Trên tay Peak Design Wash Pouch: Túi vệ sinh đẹp, xịn, quá đắt

30/5/2019 9:40Phản hồi: 85
Trên tay Peak Design Wash Pouch: Túi vệ sinh đẹp, xịn, quá đắt
Peak Design Wash Pouch là dòng toiletry bag dịch ra tiếng Việt là túi vệ sinh. Công dụng chính của dòng toiletry bag là đựng tất cả những đồ có liên quan đến vệ sinh cá nhân như: Dầu gội đầu, sữa tắm, kem đáng răng, bàn chải đánh răng, giấy vệ sinh…Mời các bạn xem video:

Wash Pouch mang ngôn ngữ thiết kế rất đặc trưng của Peak Design khi có ngoại hình bên ngoài đơn giản và kết cấu bên trong kiểu origami.

Ngăn vách màng lưới bọc nhựa giúp dễ vệ sinh. Ngăn chứa trong 2 lớp để dễ dàng kéo ra vệ sinh

Ngăn đựng bàn chải có khóa nam châm thao tác nhanh

Tích hợp móc lớn để treo túi lên khi sử dụng trong nhà tắm

Tất cả các khóa kéo đều có chống thấm

Túi được thiết kế để luôn đứng thẳng khi mở ra

Quảng cáo

Ngăn ngoài cùng tách biệt dùng để chưa dao cạo râu, máy cạo râu hoặc các vật dụng sắc nhọn khác

Ưu điểm:

• Kiểu dáng và màu sắc đẹp. Thiết kế thông minh
  • Chế tác từ sợi Nylon 200D độ bền cao, có chống thấm nước
  • Các túi bên trong được thiết kế thông minh
  • Bảo hành trọn đời

Nhược điểm:

• 60$ là cái giá quá cao cho một túi toiletry bag

Thông số kĩ thuật:

• Kích thước: 15 x 26 x 11 cm
  • Trọng lượng: 250 gram
  • Thể tích chứa: 2,5 lít
  • Giá bán: 60$
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hơn 1 củ 2 cho cái túi mày ak. Đắt vãi. 1 củ 2 đc cái vani kéo rồi
@Jimmy Truong 1004 thằng xàm loz đó mình chặn nó luôn rồi. Cái bài del nào cũng thấy nó. Chán vl
longly89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Fbiprohj nó chụp ảnh trong tiệm bán vani mà bác, có phải trong sân bay vs cái vani của nó đâu =))) đừng dạy người nghèo cách khoe tiền
killerareso
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Jimmy Truong 1004 Ahihi
@Jimmy Truong 1004 Em cũng có đợt cãi nhau với thằng này rồi, nó thích thể hiện lắm bác à chặn luôn vào cho đỡ ngứa mắt.
longhons
TÍCH CỰC
5 năm
Đồ PD có bao giờ rẻ đâu, bù lại dc cái bảo hành trọn đời. Ở VN thì bảo hành hơi khoai tí = ))
longhons
TÍCH CỰC
5 năm
@okharon Thuế xong giá lên gấp đôi thôi e mua xách tay cho lành ạ, vẫn dc bh trọn đời có mất gì đâu = ))))
@sao_zero Bác hướng dẫn em bảo hành với ạ, cái balo 30l của em nó bị bung khoá rồi 😔
sao_zero
ĐẠI BÀNG
5 năm
@wishskys bác vào trang web nó coi email, gửi mail cho họ về tình trạng balo + hình ảnh. Họ sẽ hỏi số đơn hàng hoặc hoá đơn mua hàng. bác gửi cho họ. chờ trả lời thôi
@sao_zero Èo, em vứt hoá đơn lâu rồi, hic 😔, email cũng chả còn giữ nữa chứ
Đắt nhỉ.
@Timkelvin Mình cũng đang xài 1 sản phẩm duy nhất của PD nhưng ko phải loại Pouch như các bài trước giờ mod này trên tay, đó là chiếc balo Travel Backpack 45L. Loại này thuộc dạng bự chảng, chứa được rất rất nhiều thứ, phù hợp với các chuyến đi xa vài ngày chứ ko phù hợp đi chuyển hàng ngày! Được cái, chất vải cực sướng, khoá trơn, nhiều ngăn tiện lợi, không gian rộng thoải mái, chứa đồ tẹt ga Đầu tròn (2).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

