Trên tay pin dự phòng Xiaomi Gen 3: đẹp và cứng cáp, sạc nhanh 18W, giá 360 ngàn
Mikeknowsme
một tháng trướcBình luận: 257Lượt xem: 23.810
Pin Xiaomi thì ngon, chắc mua 1 cục 😁
Xin hỏi sạc dự phòng nào cho realme x2pro
Pin dự phòng xiaomi dùng nhanh xuống, có thể nói tiền nào của đó
@minhdhvn bạn em dùng gen 2 dc 2 năm r vẫn ok bác
Xiao Mi thì khỏi phải bàn về độ bền và chất lượng rồi, nhưng pin đt giờ trâu rồi nên chắc không cần phải mua sạc dự phòng như hồi xưa
Mình vẫn chung tình với Samsung U1200 chắc ăn. Sợ Chị Na thương hiệu của chị ấy. Nên giống Ấn Độ, chia tay thôi.
Bữa mua 290k giảm giá trên lzd. Xài thử rất ngon, sạc nhanh nhưng pin k nóng lắm, nhỏ gọn và đẹp nữa
Rẻ thôi chứ ngon thì hên xui. Baseus chắc ko phải tàu.
tự hỏi nếu máy không có sạc nhanh thì dùng cục sạc nhanh này thì pin của dth có bị ảnh hưởng không?
@Sewny Ko, nó tương thích ngược, điện thoại xài nhiêu thì nó lấy từ pin dự phòng bấy nhiêu
@bornlove thế còn dùng củ sạc nhanh cho dth k hỗ trợ thì sao ạ
@Sewny Cũng như trên, mình có đồng hồ đo nên thấy vậy. Với điều kiện là cục sạc tốt nha. Từng thấy 1 cái iphone hư do xài sạc kém chất lượng, nó ra dòng sạc tới 5,6v trong khi đt cần cao lắm là 5,2v thôi.

Iphone khá là nhạy cảm, cáp hay cóc sạc ko tốt là có dấu hiệu liền, chẳng hạn nhận vân tay kém đi, cảm ứng cà giựt, thử bằng cách zoom nhỏ 1 tấm hình và di chuyển coi mượt ko
@bornlove mình đang dùng vivo v7 ạ không biết nó như thế nào ạ
Giá quá tốt, không đòi hỏi được gì hơn
Chia sẽ hay, thks
ngon quá nhỉ.. đang dùng con gen 2
Mình đã mua giá vận chuyển là 261k. Dùng rất tốt trong tầm giá
Chả hiểu sao mấy bố mì xào lại sản xuất ra cái dòng sạc dự phòng. Không có cơ hội để dùng vì pin trâu vl, để các bác hãng khác ngắm vậy n_n
Ad cho mình xin link mua được ko ạ. Mình tìm toàn ra bản powerbank có 2 đầu ra USB 2.0. cảm ơn Ad
@se7enx18 Cảm ơn bác, nhưng đây là bản powerbank, nó có 2 điểm khác so với con của mod:
1. bản của mod có màu xám và đen. bản bạn gửi màu xám và xanh đen
2. bản của mod có 1 cổng usb 2.0 in, có type C in-out. Bản của bạn có 2 cổng out đều là usb 2.0.
bản bạn gửi mình vừa mua dc 2 tuần xong, khá bất tiện vì phải mua thêm dây A to C chứ k dùng đc C to C của cục sạc đt
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.804 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156