Trên tay Nokia N96

cuhiep
28/8/2008 6:11Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phongdutim
ĐẠI BÀNG
15 năm
đúng con n96 nầy quả nhàm quá
thiết kế không dột phá nhưng công nhện là nó mạnh
sao anh hiệp không thử cái sóng tivi xem
anh nên cho anh em chim ngưởng khà năng bắt tivi của nó
làm vài pô lên 4room đi
công nghệ thì dĩ nhiên N96 không phải bàn
còn kiểu dáng thì không thích cho lắm
em ko nghĩ thế...thực tế là nó rất mượt..hệ điều hành mới phải công nhận là rật tuyệt,đẹp vô cùng...em rất hài lòng với cái hệ diều hành này..tuy nhiên nó cực chậm..siêu chậm luôn..còn sóng thì ok...em thấy thu tốt lắm....n92 xem tv vẫn bị giật mà n96 ko có..
Cho em hỏi là N95 and N96 có Flash lite 3 xem đc trang web youtube vậy vào các trang web film online có xem đc k mấy anh?
phuoctai92
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình thấy trên báo nó giới thiệu nó nói là hỗ trợ FLV,WMV còn nhiều nũa như vậy là coi được đó
N95-8GB khi update firm­­­­­­are lên 3.0.0.18 thì cũng đã có san flash lite 3.0 rồi bạn, vào xem fim online thoải mái.
trùi ui, cửa hàng nhật cường bán phá giá kía, có 12.200.000 à xem nà http://nhatcuong.com/?a=PDT&hdn_product_id=3973
Tất nhiên là xem TV phải trả phí rùi. 120.000d/1 thẻ ( VDC). Hàng của nhật cường là hàng xách tay, k có tiếng Việt...
thất vọng quá, n96 được quảng cáo là dành cho giải trí như nghe nhạc, xem phim, và game nhưng tệ nổi là đồ họa thua xa N95 8gb, chơi game cà giựt

đây là clip test 2 con n95 và n96 nà
http://au.youtube.com/watch?v=O6zkJYF1w6A
Thực ra thì N96 nhìn..ngầu hơn các bản kia các pac ah, cầm chắc tay, 2 loa ngoài cực lớn nhưng bass - chep (hehe) khá rõ ràng, màu sắc cũng bắt mắt, nhưng ngặt cái dễ dính dấu vân tay lắm ah, còn GPS thì..eo ôi, nản!!!!!
Tóm lại:
- Chức năng N96 là đỉnh của đỉnh trong dòng N - series.
- Yếu điểm là thiết kế chưa đột phá, màn hình vẫn èo ọt mãi 240 x 320, dễ dính dấu vân tay.
Em đánh ja nó là: 8/10 các pac ah(ai mua con này ráng thêm tí để xài FPT lun, vì ổ cứng, màn hình mà hư thì tụi xách tay ko bhanh đâu ah)
OFF symbian, cac bác nào okie thì vào topic của e cho ý kiến nhá
nhin con n96 vay ma muon doi em n81 cua minh qua di :p
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
N96 giống như phiên bản si bóng lên của N95 quá?!
Pin thì yếu mà xử lý thì chậm 😃
con này chạy chậm quá!
giá wá đắt
đào mộ ghe.một thời ước mơ của em về n82 hiền thoại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019