Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay ốp lưng trượt được Priv

cuhiep
27/11/2015 4:25Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

_ Priv này để trần thì sexy thật, giống như người đẹp không mặc gì mà che tay chỗ hiểm, lúc trượt xuống thì ... thôi rồi =))

_ Còn mặc quần áo vào, thì ôi thôi người đẹp công sở, sang chảnh mời gọi ... 😔 Đợi 6 tháng nữa làm bé này vậy, mới làm thằng PP SE đập chai rồi, dành tiền ăn tết trc đã :3
damn
Trứng
8 năm
@iceteazz please please hãy trượt em đi !!!
Ối mẹ cha ơi đẹp quá
mình ko thích máy nào quá mỏng cảm giác mỏng manh dễ vỡ. Dày 1 tý câm cho manly ")
CMT đây chủ yếu là fan của BB, mình cũng là 1 trong số đó nhưng khi nó còn hot, nhưng BB quá chậm thay đổi, bảo thủ và đến khi thay đổi thì lại hỏi ảo tưởng về mình..thiết nghĩ con BB này chỉ đáp ứng 1 phần nhu cầu Priv của 1 số doanh nhân, đặt bảo mật hàng đâu và ko hướng tới người dùng phổ thông vì giá quá cao, hơn nữa công nghệ cũng ko quá nổi trội, với giá này người dùng phổ thông có nhiều lựa chọn hơn.
Nhớ trước đây CEO BB làm 1 câu, nếu con này không làm thay đổi doanh số BB thi sẽ tạm ngừng kinh doanh mảng mobile, và mới đây lại khẳng định sẽ lại vẫn SX? Thật không thể hiểu-> Nokia, HTC, BB-->RIP.
chắc khá ọp ẹp
chơi đt là giữ nguyên tk nguyen bản, mỗi vết trầy trên đt điều có câu chuyện của nó, người giữ kỹ đt lâu mà vẫn mới không dùng phụ kiện đó là nghệ thuật và kỳ công. giá trị chiếc đt là 1 chiếc đt sài lâu vẫn mới sự bào mòn bóng bẫy trên vỏ là nghệ thuật
MuD712
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bảo vệ tận răng 😃😃
Trên tay một cách rất tinh tế 😁
QuangAK
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình order rồi nhưng hết màu đen. Còn màu xanh navy cũng đẹp, nhìn đỡ dày hơn ;)
mrd213
CAO CẤP
8 năm
Bao máy trượt trước ra ko có ốp iếc gì giờ Priv ra cái có luôn 😁
DKez
TÍCH CỰC
8 năm
Chắc chắn sẽ mua e này nnưng chờ cái giá dưới 10 củ đã
huynhphu9191
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã to và nay còn thêm cái bao nên nó sẽ... to hơn nữa!
Ps. cơ mà sao cái ốp lưng không có logo BB nhỉ?
quá chịu chơi để ngta biết là BlackBerry vẫn là tình yêu
dunghaha1
TÍCH CỰC
8 năm
Lúc tháo ra nhìn sợ vãi, chỉ lo bẻ cả cái màn theo luôn.
Buồn cười là nhiều thánh ko có tiền mua thì chê đủ điều, cho tới khi xin được ba má cho tiền mua thì khen lấy khen để. Mệt =.=
kyo.92
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chả định vào để cm làm gì. mà thấy mấy thanh niên tay nhanh hơn não nói "sao không mua này? sao không mua kia? cái này pin khỏe, cái này màn to, cái này thế này, cái kia hay hơn..."
Đơn giản thích thì mua. Không đủ điều kiện thì đợi đến lúc giảm giá 😃. Chưa bao giờ tôi dùng điện thoại mà để ý đến thông số chip gì, ram mấy gb. Nếu vậy đã mua mấy con Sky, Oppo thần thánh rồi =)))
Tôi chả dám nhận mình là Fan của BB. Nhưng tôi yêu BB là thật.
Còn các bạn xài iphone, samsung hay xiaomi bla bla thì kệ mệ các bạn. Tôi cũng đã xài qua hầu hết các điện thoại cao cấp từ lúc mới ra (mặc dù chả dư giả gì) nhưng trong nhà lúc nào cũng có 2 em là 9780 và 9900 chữa cháy. Hiện tại đang xài Priv

Còn cái ông chê Priv dày thì ông đi đo thị lực đi. hoặc luyện não thêm nhé. Chứ đừng qwerty nữa, tay ông đủ nhanh rồi. Thân!
luka
TÍCH CỰC
8 năm
nghe nói cái ốp này có thể làm xước thiết bị do mấy cái chốt để giữ nút bấm hai bên nó bị nhô ra
cho hỏi , bác đã có dán màn hình khi sử dụng Cáe Trượt chưa ạ , em đang dán cường lực cho em nó mà ốp cái case này vào ko đc và đang tính bỏ miếng dán cường lực thay thế bằng miếng dán mỏng hơn để xài cái case .. tiếc cái miếng dán cường lực , đang xài tốt 😔
@Yamato_Montana Màn hình cong của Priv mà dán cường lực nhìn không đẹp
Vote bạn bỏ miếng dán 😁
@cuhiep bạn dán miếng mà viền đen ấy , nhìn ưng mắt lắm nhé , xài cũng tốt nữa. mà cái chính là vì đã order cái case từ amazon về bỏ vào cái cáse thì ko đc cho quá dày ... thế bác có cáo kiến gì cho cái miếng dán mỏng ko bác :v
chuconghuy
TÍCH CỰC
8 năm
BB dang cap that. Neu ai su dung qua roi moi hieu. Con tre trau, giai tri " No table"
Vừa order từ BB Shop về, 700k 😁
Các anh chị tư vấn giúp em làm sao biết case đó chính hãng của BB ạ?
Em sợ hàng fake lắm :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019