Trên tay pin Mazer Infinite.Boost MagStand: Đúng chuẩn sạc hít, hít mạnh, sạc không dây iPhone 15W

Nam Air
28/2/2021 8:26Phản hồi: 181
181 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bài này có tính chất quảng cáo thì nên để
để tiện theo dõi. Một điều quan trọng nhất khí review pin sạc là tốc độ sạc khi sạc thực tế thì không thấy bác nói tới. Nếu chỉ quảng cáo hít nam châm với các tư thế các kiểu thì sạc TQ bây giờ không thiếu. Nên nếu mất công review thì nên làm chất lượng hơn. Cảm ơn bác đã phí công trên tay.
@truongtuananhhau1
Nội dung QC

Sạc tq hít có lên vòng tròn không bác, cho mình xin theem info nha
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
3 năm
@truongtuananhhau1

Rồi sạc ko thiếu bác nói nó có hít và lên vòng magsafe ko bác . Rồi có sạc được không dây tới 15W . Sạc có dây tới PD22.5W ko bác ?
@Nam Air Mình cũng không thấy việc lên vòng tròn hay không lên vòng tròn là cái giúp mình quyết định được mua hay không mua. Mình cũng thấy comment của mình hơi không có tính xây dựng. Nhưng thực tế bạn lên shoppe search giúp mình sạc magsafe cho iPhone thì có hàng tá cái. Cái mà mình muốn nhấn mạnh, với tư cách người đọc, là bạn đi thẳng vào cái mà người đọc cần đó là quảng cáo thì 15w nhưng thực tế tốc độ được bao nhiêu?
@Nhalanodeve Bạn cứ nghe quảng cáo là 15W thì nó là 15w? Nếu thế mình không cần bạn giới thiệu, mình chỉ cần search và mua thôi. Cái mình muốn nói bạn nên đi vào việc mà người tiêu dùng hướng tới: quảng cáo 15w thì thực tế có đạt được vậy không? Tốc độ sạc như thế nào thì không nói tới...
@truongtuananhhau1 lên vòng tròn thì magsafe mới lên, mà đã magsafe thì tự nó phải tối đa công suất của nó, bạn không mua có thể tự nhiên tham khảo mua mẫu khác thôi.
Quá ngon. Có bản dành cho ae android giá cao hơn tầm 100k. Để lương về xúc 1 bé
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
3 năm
@CrazyPorcupine Sạc có dây lên tới PD22.5W . Khủng thật bác ạ. Dòng note là sạc nhanh tẹt ga luôn
Có cái chân đế,vừa sạc vừa xem phim ok phết
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
3 năm
@skyline87 Tiện quá 😍
Nếu sạc dây ip 12 bằng củ 18W thì tầm 30p lên 50%, nếu dùng pin này thì 30p lên tầm bao nhiêi % ad ơi?
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
3 năm
@phukhanhhuba Trừ hao và mình tính nhẩm đi bác . Cục này sạc có dây PD 22.5W lận . Còn sạc ko dây thì 15W .
Dòng cũ có 18W sạc có dây. Bác cộng trừ nhân chia là ra mà
vqduc
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bác Review kỹ hơn chút:
- Có sạc không dây qua ốp lưng được không?
- Đồng thời cắm sạc cho pin qua USB-C + sạc không dây cho iPhone 12 + sạc một điện thoại khác qua cổng USB-A được không?
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bác xem kỹ trong bài mình thấy có đủ hết nhé. Sạc qua USB A thì qua được tất cả các loại , cổng C thì qua C to C , C to Lighting. Cổng C vừa in vừa out . Tốc độ sạc ko dây 15W . Tốc độ sạc có dây PD 22.5W (tuỳ thuộc vào thiết bị hỗ trợ tối đa áp nhiêu). Sạc qua ốp lưng được nhưng nếu muốn hít được thì phải sử dụng loại ốp lưng magsafe , còn ốp lưng bình thường vẫn sạc được nhưng ko hít vào được . Sạc ko dây phụ thuộc điện thoại của bạn tối đa chuẩn sạc đến đâu , ví dụ iPhone 11 series chức năng sạc ko dây tối đa được có 7.5W thì cục pin chỉ hỗ trợ đến 7,5W . Còn iPhone 12 series hỗ trợ 15W thì pin hỗ trợ 15W. Còn sạc có dây iPhone 11 series hỗ trợ tối đa 18W nên pin cũng chỉ hỗ trợ đến 18W . iPhone 12 series hỗ trợ 20W thì pin hỗ trợ 20W . Ví dụ Còn dòng samsung hỗ trợ đến 25W nhưng pin hỗ trợ 22.5W thì khi dùng chỉ hỗ trợ đến mức tối đa của nó là 22.5W thôi
