Tet22

Tet22

Trên tay Pebble Time Round bản dây da 20mm: Phiên bản cho nam, sang trọng, tinh tế, giá hơi cao
Gia Tường
6 nămBình luận: 62
Trên tay Pebble Time Round bản dây da 20mm: Phiên bản cho nam, sang trọng, tinh tế, giá hơi cao
Nếu bạn là fan hâm mộ của những chiếc đồng hồ thanh mảnh, tinh tế thì Pebbel Time Round bản 20mm có thể làm ấn tượng bạn ngay từ cái nhìn đầu tiên. Phiên bản mình dùng trong bài viết này Pebble Time Roudn trắng với bản 20mm dây da màu nâu. Với dây lớn hơn, màu sậm hơn, tổng quan về thiết kế của time round trở nên mạnh mẽ hơn và phù hợp với nam giới. Một khuyết điểm của Time Round là giá vẫn khá cao. Phiên bản mình trên tay có giá tham khảo tại Việt Nam là 7,2 triệu đồng

tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-2.jpg
Kích thước mặt đồng hồ không thay đổi, vẫn ở mức 38,5mm. Mặt đồng hồ giờ đây có chia nhiều nấc theo phút 00, 05, 10,....

tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-3.jpg
Cạnh phải vẫn là 3 nút điều khiển cơ bản

Quảng cáo

tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-4.jpg
Bên trái chỉ có 1 nút Back

tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-5.jpg
Mặt sau của máy không có gì thay đổi. Chúng ta có thông tin về máy và 2 chân tiếp xúc để sạc

tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-10.jpg
Phần dây được làm từ da thật, có bản rộng 20mm, có thể thay dễ dàng chỉ với một nút gạt.

tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-6.jpg
Đầu chốt dây cũng khác so với bản 14mm

tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-7.jpg
Tổng thể đồng hồ rất hài hoà về kích thước. Màu sậm cho cảm giác chắc chắn và nam tính

Quảng cáo

tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-11.jpg
Đeo lên tay nhìn rất sang trọng. Tay của mod @[email protected] không đẹp lắm nhưng đeo đồng hồ đẹp nên cũng đỡ hơn rất nhiều :p

tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-12.jpg
tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-13.jpg
tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-14.jpg
tren tay Pebble Time Round 20mm tinhte-9.jpg
Cảm ơn Techzones.vn đã gởi sản phẩm trên tay
62 bình luận
vũ giáo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp thật đúng màu xanh mình thích nữa chứ
konkot
ĐẠI BÀNG
6 năm
đây mới thực sự là mối đe dọa đối với đồng hồ truyền thống
duzpopo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em là nam nhưng thích đồng hồ nhỏ. Người gầy quá như con gái luôn ...
mrd213
CAO CẤP
6 năm
Bản này nam đeo ok rồi. thay dây kim loại nữa là chuẩn men, bữa trước mod Luân đeo bản cho nữ nhìn kỳ quá đi 😁:D:D
Dây bản to như này nhìn đẹp quá!
Trước vẫn tự hỏi sao viền vậy mà ko khắc độ lên có phải đẹp ko.
Giờ thì ngon rồi 😁
Các bác cho em hỏi, dòng sản phẩm này đã tương tác đầy đủ với hệ điều hành BB10 chưa ạ?
Thanks.
Đẹp
tommykp
TÍCH CỰC
6 năm
viền dầy có lẽ chiếm đến 50% bề mặt
đẹp quá, cổ tay em cũng nhỏ dù làm nam, chắc đợi ra thế hệ sau rồi mua thế hệ này 😁
Em nhớ là pin ẹ lắm.
Trên tay ko có video ít hấp dẫn hơn nhỉ 😃
Đẹp và tinh tế
có ai yêu em này không

huy.office
ĐẠI BÀNG
6 năm
@luckydayv4a tên em nó là gì hả bác
@huy.office Nó là Pebble Time
@huy.office Pebble Time Steel
@luckydayv4a Con này đúng kiểu phiên bản màu mình rất thích. Trong tất cả các màu còn lại
cucaibacan
ĐẠI BÀNG
6 năm
ko xuất sắc nhưng nhìn cũng hay!
huy.office
ĐẠI BÀNG
6 năm
đẹp đều tầm 7 củ thì khó nấu quá
tuyetson98
TÍCH CỰC
6 năm
Vãi cả 7 cũ 😆))
" Cá nhân " nhìn như đồng hồ con nít mạnh tròn tròn, anh em ko biết tưởng hàng chợ kim biên hay đồng hồ trung quốc nữa. 7tr em mua con fossil đẹp hơn 😃
kingofpain
TÍCH CỰC
6 năm
Pebble là phải pin trâu, con này ra tuy đẹp nhưng fail vì HĐH thì không có mà pin cũng chỉ ngang ngửa Android wear
@kingofpain Do phần cứng và màn hình bác ơi. Pebble có nguyên 1 App Store nhiều hơn cả Tizen 😁
@kingofpain Bù lại sạc sieu nhanh do pin..siêu nhỏ :v
15p cắm sạc là đủ thì cũng ko phải vấn đề lắm.
kingofpain
TÍCH CỰC
6 năm
@vanhoang232 không bik nó sạc qua sạc dự phòng đc không bác ? hay phải chơi nguồn bự mới đc
@kingofpain được, sạc nhanh vì pin nó nhỏ mau đầy chứ ko phải kiểu pin bự rồi dùng công nghệ tăng dòng cho mau đầy.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019