Trên tay Nubia Red Magic 5G: màn hình 144Hz, quạt tản nhiệt thổi gió mạnh
Rất hay và hữu ích!/9 người
ndminhduc
3 tháng trướcBình luận: 168Lượt xem: 69.967
Những chiếc gaming phone kiểu này thì nên trang bị thêm quạt từ lâu rồi. Nhưng phải có chỗ để mở quạt ra vệ sinh hoặc thay thế nếu bạc đạn lâu ngày bị lỏng.
Ra cũh dc 1 thời gian r
Giá mà giảm mạnh như giá xăng thì mình láy 1 chiếc 😆
Nhìn ngầu quá, tiếc là chơi game toàn trên PC, mắt cận chơi game nhiều với cái dth hay mỏi mắt. Nhưng chưa nhìn đc cái giá nó thế nào?
Giống máy lạnh ghê kkk
Sạc 55W ngon nhỉ
Mình ít chơi game nên thích máy nhỏ gọn, nếu pin trâu thì chấp nhận nặng 1 tí
Nhìn máy đẹp. Mỗi tội mình chưa dùng android bao h
Wao 144hz luôn
Nhìn thích thật
Nhìn chất. Nhưng ngắm thôi. Mua ko mua đâu, vì ko phải game thủ, mà sao ko tản nhiệt nước mà chơi quạt gió nhỉ
Quạt này có thực sự cần thiết ko nhỉ!
Ờ xài quạt thì sẽ xảy ra chuyện hiệu năng giảm theo thời gian xài như trên laptop vì bụi. Bung máy vì lý do vệ sinh nó quái quái 🤣
Máy đẹp quá
Lần đầu tiên thấy 1 con điện thoại có quạt tản nhiệt luôn
Em thấy BS 3 Pro nó đỉnh hơn con này, à tất nhiên là tiền nào của đó, màn 144HZ cho UI của máy thôi, vì máy có chế độ kích lên 90HZ như BS 3 không vậy?, quạt thì ngon nhưng cần vệ sinh theo thời gian, lại phát ra tiếng ồn, so RMG5G so với BS 3 thì RMG hơn hẳn, nhưng nếu so sánh với BS 3 Pro thì RMG đuối rồi.
@huytoanpham Bác cho em biết là đuối ra sao đi
@MrHải999 Cảm nhận mỗi người thôi, nói là " ĐUỐI" thì hơi quá vì 2 thiết bị chung 1 CPU, GPU lên kết quả các phép thử, game là như nhau, nhưng đập vào mắt là màn 6.65 inch Full HD+ nó khác xa với 7.1 inch 2k+ nhé, chơi game trên màn to rất thích, BS3 Pro lại có 2 phím cứng lên chắc chắn đã hơn RMG 5G, còn 144HZ chỉ thể hiện trên UI là chính thôi, chứ trong game PUBG Trung Quốc nó vẫn chỉ được 60 fps lên không khai thác triệt để được , còn Bs3 Pro lại lên được 90 fps, tối ưu được phần cứng tốt hơn
@huytoanpham Ngu à, Nubia tối ưu PUBG rồi.
Kinh thật, chắc cái quạt nhỏ xíu luôn quá
quá ngầu cho đội chơi game
Pin 4500mah mà trang bị cả quạt và 144hz. Sử dụng đồng thời không biết trụ nổi mấy giờ nữa
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019