Trên tay pin dự phòng Innostyle PowerGo Pro: 10.000mAh, sạc PD + Quick Charge 3.0

Mikeknowsme
13/8/2019 4:28Phản hồi: 144
Trên tay pin dự phòng Innostyle PowerGo Pro: 10.000mAh, sạc PD + Quick Charge 3.0
  • Thiết kế nhôm hoàn toàn, mát lạnh, không cấn tay
  • USB-C sạc Power Delivery 18W, QC 3.0 lên 18W, sạc nhanh nhất cho các thiết bị iPhone và Android
  • Dẹp, nhẹ, cầm vừa tay, dễ mang đi

Tổng thể cục pin khá nhỏ và dẹp nên mình đút vào ba lô mang đi mỗi ngày cũng dễ dàng. Nó làm bằng nhôm hoàn toàn, kể cả phần cạnh viền, không hề có phần nhựa. Cảm giác sờ vào mát lạnh nhưng mình nghĩ nó sẽ dễ bị trầy nếu chúng ta để lên những chỗ có bụi

Cục sạc gồm 2 cổng sạc bao gồm USB-C có PD và USB-A có Quick Charge 3.0. Như vậy người dùng có thể sạc lên đến tối đa 18W cho các thiết bị iPhone và Android. Có thêm một cổng Lightning để sạc điện vào (5V - 1.5A). Đây là một điểm cộng khá tiện lợi cho người dùng iPhone vì chỉ cần một sợi cáp USB-A to Lightning là vừa có thể sạc vào lẫn sạc ra.

Tren_tay_Innostyle_powerGo_pro_tinhte_9.jpg Tren_tay_Innostyle_powerGo_pro_tinhte_10.jpg
Bên cạnh trái có cổng Micro USB hỗ trợ sạc vào, có thể dùng sạc nhanh 18W để sạc cho chính cục pin Innostyle này. Bên dưới là 2 lỗ nhỏ để móc dây đeo.

Đèn báo hiệu dung lượng cục pin

Về sạc thử:

Mình thường sử dụng cổng USB-C để sạc cho iPhone của mình​

Với Power Delivery, cổng sạc hỗ trợ ngon lành lên đến 18W

Tuy nhiên nếu như chúng ta sạc cùng lúc 2 cổng vừa C và A thì công suất chỉ còn 10W mỗi cổng, nhưng với 10W thì chúng ta sạc hoàn toàn rất ổn cho các thiết bị di động rồi

Tren_tay_Innostyle_powerGo_pro_tinhte_5.jpg Tren_tay_Innostyle_powerGo_pro_tinhte_4.jpg Tren_tay_Innostyle_powerGo_pro_tinhte_12.jpg