18-4-2019 (3).jpg
Chắc bán web ngoài nên tính tiền đô . ai có tiền thì mua thôi , giờ chưa có thì gom chung vô bị nhựa cột lại rồi bỏ balo
Đồ của Peak Design thì ngon rồi, giá cao nhưng bảo hành trọn đời.
tuan13a1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Ở VN hình như có Silversun phân phối độc quyền
@tuan13a1 Mình vừa vô thử web chính thức của SS bên NÀY nhưng ko thấy chiếc Tech Pouch Đầu tròn (7).gif
tuan13a1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Chắc ko đủ mẫu bên hãng bác ơi. 😃
@tuan13a1 Bạn biết nơi nào ở HN bán Tech Pouch bảo hành trọn đời ko, share mình nơi bán với Đầu tròn (10).gif
gần 2 chai, méc quá
.acu.
TÍCH CỰC
5 năm
ko coi, mất công ghiền =.=! tốn tiền
Vãi méc
Cái giá quá chát cho 1 cái túi không có gì hay ho.
longhons
TÍCH CỰC
5 năm
@kawakami Giá chát thì đúng, nhưng nói nó ko có gì hay ho thì đúng là tào lao = ))
zeroabs
TÍCH CỰC
5 năm
Chứa chừng 1.5l thì OK hơn. 2.5l thì hơi to. Nam thì không cần nhiều như vậy. Đi 2-3 ngày cầm cái này thì 1 balo hơi chật.
Review hàng hiệu đê, ba cái đồ rẻ tiền này có gì mà trên tay.
đồ peak thì đc cái đắt và đẹp còn ngon hay không là hên xui. Vs balo máy ảnh peak thì đang xài cái 30L nói chung là rất đẹp nhưng chỉ để dùng đi trong thành phố và hàng ngày chứ hoàn toàn không thích hợp đi trip 1 tý xíu nào vì lớp đệm quá mỏng, mang tiếng chống nước nhưng lại thiết kế hở đầu @@, đệm vai cứng ngắc. Còn với cái tripod mới ra thì tới giờ vẫn không hiểu thằng thiết kế có bao giờ cầm tripod đi chụp ngoài biển chưa mà lại dùng loại khớp không tháo ra đc để vệ sinh đó
Hoang DK PQC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@westlifeplaywar Đồng quan điểm với Bác!
longhons
TÍCH CỰC
5 năm
@westlifeplaywar Tháo ra dc mà, coi mấy cái hangout người ta tháo ra tè le tét lét kìa = )))
Thomas6688
TÍCH CỰC
5 năm
@westlifeplaywar PD nghĩ tới đồ xịn mà nghe trải nghiệm chán vl vậy tar :/, tưởng đồ đắt tiền mua khỏi suy nghĩ, giờ phải suy nghĩ lại ùi..
túi chất quá mà giá cũng mắc quá :eek:
@mrthanh213 Đồ của PD trước giờ luôn thuộc hàng top về giá mà Bò (4).gif
anhtaiqb
TÍCH CỰC
5 năm
Bài cái túi đựng phụ kiện sạc cáp đâu ấy nhỉ?
Quá đắt
Bi Péo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đồ peak design sản xuất tại VN, xong ko có chi nhánh tại VN r giá bán cao vl, không phủ nhận tính năng nó mang lại nhưng ngoài dây đeo máy ảnh thì mấy cái phụ kiện túi xách khác không bao h nằm trong danh sách mua của mình. Riêng dòng balo máy ảnh không có cửa với lowepro ...
(p/s: ý kiến cá nhân)
@Bi Péo Bạn đang xài loại balo máy ảnh Lowepro nào nhỉ, có giống của mình ko Gấu trúc (5).gif

2-6-2019 (8).jpg
Bi Péo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 em xài dòng freeline bác ạ 😁, vì dáng tactical thì chơi 5.11 fake rồi kaka
@Bi Péo Mình mới lấy loại trong ảnh ở trên cách đây tầm 2 tháng và có viết 1 bài ngắn chia sẻ về cảm nhận chiếc balo, bạn coi thử bên NÀY nha 96.gif
Bi Péo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 đã xem bác ạ, quá đẹp nhưng với nhu cầu của e thì không tiện bằng freeline vì freeline có quickshelf divider, khi không mang máy ảnh thì tháo ra để đồ đi học đi làm thoải mái 😁
thêm là ẻm phong cách hiện đại =)) vòng vòng mấy bác chụp hình ít dùng nên cũng ít đụng hàng hơn
@Bi Péo A xài loại trong link share ở trên vì muốn dùng duy nhất mục đích chụp choẹt thôi, còn nếu đi làm hoặc đi chơi vài ngày hoặc cần gọn nhẹ thì A đều có những chiếc balo/túi khác phù hợp! Cơ bản thì A thích mỗi nhu cầu là một loại khác nhau Mèo trắng (64).gif

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019