Trên tay pin dự phòng Xiaomi Gen 3: đẹp và cứng cáp, sạc nhanh 18W, giá 360 ngàn

Mikeknowsme
30/6/2020 2:0Phản hồi: 255
255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pin Xiaomi thì ngon, chắc mua 1 cục 😁
Nguyenmauhuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xin hỏi sạc dự phòng nào cho realme x2pro
minhdhvn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Pin dự phòng xiaomi dùng nhanh xuống, có thể nói tiền nào của đó
Sewny
ĐẠI BÀNG
4 năm
@minhdhvn bạn em dùng gen 2 dc 2 năm r vẫn ok bác
Xiao Mi thì khỏi phải bàn về độ bền và chất lượng rồi, nhưng pin đt giờ trâu rồi nên chắc không cần phải mua sạc dự phòng như hồi xưa
Mình vẫn chung tình với Samsung U1200 chắc ăn. Sợ Chị Na thương hiệu của chị ấy. Nên giống Ấn Độ, chia tay thôi.
Radium94
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bữa mua 290k giảm giá trên lzd. Xài thử rất ngon, sạc nhanh nhưng pin k nóng lắm, nhỏ gọn và đẹp nữa
Aco nguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Rẻ thôi chứ ngon thì hên xui. Baseus chắc ko phải tàu.
Sewny
ĐẠI BÀNG
4 năm
tự hỏi nếu máy không có sạc nhanh thì dùng cục sạc nhanh này thì pin của dth có bị ảnh hưởng không?
bornlove
TÍCH CỰC
4 năm
@Sewny Ko, nó tương thích ngược, điện thoại xài nhiêu thì nó lấy từ pin dự phòng bấy nhiêu
Sewny
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bornlove thế còn dùng củ sạc nhanh cho dth k hỗ trợ thì sao ạ
bornlove
TÍCH CỰC
4 năm
@Sewny Cũng như trên, mình có đồng hồ đo nên thấy vậy. Với điều kiện là cục sạc tốt nha. Từng thấy 1 cái iphone hư do xài sạc kém chất lượng, nó ra dòng sạc tới 5,6v trong khi đt cần cao lắm là 5,2v thôi.

Iphone khá là nhạy cảm, cáp hay cóc sạc ko tốt là có dấu hiệu liền, chẳng hạn nhận vân tay kém đi, cảm ứng cà giựt, thử bằng cách zoom nhỏ 1 tấm hình và di chuyển coi mượt ko
Sewny
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bornlove mình đang dùng vivo v7 ạ không biết nó như thế nào ạ
Giá quá tốt, không đòi hỏi được gì hơn
Chia sẽ hay, thks
ngon quá nhỉ.. đang dùng con gen 2
Mình đã mua giá vận chuyển là 261k. Dùng rất tốt trong tầm giá
kim trang
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chả hiểu sao mấy bố mì xào lại sản xuất ra cái dòng sạc dự phòng. Không có cơ hội để dùng vì pin trâu vl, để các bác hãng khác ngắm vậy n_n
NATGE
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ad cho mình xin link mua được ko ạ. Mình tìm toàn ra bản powerbank có 2 đầu ra USB 2.0. cảm ơn Ad
NATGE
ĐẠI BÀNG
4 năm
@se7enx18 Cảm ơn bác, nhưng đây là bản powerbank, nó có 2 điểm khác so với con của mod:
1. bản của mod có màu xám và đen. bản bạn gửi màu xám và xanh đen
2. bản của mod có 1 cổng usb 2.0 in, có type C in-out. Bản của bạn có 2 cổng out đều là usb 2.0.
bản bạn gửi mình vừa mua dc 2 tuần xong, khá bất tiện vì phải mua thêm dây A to C chứ k dùng đc C to C của cục sạc đt
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@se7enx18 Bản này thấp hơn mà, k phải bản mod review

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019