Trên tay Nubia Red Magic 5G: màn hình 144Hz, quạt tản nhiệt thổi gió mạnh

ND Minh Đức
1/4/2020 8:27Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"Và Nubia cho biết rằng cục sạc này có khả năng giúp chiếc máy này sạc lên đến 55% chỉ đâu đó khoảng 40 phút, nghĩa là một con số rất là nhanh cho một chiếc điện thoại."

Sạc 55W mà 40p đc có 55% cục pin 4500 hả, có nhầm lẫn j ko vậy ta 😳
Mod xạo quá đi. Ai bảo con này nhiều món ăn chơi nhất hiện nay? Thế con RoG phone của Asus vứt đi đâu khi mà nó có cả một vali phụ kiện to chà bá đi kèm
Ông mod này review clip nào cũng toàn "khá là, rất là"... nghe khá là chán.
Ghét cay ghét đắng thằng ZTE từ thời bị dính quả mìn Star.
@BinBon2020 Là sao bạn, giải thích cho mình xem!
@Carole&Tuesday Đây nè bạn.
Mua nguyên 1 cặp. Xài được 2 tháng.
Nó mỏng như lá lúa, chạy chậm như rùa.
Lần đầu tiên mua hàng điện tử online, và hối hận đến giờ.
Nhìn ngầu quá
Game Mobile hiện nay đa phần toàn game giải trí nhanh or hút máu pay to win nên chưa đáng để mua cái đt kiểu này
Móa coi mod nhiều rồi, bữa nay coi ổng nói, cười với thần thái thấy giống Khoa Pug vãi =)))))
hentx
TÍCH CỰC
4 năm
Mod này có kiểu cái gì cũng "đâu đó.." chả hiểu quen miệng hay nghĩ là như vậy là hay?
Man404
TÍCH CỰC
4 năm
Trước có kỉ niệm đau thương về cái hệ điều hành của Nubia nên không bao giờ xài lại nữa. Noti delay với thiếu loạn lên. Không biết giờ có tiến bộ hơn không chứ chụp với màn đẹp mà k đủ noti thì cũng vứt thôi
Nubia, Nokia, Lumia => Toang
LongTrMinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
cấu hình còn cao hơn cái laptop mình đang dùng, mà cái quạt ấy nó chắc là không quay 24/7 chứ, chỉ quay lúc chơi game nặng thôi đúng ko mod
hongphuc9x
TÍCH CỰC
4 năm
Cả quạt tản nhiệt nữa thì thời lượng pin chắc chắn là kém đi rồi, quan trọng là trụ được bao lâu
Thoáng quá thì lại sinh ra bụi. Chốt hạ thì game thủ toàn xài ip8 thôi 😁
@hoàng công đoàn Trừ khi bạn có tiền để mua cái dongle của Apple để chơi game có jack. Chứ bạn biết airpods nó đắt thế nào rồi đấy.
Nhìn hình thức thì khá ok rồi đó, giá thành và công năng ngon nữa là duyệt
Tai nghe giống tai nghe của 1020 nhỉ
Chippi_b8
ĐẠI BÀNG
4 năm
Má ơi, điện thoại giờ có quạt tản nhiệt luôn à... Mà thôi game mobile thì vẫn chọn iPad 😌
Theo mình ROG Phone 2 vẫn ngon nhất
Gaming Phone chờ Asus Rog 3 thôi
Mấy con này không đủ sức hút
Nhìn quả máy hầm hồ thật 😆
iTect
TÍCH CỰC
4 năm
Cá nhân mình thấy con này không đẹp.
Ngày xưa mê Nubia vì mê siêu mỏng, thiết kế nam tính. Dùng qua 2 con máy Z11 trên tay rất đẹp, hạn chế là phần mềm Việt hoá rất chuối và cộng đồng quá ít. Sau đó mình nâng cấp lên z17s, ngoài gặp lại vấn để như Z11 thì thêm quả hỏng chân sạc, sạc cả đêm mới đầy. Mình tìm trên các diễn đàn, các người quen thương lái từ Bắc đến Nam đều bó tay vì không có linh kiện và kinh nghiệm về con này.
Chuyện cũ thôi, anh em đừng kêu mình anti nha.
@iTect Mình cũng vậy. Sau khi gắn bó với em Z11 gần 2 năm thì mình cũng chia tay luôn thằng Nubia này. Thiết kế thì đẹp đó cơ mà UI của nó chuối từ trong hơi thở chuối ra

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019