[Trên tay] Piaggio Medley ABS 125cc, thiết kế ổn, ABS 2 kênh, cốp rộng
levuongthinh
4 năm trướcBình luận: 370Lượt xem: 83.331
370 Bình luận
Vừa múc con li abs đầu năm thì 2 tuần sau ra con này 😔 méo ra sớm thì múc luôn,hno nhìn nó bày ra bán,thấy đẹp ghê đó,hầm hố pết
có 150cc chơi liền
kết mỗi cái ABS, với Piago ko có làm giá, mà con này chắc 20km/l quá =))
chỉ một chữ thôi xấu....
Đáng tiếc quá, mua sh rồi nếu ko múc em này ngay và luôn. Tính năng quá ok. Xưa nay cái khoản an toàn của chìa khóa mê lắm rồi h thêm ABS cả 2 kênh nữa. Thằng Honda tệ thật, xe mình mua còn chưa có smartkey nói gì đến ABS.
Cái chổ để chân dở hơi cám lợn quá đi . tiết kế kiểu đấy để đồ cực khó chịu . để balo hoặc vật gì phải treo chứ không nó ngả sang 1 bên rơi xuống đất là xong .
@nguyencot mà trông xe không đc thanh thoát, sàn phẳng hoặc cao hẳn như Nouvo, AB thì đỡ xấu,
@nguyencot Mình xem đánh giá con này lúc mới ra ở xe hay và nghĩ kiểu gì có ông lại nói như bạn.Bản thân mình đi xe sàn để chân phẳng, uhm nếu ko có đồ thì thích hơn nhưng có đồ balo chẳng hạn thì gần như ko có chỗ để chân có cố thì mỏi và bị bắn.Như em này mình lại thích chỗ sàn để chân balo có tay xách móc vào móc trên sao đổ được, có ảnh minh hoạ ở trên luôn, chỗ để chân thoải mái ko bắn bẩn.bạn xem kiểu nào ưng hơn.
@thanhlongau Hì , khi bạn có 1 cái thùng giấy , 1 cái thùng máy tính ... hoặc tương tự vậy ,,, bạn sẽ hiểu . không thường xuyên nhưng chắc chắn là không thể ko có lúc như vậy .

Thà nó cao như AB , hoặc ko có cái đó thì chả sao , đằng này ...
Review của xe hay xem hay hơn 😁. Mod đừng ban nick nha .
@oread 1000 năm sau tinhte mới đạt đến trình review của anh này bên XEHAY:p
@canxda 1 thằng ri viu ra tiền, có sự chống lưng của Piaggio. Bạn có nghe lúc đầu nó nói là "2 xe phân khúc hàng đầu" trong khi chiếc Medley vừa giới thiệu mà đã đòi cùng mâm, không biết có bằng em cá mập của Sym chưa
@phamlong cái mình quan tậm là cách họ làm review ntn còn cái khác ko quan tâm
đoạn sau bạn nói mình ko hiểu ý bạn phân khúc cùng mâm là ntn
@canxda công nhận bên xehay ri viu thích hơn, chi tiết đầy đủ quay cũng đẹp
Cái nà đọc là "MÊ LY" à?
Cho nữ giới thì đúng hơn
Hóng Honda ra SH mới để giành phần với con này 😁
ab sh pcx nghe máy 125 tưởng giống nhau chứ khác nhau đấy, cảm giác lái mỗi máy là hoàn toàn khác nhau, cùng 125 nhưng Sh mạnh hơn pcx và ab rõ.
có cho con này nó hot cho Sh nó bớt làm giá, mợ sh125 nay nó hét đâu gần 80 củ.
Bài viết hay nhưng còn nhiều sạn, mấy anh tinhte lúc này đánh máy hơi kém chuẩn à nha :p
Xe này cho nữ chạy, chứ Nam thấy ngồi AB ngầu hơn 😁:cool:
chiếc xe của năm đây rồi, anh em nhào vào mua thôi, mua đi mua đi con xe chất thế này mà. hơn cả ab, sh ex,.... nhào vô mua nhanh kẻo hết
@PhanNguyen.its Ôi cái avata
ABS 2 bánh mà giá chỉ có 71 củ. Thật hay đang nằm mơ vậy :eek::eek:
Chỉ riêng cái ABS đó là đáng để mua với cái giá đó rồi, chưa tính đến thương hiệu hay bla blo gì nữa.
Honda thì ABS hình như là quá xa xỉ hay sao ấy nhẩy, PKL mới trang bị ABS..
piaggio thì phụ tùng giá đắt,bảo dưỡng đắt 😔
Xe đẹp, giá 72t cũng chấp nhận được.
@caokysieu Nhưng chỉ phí bảo dưỡng các loại không chấp nhận nổi. Các xe châu Âu 2 bánh 4 bánh đều cao hết. Chứ chi phí mà thấp như xe Nhật thì xe Nhật không dám làm giá như Honda, Toyota đâu
ngoài cái đèn ra thì còn lại nhìn tạm tạm
Anh em muốn 01 em của Pi: Thời trang như LX và máy tiết kiệm như Honda cân nặng nhự như Yamaha
@anhhoang02 mình thì muốn một em vespa primavera có đủ tính năng của em này và giá ko đổi thì tuyệt biết mấy, chưa có chiếc xe tay ga nào đẹp qua vespa

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019