Trên tay pin di động 12000mAh tích hợp 4 dây: Lightning, MicroUSB, USB-C và USB-A

cuhiep
21/4/2018 9:25Phản hồi: 30
Trên tay pin di động 12000mAh tích hợp 4 dây: Lightning, MicroUSB, USB-C và USB-A
iWalk là cục pin di động tích hợp nhiều cáp sạc nhất mình từng trên tay. 4 cáp sạc theo pin này thì có 3 cáp có thể sạc cùng lúc là Lightning, Micro-USB và USB-C. Còn cổng USB-A là để sạc vào. Trên thân của iWalk còn có một cổng USB-C và MicroUSB khác để sạc vào. Các đầu sạc ra hỗ trợ sạc nhanh trong khi các cổng sạc vào thì không.

iWalk có dung lượng 12000mAh, tức là có thể sạc được điện thoại của chúng ta 2 hay 3 lần. Về kích thước thì iWalk khá là lớn nếu so với các cục sạc 12000mAh khác. Toàn thân được làm bằng nhựa với những phần thiết kế đặc biệt để dấu các dây cáp sạc. Trọng lượng của iWalk là 258gram, nặng hơn chiếc điện thoại cỡ lớn một chút.

Cơ bản có ba sợi cáp để sạc 3 thiết bị có các cổng kết nối khác nhau. Tuy nhiên trong lúc thử nghiệm đôi khi mình phải rút ra cắm vào nó mới sạc cùng lúc. Dĩ nhiên bắt một cục pin di động sạc cùng lúc 3 cái máy điện thoại cũng là nhiệm vụ khó. Do đó sạc 1 điện thoại và 2 thiết bị khác là ổn,

Đây là đầu USB-C, đầu này hỗ trợ sạc nhanh cho các máy Android. Mình cho nó nhú cái đầ lên chút để chụp thình. Thực tế thì khi không sử dụng các cáp sạc được thiết kế ẩn vào trong cụ pin rất gọn gàng.

Thiết kế của pin khá màu mè và không được mượt.

Đầu lightning trên website ghi có hỗ trợ MFI.

Cám ơn Phương Linh đã cho mình mượn pin để trên tay
https://phuonglinhjsc.vn/products/sac-du-phong-iwalk-ubt12000x-12000mah-den
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ho_tu_kiet
ĐẠI BÀNG
6 năm
ngon phết kk
Gauconsaigon
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ho_tu_kiet Đây là con mà mình thấy có nhiều dây và tiện lợi nhất đó
ho_tu_kiet
ĐẠI BÀNG
6 năm
cơ mà giá ko ngon
Cuhiep mà rv thì toàn hàng xịn và....... mắc vl =))
@thanhdat3796 cha đó nhiều tiền mà!
Jaywalk
TÍCH CỰC
6 năm
@thanhdat3796 đồ mượn để rv thôi, ngày nào cũng trên tay với cả rv thì tiền nào cho thấu nếu mua tất cả! rv 10 năm rồi thì nhà có cỡ 100 cục sạc à! hư cấu thế!
vutuanbs
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Jaywalk Không hư cấu đâu, 100 cục sạc Random.org cho a/e TT hết òi, Từ hôm lên TT6.0 maybe @cuhiep random cái sạc này?
Cồng kềnh, thiết kế không đẹp. Giá cao.
Thêm vài cổng cắm dây nhợ.
Dành cho đại gia thôi.
Thực dụng ít $ thì cứ Xiaomi Gen2.
hay nhưng mà nhìn hơi rối mắt
cloud2106
ĐẠI BÀNG
6 năm
tiện dụng cho nhiều máy sạc cùng lúc, nhìn xa giống cái ví cầm tay quá, trộm đi ngang chắc dễ cầm nhầm lắm đây :p:p:p:p:p
"Dấu" các dây cáp sạc 😁 "giấu" nhé anh cuhiep. Cơ mà cục này tuổi lolz với con đt pin 50000mAh con thỏ của em :D
Cho mình hỏi đồng hồ hiệu gì đẹp thế???
Nhìn vô e sợ hư cable ,ko muốn sở hữu rồi.
Cảm nhận ban đầu là vậy!!!
Cục pin trước còn chưa quay thưởng tặng anh ơi.
minhtienbk
TÍCH CỰC
6 năm
Ko gọn nhẹ dc nữa , vì đám dây.
Nhưng đỡ mất dây.
TMe
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ttdmt
TÍCH CỰC
6 năm
20.000mAh cho sướng
votamnhan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mấy dây này mà đứt thì bỏ à?
M43-nhl
TÍCH CỰC
6 năm
Sao bài cụt ngủn vậy? Tóm lại là cái cục sạc ... có nhiều dây ah?
giacay
TÍCH CỰC
6 năm
"Thực tế thì khi không sử dụng các cáp sạc được thiết kế ẩn vào trong cụ pin rất gọn gàng."
Pin cũng dc gọi = cụ 😁
phuclun
ĐẠI BÀNG
6 năm
Rất thik mấy kiểu sạc loại này, anh em có ai biết loại nào tương tự nhiều dây ntn ko nhỉ
@phuclun Mình thấy con này là nhiều dây và tiện lợi nhất đó bạn, ít tìm được sản phẩm như vậy lắm.
phuclun
ĐẠI BÀNG
6 năm
@NguyễnThịKimChi2908 Đã hốt. Chuẩn cho iphone, sạc thần tốc như dock sạc. Còn android sạc thường ko có sạc nhanh.
TMT FIX
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dây này sạc chậm ! Cục pin dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019