giá gì mắc thế, mà sao bên úc vẫn chưa có thấy giới thiệu bán N96 nhỉ? mình đợi hoài mà ko thấy, chán, úc còn thua cả việt nam.
Bác Hiệp sướng quá ta!!!!!!😁:D:D bốc thăm đc ngay N96 he he!!!!!!! bán lại kô anh ơi!!mua hết giá luôn 😆😃)😃)
mrpopocom
ĐẠI BÀNG
16 năm
các bác cứ nói BB hơn N95 N96,cứ thử cầm N95 xem thì sẽ thấy cái nào nhìn pro hơn,e đang dùng cái N95-8G từ đợt nó mới ra và thấy dùng rất là phog cách😃.và thấy N96 có khi k bằng N95-8G được😁
cầm iphone 1st mà chưa cầm iphone 3G thì thấy iphone 3G chẳng có gì khác so với iphone 1st , nhưng cầm đến iphone 3G thì lại ko muốn bỏ ra , vậy thôi :D ,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019