"Trên tay" phiên bản đặc biệt Vespa LX Pink

niky
14/7/2010 4:8Phản hồi: 97
"Trên tay" phiên bản đặc biệt Vespa LX Pink
Chính thức được lắp ráp và phân phối trên thị trường Việt Nam cách đây 1 năm, các phiên bản dòng Vespa LX của Piaggio Việt Nam (PVN) đã khá thành công trong phân khúc xe tay ga cao cấp hiện nay. Và nhân dịp kỷ niệm 1 năm có mặt cũng như để tăng thêm tính cạnh tranh, khẳng định thương hiệu, vừa qua PVN đã cho ra đời phiên bản đặc biệt của dòng xe LX, với tên gọi đầy đủ là: Vespa LX Pink - Limited Edition.

Theo PVN cho biết, phiên bản xe giới hạn trong khoảng 450 chiếc này được họ áp dụng công nghệ sơn 5 lớp, cho độ bóng và độ bền cao. Toàn thân xe đều phủ một màu hồng cánh sen rất bắt mắt, trông rất khác so với những màu sắc mà chúng ta đã thấy trước đây. Đặc biệt hơn, thay vì sử dụng một màu đen như các phiên bản trước, yên xe trên chiếc LX Pink có viền chạy quanh màu hồng, tiệp với màu xe, làm tăng thêm vẻ nữ tính. Mình đã được nghe về việc phiên bản này được đính thêm tem "Limited Edition" bằng crôm nhưng trên thực tế tất cả các phiên bản mình thấy tại showroom đều không có đính tem đó.

Hiện giá bán bao gồm thuế và đầy đủ các lệ phí đăng ký (ra biển số) được biết là: 69 triệu tròn. Bạn quan tâm có thể xem thêm chi tiết giá bán tại đây. Thông số kỹ thuật của Vespa LX Việt Nam được cung cấp trong file đính kèm bên dưới. Xin cảm ơn đại lý Piaggio Quang Phương đã giúp đỡ sản phẩm.

Quảng cáo

Quảng cáo

97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đang kiếm tay mà chưa thấy "tay" nào =))
Sao anh ko dùng 69 triệu chẵn. Nghe 69 triệu tròn dzui quá àh 😁
Đề nghị mấy anh hạn chế những tin bài nhạy cảm, có nguy cơ gây bịnh viêm màng túi cho cánh mày râu khi vợ vô tình đọc được như bài này
ọc
nguy hiểm thật
may mà vợ mình không bao h vào tinh tế vì thích j bảo mình làm cho cả roài😁
hí hí ... chủ topic khỏe ghê ...nhấc cả con vespa trên tay :hot:
😁:D:D Sắp có bài Trên tay phiên bản xe tăng không người lái:D:D:D
Phải nói các bác tinhte nhà mình còn khủng hơn lý Đức:D
Bác chủ topic chắc là khỏe lắm bác nhở
Đề nghị các bác chú thích cho nó rõ ràng nhá. Máy móc, thiết bị cầm tay thì mới gọi là "trên tay". Còn xe cộ như em này thì phải ghi rõ là "dưới mông"...Rõ khổ.:p
- '' Trên tay Vespa " làm em vào xem cứ ngỡ là là Xe mô hình chứ ...........😁
dungladap
TÍCH CỰC
14 năm
hahaha đố ai cầm trên tay chiếc LX được đó! nghe trên tay cứ tưởng hàng điện tử chứ!
Piagio Viet Nam = PVN = Petro Viet Nam ....
Haiz, chữ "trên tay" bị lợi dụng 😃
lordship
ĐẠI BÀNG
14 năm
cầm có nặng lắm ko bác
vài hôm nữa có hành tinh vừa phát hiệ mới, các bác nhà ta lại "trên tay" hành tinh mới thuộc ngân hà XYZ, "nóng bỏng tay" 😁
Tính vào quăng bom từ "trên tay" nhưng mấy bác dội bom nguyên tử rồi nên em thôi vậy:giggle:.
@chủ topic: lần sau viết bài nhớ chú ý nhé, đừng để người khác "oánh giá":happy:
hoangtrong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phiên bản limited mà nhìn tấy chẳng khác gì vậy nhỉ..😁
Hâm mộ lắm mà chắc còn lâu mới được ngồi lên em này. Piaggio = sang trọng và đẳng cấp.
nếu máy móc. động cơ piago ở thị trường vn này tốt bằng 3/4 mấy chiếc atila thì mình sẽ chơi ngay lâu rồi mà ko phải đắn đo suy nghĩ. máy em nó mau xuống kinh khủng. kêu cứ è è..ko thua gì dylan.
Bác này dìm Vespa và Dylan xuống để nâng tầm Attila lên ha ha, ý tưởng độc đáo lắm!
chắc bác này nhầm với chiếc Vespa Italia và SYM Attila :p

cơ bản là dòng xe nào có tiếng ở nước ngoài rồi sau này mới sản xuất ở VN thì đều ko xài đc, Vespa, SH là ví dụ tiêu biểu
Tiêu đề phải là "trên mông" chứ nhĩ:p
bantayden
TÍCH CỰC
14 năm
Thôi, đang cày kiếm con LEAD thui, con này ẻo .............
Phải là: "dưới mông" phiên bản đặc biệt Vespa LX pink ^^
các bác này là bệnh nghề nghiệp rồi, review các máy móc đều gọi là trên tay nên quen luôn mất rồi.
Bác niky này tay khỏe quá, đặt được cả 1 e LX trên tay, híc, mình thì xin chịu dắt được nó đi là ok lắm rùi
Kacey
TÍCH CỰC
14 năm
màu này thấy có mấy hôm rồi, chỉ thích màu trắng hoặc đen thôi
linuxe8
TÍCH CỰC
14 năm
khủng quá, em cứ tưởng bác niky là Hecquyn hay Atlas hay chí ít cũng Lý Đức nên mơi có thể trên tay được cái món này 😃
Xe này dù sao em cũng ko khoái, mặc dù khá là phong cách. Em là em kết con Yamaha R1 cơ :bounce::bounce::bounce::bounce:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019