Trên tay ống hút cỏ: Ống hút làm từ cỏ, thân thiện bảo vệ môi trường, sản phẩm Việt Nam 100%
Nam Air
một năm trướcBình luận: 190Lượt xem: 71.202
190 Bình luận
vẫn không ngon bằng ống hút gạo 😁
@lzzzz_adnguyen_zzzzl ko thấy nói đến giá bán nhỉ, ống hút cỏ này để ý nó có mấy cái xớ nứt dọc ống dễ bị rách
Xử lý ống bằng cách nào hoá chất gì có ảnh hưởng đến sức khỏe và môi trường không ?
Giá khá cao nên rất khó phổ cập vì 1 ống hút giao động từ 800-1000₫ . Nếu sx cỡ công nghiệp may đâu mới rẻ đc .
Hay, cái này đăng ký bản quyền xuất đi quốc tế là ngon đấy
Haiz, tưởng là trên tay ỐNG HÚT CỎ, hóa ra chỉ trên tay ỐNG HÚT BẰNG CỎ 😁
Ủng hộ nhé
Mà khi nào phổ biến trên các loại sữa hộp đc nhỉ
Hi vọng các thương hiệu sữa hợp tác thì sẽ ưu tiên mua sữa hộp có ống cỏ này
shark tank a ơi, chúc a thành công! sản phẩm rất ý nghĩa
Có ngoài HN không bác nhỉ để em ủng hộ phát nào 😁
Loại nào cũng độc hại hết ,chả loại nào an toàn đâu. Nói tiệt trùng chỉ là nói cho có mà thôi. Các tốt nhất để bảo vệ môi trường là hãy dùng lưỡi liếm nước ,hoặc chụm cái mồm lại rồi hút nước giống con Heo ý .Con Heo nó có cần ống hút đâu mà sao mình thấy nó uống nước cứ ồm ộp ý. Chả lẽ con người ko bằng nó trong cách uống nước sao ..? Ngoài ra khi dùng nước ta có thể uống như bình thường là ngậm môi vào thành cốc để cho nước vào bụng.
@anhmutcobedi1990 Nói chuyện sao mà ... con heo nó có cái mỏ dài nó dễ uống hơn má , chó bò gà... cũng thế . Người khác con vật là linh hoạt 2 chi trên .
Hay đó. Vì tôi tôi chúc bạn phát triển cty thật tốt.
Em thì vẫn thích ống hút = inox hơn. Đi tới đâu chỉ cần mang 1 cây đi là xong.
hay quá, mà xưa giờ mình ít xài ống hút lắm, vì khá ghét từ khi nhận thức đc nó hại môi trường từ năm học lớp 1 là bỏ luôn tới giờ rồi dần nó tạo thành thói quen luôn rồi.
Có cty ở miền tây quên tên rồi ... làm ống hút từ tinh bột ... ăn dc luôn ... ống này ko ăn dc😁
Loại này ko đáp ứng đc nhu cầu thị truòng trong time dài vì tài nguyên sẽ cạn kiệt
Và time giữ ko lâu bền bằng ống nhựa
Ủng hộ, cứu thế giới khỏi ô nhiễm

Góp ý là giá 1k thì hơi khó đánh bại ống nhựa.
Một thời gian không thấy hắn bán sữa, thì ra hắn nghiên cứu và sản xuất cái này. Hay cho Lê Minh Tài.
Ngoài Bắc nóng ẩm, dự là mốc xanh mốc đỏ bên trong 😁 Chả biết có bảo vệ đc môi trường, nhưng cái dạ dày lại K :D
Đoạn này có nghĩa: "một người đã bỏ những trò vui trên mạng, và bước chân vào làm giàu, làm ông chủ. Còn những người ở lại vẫn chăm chỉ chơi với tinhte online mà chưa chịu khởi nghiệp"
phải không hê:rolleyes:
Thấy có nhìu quán dùng ống inox cũng ớn ớn 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019