Trên tay Palm Pixi phiên bản GSM tại Việt Nam

niky
6/10/2009 3:30Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

stuananh80
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nhìn tổng thể e nó đúng là không đẹp bằng Palm Pre nhưng cũng không đến nỗi nào xấu.
Mình càng nhìn càng không ưa nỗi cái kiểu thiết kế bo cạnh góc của nó nó nhìn cứ sao sao đó 😔
=> 650 vẫn là ok nhất 😁
bàn phím này dùng lâu không bị bay chữ nè. Máy hơi dài nhưng ai cho là lấy à ^^
hehe , trang endgadget đăng tin Palm pixi của chúng ta đấy , họ đưa link google dịch từ tiếng việt sang tiếng anh đấy .... dịch hài ghê luôn 😁
tinh tế mình nhanh quá, máy gì cũng có trước cả phiên bản chính thức
ko bít ai mang em Pixi này về thế nhỉ, em hóng bên Engadget thì thấy có nick huynh Louis Tang mà ko biết có phải chủ nhân ko 😁
Đã cập nhật video trên tay Palm Pixi, mời các bạn xem chi tiết tại trang đầu...

Thân!
csk88
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các bác Test vui quá 😁 Nhưng muốn bài viết có tiếng vang còn đăng tải trên các báo thế giới, việt nam thì cần chuyên nghiệp 1 tẹo. Thế này là thích lắm rồi. Sắp tới ra E72, Palm Pixi GSM, Bold 9700 chẳng biết chọn em nào
-sao vn mình trùm quá vậy, chưa gì đã có bản gsm trên tay luôn rồi, thiệt là khâm phục ....!

-con này làm mặt sau vỏ kim loại luôn, như vậy phụ kiện sạc không dây sẽ ko phải thay nắp pin nữa.

-webos hơi dở là khởi động lâu quá, lỡ dùng bị trục trặc reset đợi chết luôn

-à, mà con pixi này phím 2,6,8,space nó có chấm màu vàng giống như trên gesture area, vậy có tác dụng gì đặc biệt ko nhỉ
namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mong chờ 😁
VN lại thêm 1 lần gây sốt với palm gsm
Precentral cũng đưa tin rùi nè
http://www.precentral.net/gsm-pixi-smiles-camera
Phục các bác thật :">
palm chạy 3d có vẻ ko nuột lắm nhỉ
chạy mỗi cái menu cũng hơi chậm tí
đã cảm ứng mà lại còn chơi bàn phím nổi nhìn ko hợp lý lắm :-s
bingoo511
TÍCH CỰC
15 năm
chắc chờ thêm phiên bản nữa của palm sài webos để mua 😃 chứ tớ không thích em này lắm... vớ vẩn mang em nó về độ vỏ 650 thôi 😁 hehe
thực tình mà mấy con treo có được vỏ con này cũng khối người theo
trt
ĐẠI BÀNG
15 năm
Máy này có để lại cho anh em xài không dzây? Mình cũng thích
đẹp chả ra đẹp, mà xấu cũng chẳng phải là xấu. ko đẹp bằng Palm Pre
Mr.Siro
TÍCH CỰC
15 năm
Thật đáng khâm phục 😃 Việt Nam đúng là không có gì không có, chỉ sợ không có tiền 😃
Hồi chiều bác Danh nói 2g đi xem nhưng không có dịp nhìn tận mắt.

Tuy nhiên đến giờ phút này thì WebOS đối với mình vẫn là "điểm yếu" của nền Linux
antondat
TÍCH CỰC
15 năm
Cảm nhận là cầm rất vừa tay, nhưng con này chạy vẫn chưa được mượt mà cho lắm. Mình cầm mà cứ tiếc la nó không có wifi thôi hehehe. Dung lượng có 4gb nhưng người dùng chỉ có thể dùng được có 2,9GB thôi, có vẻ la ít quá nhỉ....?
Em cũng thấy nó không mượt lắm. Nhưng nhiều khả năng đây là những bải thử nghiệm đầu tiên nên chưa thể mượt được anh ạ. Nó còn phải sửa lỗi và nâng cấp dần. Về mặt bộ nhớ thì em nghĩ bản chính thức có lẽ là có cà 4GB đầy đủ.

Tuy Pixi không sang như Palm Pre nhưng nếu chọn thì nhiều khả năng em chọn Pixi. Bàn phím Pixi đánh sướng hơn vì khi đánh thế máy nó cân bằng và có lực hơn, Pre hơn nhổng nhổng về phía trước quá.
sao Palm cứ dùng vỏ bằng nhựa nhỉ? phải nhôm hay kim loại mới hay chứ
không ai phone mình nhỉ :p
bùn ghê luôn :eek:o7dt:
con pixi mà thiết kế không bàn phím full cảm ứng thì oh yeah , hi vọng năm sau sẽ có một mẫu prepixi hình dáng giống pixi , không bàn phím , full touch , màn hình 3.8" .wow, mỗi tội trò chơi mèo vờn chuột với sync itunes khiến cho mình mất cảm tình với palm nhiều quá 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019