Quảng cáo

Innostyle PowerGo Pro có giá 950K
Cám ơn Hangdang.vn đã cho Tinh tế mượn sản phẩm
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon các bác
@tthethanh695 Thế sao bảo vô chậm, hàng xịn nó vô còn nhanh hơn đế luôn ấy chứ.
dhphucs
CAO CẤP
5 năm
@Cuộc sống tốt bậy nha, sạc ko dây cũng có loại thường, loại sạc nhanh, mua của hãng xịn mà cs thấp thì sạc chậm thôi, chỉ cần nhìn cái công suất 5w, 9w, 15w...mới biết chứ ko phải nói mua sạc ko dây xịn hay ko xịn.
dhphucs
CAO CẤP
5 năm
@tthethanh695 Bác kiểm tra lại thông số sạc ko dây của bác, nhiều loại sạc dự phòng tích hợp sạc ko dây nhưng chỉ 5w thì ko thể nhanh dc (hàng chính hãng nhưng đời cũ), 1 số pin dự phòng có sạc nhanh ko dây 9, 10w nhanh hơn chút nhưng vẫn ko nhanh bằng sạc dây vì QC 2.0 đã 15w, QC 3.0 còn nhanh hơn
@dhphucs Dĩ nhiên là vậy rồi, ai ko biết. Nhưng ý ông kia là sạc không dây chậm hơn có dây, dĩ nhiên ổng nói cùng công suất. Chứ cái watt ít hơn thì nói làm gì nữa. Nhưng ý tui là cùng công suất, mà sạc dự phòng không dây có vẻ nhanh hơn sạc đế không dây nữa.
zlshinelz
TÍCH CỰC
5 năm
1 cộng. C to lightning là có thể sạc ngược lại nếu có cóc sạc PD
Vậy nó có nhận ngược sạc nhanh vào cho nó kog ad
kenioo
TÍCH CỰC
5 năm
@zlshinelz @Mikeknowsme Mình cùng câu hỏi với bạn này. Mình có thể dùng Sạc USB C và C to Lightning sạc cho cục này được không ạ. ( sạc vào đầu lighting). Được thì quá tiện
Giá rát quá 😃
@utmit T cần cục sạc dự phòng 900,000,000 Mha
@adagioleonard Không sợ nổ à ông. À mà lấy cục ắc quy ngon lành
trieuluu
TÍCH CỰC
5 năm
@adagioleonard nè đúng yêu cầu của a luon ;)
Cũng không thơm cho mấy
Ngon nhưng mà giá cao 😔:(
Julyman
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tgdd bán eValu PA F1 có Q.C 3.0 mà chỉ 650k thôi
@hnt.n007 Xiaomi thời gian sau pin nó kém dần. Dung lượng giảm nhiều .dc cái bền .sang
canhbentley
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Julyman Người ta đang nói công nghệ PD lấy QC 3.0 ra so làm gì. Q.C 3.0 xiaomi có 250k thôi. 650k mua Anker ngon gấp chục lần. Tgdd bán pin dự phòng giá trên trời thôi. toàn ba cái thương hiệu ko tên tuổi chỉ có tgdd bán =))
tthethanh695
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Shin Chan mã con bạn đang dùng là gì vậy bạn
Shin Chan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tthethanh695 QE10000CQBK
Mình vẫn thích dùng anker hơn
LouisHo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Caocoi Ổn nha bạn. Cứ vào Mall của Anker mà mua là yên tâm
clapika
TÍCH CỰC
5 năm
@canhbentley Bác lên tiki với Lazada toàn pin Mophie mấy trăm nghìn 😔
clapika
TÍCH CỰC
5 năm
@LouisHo Ăn nhau ở cái mạch sạc ý bác ạ. Còn mấy cái công nghệ trời ơi thì có thể ko cần
canhbentley
ĐẠI BÀNG
5 năm
@LouisHo Đây là mạch của con mophie 5x 10.000mah. Trên trang chủ mophie con này giá 129usd.
giá hơi căng
Giá cao so với mấy em enigizer
@kevinnguyen61 Mjh thì dug aukey. Energizer cug ngon
Giá vậy là quá tốt rồi xứng đáng để mua.
met3ora
TÍCH CỰC
5 năm
@kenvilnguyen Mình mua con Energizer tương tự, có thêm cả sạc không dây mà giá có 600k thôi.
clapika
TÍCH CỰC
5 năm
Hãng này còn không có official site luôn 😔
Tommy297
TÍCH CỰC
5 năm
Đang xài cục Xiaomi có thêm sạc không dây bữa mua 550k khá hài lòng
Ngon quá
giá 😃
Irisiioo
TÍCH CỰC
5 năm
Nhìn cái giá biết đẹp trai luôn...
Giá này thì các bác làm con Aukey PB-XD20 nhé, một chín một mười với Anker, nhưng rẻ hơn.
Dung lượng 20100 mAh
Có đủ PD + Quick Charge 3.0
Nặng 363g, hơi thon dài, chứ không cục mịch như Xiaomi
Em đang xài và thấy cực kỳ hài lòng
LouisHo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tuyến trần 92-nd Có nhiều lựa chọn khác nhiều hơn nha bạn chẳng hạn như Anker - Mophie - Belkin. Xài Aukey 1 lần sợ luôn rồi
canhbentley
ĐẠI BÀNG
5 năm
@LouisHo xác nhận pin dự phòng Aukey xài như hạch. có cục pin 20000 pd sạc full cổng không chịu nổi toàn ngắt liên tục. Ngày trước xài cục Aukey 16000 PA T1 xài thời gian phồng pin, tháo ra mới biết nó dùng cell Li po của hãng GEB ko tên tuổi, còn thua cả xiaomi ít ra xài cell Lishen hay ATL. Trên Amazon cũng khá nhìu review về pin Aukey dùng cell polymer toàn bị phồng pin.
@LouisHo Mjh sài thay rat ok
canhbentley
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tuyến trần 92-nd vụ nổ pin trên máy bay bên Trung Quốc, cục pin đó của Aukey ấy. =))
Mua cục xiaomi 20k gen3 ngon hơn.
Dungsss6
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con này chưa đến 500k, có luôn sạc không dây. Ngon vãi
@Dungsss6 Mình thích con này hơn. Chỉ tầm 650k rẻ hơn con của thớt giới thiệu mà dung lượng đến 20k. Cũng hỗ trợ sạc nhanh luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019