Trên tay ốp lưng iPhone Spigen Liquid Air Armor - lựa chọn ưng ý nhất của mình

tuananhcao
10/4/2022 7:46Phản hồi: 130
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ơ thế review mà không có drop test hả ta
nguyendrum
TÍCH CỰC
2 năm
@A0kiji sợ
tuananhcao
TÍCH CỰC
2 năm
@A0kiji Ko mần dc bạn ơi 😆))) có clip drop test trên youtube nhiều rồi mà
hovaqu
TÍCH CỰC
2 năm
Nhìn nó cục mịch, béo ụ. Mình thấy UAG Pasma ngon hơn con này., cầm nắm thoải mái hơn.
tuananhcao
TÍCH CỰC
2 năm
@hovaqu Đâu bạn ơi. Nó gọn ấy. Chắc do góc chụp chứ ko to đâu
wenquan
TÍCH CỰC
2 năm
Công nhận ốp này giá tốt mà chất lượng cũng tốt, recommend hơn UAG, mình dùng sung hay táo đều mua đúng ốp này luôn
tuananhcao
TÍCH CỰC
2 năm
@wenquan Ngày xưa mình cũng mua 1 lần cho iphone 7 nhưng ko chú ý thương hiệu lắm. Giờ mua lại cho 11 Pro mới biết là Spigen
To mà dày sụ, nếu dùng bt thì chẳng bao h cần tới mấy con ốp nồi đồng cối đá này 😁
tuananhcao
TÍCH CỰC
2 năm
@airwalker Ko to lắm đâu bạn. Gọn lắm. Chắc mình chụp ảnh nó nhìn to 😂
tuananhcao
TÍCH CỰC
2 năm
Bài review đầu tiên trên tinhte và được lên trang chủ luôn! Cảm ơn các bạn đã đọc bài và còm men. Cảm ơn tinhte!
Xác nhận mình dùng 2 năm rồi vẫn như mới 👍
bác nào cho mình xin nơi mua trực tiếp con này với nhé, 13 pro max (sài nhiều loại quá mà không hợp nhớ lại dòng này kiếm không ra), HCM nhé cảm ơn
Đang dùng ốp Gear4 và kg muốn đổi qua hãng nào khác nữa
Mình cũng đang dùng ốp của Spigen, từ 11-12-11prm-12prm-13prm
Đay như này là ko thích rồi 😁
Apple0508
TÍCH CỰC
2 năm
cạnh nhìn có vẻ không êm rồi
cuderth
TÍCH CỰC
2 năm
cũng dùng con này 2 đời iphone rồi 😆 ngon bổ rẻ.
Mình đang dùng ip12 và có cái ốp trong của spigen ,đẹp,trong trẻo,lắp vào hơi dầy tí vẫn chấp nhận được nhưng cầm nắm thấy trơn dễ rơi nên không thích lắm.Đeo cái ốp của nilkin thấy ok hơn,bám tay hơn,giá cả dễ chịu hơn
Giá cũng khá cao mà bị nhão sau một thời gian thì chán nhỉ
KiênNX
TÍCH CỰC
2 năm
Đẹp
iPhone 11 đổ về trước thì nên có ốp chống sốc, rơi vỡ dễ hơn. Nhưng từ 12 thì việc rơi vỡ đã khó hơn, nên mình chỉ dán skin hoặc PPF cho e nó để chống xước dăm thôi
tuananhcao
TÍCH CỰC
2 năm
@truongtuananhhau1 máy nào rơi cũng có khả năng vỡ hết bác à. e thấy 12 cũng vỡ như thường chả khác gì 11
@tuananhcao Vậy à? Mình thì thấy bị rơi mấy lần chỉ móp chút mép, và xem mấy cái video drop test nên thấy yên tâm hơn
tuxedo075
TÍCH CỰC
2 năm
Mình cũng dùng 11 pro và kèm 2 ốp spigen: 1 cái La Manon vào cuối tuần khi rảnh rang. Còn cái touch amour trong tuần để tiện quăng quật lại có chân đế xem khi cần. Cái La Manon lắp đthoai vào cầm lên rất đẹp. Gọn gàng, chi tiết đẹp và sang không kém gì ốp da apple thậm chí mình thấy sang hơn. Còn cái touch amour nó có ưu điểm là có chân đứng và miếng kim loại ốp sau lưng chống nhão và bảo vệ máy.
nkblu
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ốp duy nhất mình dùng đáp ứng được hầu như mọi thứ là ốp của Rhinoshield, vừa bảo vệ cực kì tốt, đảm bảo thẩm mỹ với cảm giác cầm nắm. Lại còn có adapter ngàm để gắn len moment. Xài rhinoshield 5 năm nay rồi, mấy bên spigen hay ottter gì thật sự không bằng được
Muốn dán ppf xài trần mà sợ rớt quá 13pm
Minh xai op nay tu iphone 5 va khong the chuyen sang loai khac duoc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019