huynhkhoabt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Nhalanodeve Sợ sạc lâu máy nóng + pin nóng => bùm. Ghê vãi
Ryo1011
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cho hỏi muốn xài em này phải tháo ốp lưng ra hả mấy bác
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bạn thích xài ốp thì mua ốp magsafe vì có ốp thì cái hít ko mạnh . Nên xài cùng ốp magsafe https://tlctrading.vn/op-iphone-12-pro-max-switcheasy-magclear https://tlctrading.vn/op-iphone-12-pro-max-switcheasy-magskin-compatible-with-apple-magsafe
Xịn quá. Tiện lợi nữa
cyberiphone
ĐẠI BÀNG
3 năm
- Ngon lành nha anh em, thanks Mod
- Mình mua trên Tiki, giao hàng siêu nhanh, ở tỉnh mà chưa đầy 24h đã nhận được hàng.
- Chốt: hài lòng
@cyberiphone he he ngon rồi bác
con này dùng ngon quá!!
Hít cực mạnh, cực kỳ phù hợp anh em nào hay di chuyển! Chưa kể sạc đa năng được nhiều thiết bị.
thinhint
ĐẠI BÀNG
3 năm
Xạc tới 83% là đứng. Chưa hiểu nguyên nhân vì sao?
@thinhint mình củng vậy, sạc tới 80 % là dừng, đợi cả 1 giờ đồng hồ củng 80% pin, chưa hiểu nguyên nhân, mình đang sài iphone 12 minni, sạc không dây hơi nóng, điện thoại mình để " trần" .
@thinhint sạc không dây hơi chậm
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Ben 2021 Này là do bạn chỉnh trên đt bạn đó . Bạn vào phần cài đặt chỉnh lại nhé
billynhoc
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hết hàng.
Tiki, tlc, lazada đều báo out of stock! Thậm chí lazada còn cancel đơn hàng đã thanh toán của mình luôn!
Nhanh ớn
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
3 năm
@billynhoc Bác qua Di Động Việt nữa kìa bác . Đang có chương trình cực sốc
DINH AN PHAN
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nam ơi cho hỏi sao khi sạc nó không hiện biểu tượng sạc magsafe vậy
Kiệt Đây
ĐẠI BÀNG
3 năm
mình cũng xài em này, thấy rất happy, hơi to nhưng bù lại cũng tương đối mỏng nếu dùng với iphone 12 pro thì vẫn nhét túi quần được (pro max chắc sẽ hơi căng), hít rất mạnh.
booy10
ĐẠI BÀNG
3 năm
mod cho mình hỏi, con mazer này vừa cắm sạc nó và vừa đặt iphone 12 lên nó có sạc cả 2 ko ạ ?
Xài cho Xs không biết nó cái hít không?
Ky Loki
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hic đang xài 12 mini con này thì bự quá. Con Hyper thì có 5k. Mà xài ốp UAG Plyo có sd magsafe được không ae nhỉ.
Ky Loki
ĐẠI BÀNG
3 năm
Anh em nào xài ốp UAG Plyo xác nhận giúp mình có hít hông ạ. Hay nhà mod Air ở đâu cho qua test thử 2 giây ^^
Con này hình như chưa được apple xác thực cái vụ magsafe đúng ko anh em?
@Lynch Pencil hình như thế bác ạ
@Chuyên dùng đồ cũ Mình đang tính mua cục sạc và cái đế 4 in 1 của mazer mà thế này thì toang quá 😂😂😂
sflower9x
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Lynch Pencil Suýt thì tính mua, mà đọc thế thì khỏi😆
@sflower9x Uh. Đúng rồi. Đọc review mê thiệt. Bữa mình cũng ra cầm trên tay rồi. Hít chắc chắn lắm. Nhưng vụ sạc có đc 15w như magsafe real thì ko test được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019