Trên tay quạt mini gài hoặc đeo cổ, thiết kế giống camera siêu dễ thương

nkinhluan
19/9/2021 8:46Phản hồi: 14
Trên tay quạt mini gài hoặc đeo cổ, thiết kế giống camera siêu dễ thương
Hôm nay mình trên tay nhanh một cây quạt mini siêu thời trang với thiết kế giống như một chiêc máy chụp ảnh, quạt này thích hợp cho những bạn hay chạy thể dục, hoặc đi du lịch, độ mát so với những sản phẩm mini thì nó khá ổn. Đầu tiên mời xem qua video

Trong hộp thì có 1 cây quạt, dây đeo cổ, và cáp sạc type C. Thiết kế nhỏ gọn với ống kính và nút nguồn giống một chiếc mấy ảnh thu nhỏ, ngoài màu này ra thì nó con có màu xám và xanh
Chất liệu bên ngoại là nhựa ABS, do thiết kế đeo cổ nên trọng lượng của nó chỉ 90gr, ngoài ra nó con một jack cài vào lưng. Mình có cài thử và chạy thì nó cũng khá chắc, nhưng nếu vận động mạnh quá thì cũng sẽ bị rơi ra ngoài, nên mọi người cung nên cẩn thận
Hoạt động của nó rất đơn giản, chỉ có một nút nguồn duy nhất, mỗi lần ấn vào thì nó sẽ thay đổi cường độ khác nhau, độ ồn không quá khó chịu. Thời gian sạc khoảng 3 giờ, thử nghiệm ở mức 2 thì quạt được khoảng hơn 2 giờ đồng hồ.
Screen Shot 2021-09-19 at 2.42.25 PM.png
Những điểm mình thích
Cảm nhận cá nhân của mình thì cây quạt này khá ổn, nhất là khi bạn đi dạo, hoặc chạy thể dục, khi mang sẽ là một phụ kiện thời trang khá độc đáo

Do là quạt mini nên nên vùng mát sẽ không rộng và mọi người phải để gần

Với thiết kế khá đẹp và nhỏ gọn như thế này thì nó cũng rất đáng để mua nếu nhu cầu sử dụng không quá cao. Mọi người có thể mua cây quạt này với giá chưa tới 250.000 ở Shopee, cũng như Lazada.vn, nếu thích phiên bản to hơn có thể tìm mua trên Tiki.vn. Một lần nữa cám ơn các anh chị đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khitamdao
TÍCH CỰC
3 năm
thiết bị vô dụng, mua phí tiền
kidanh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Quá to
@kidanh Tiếng kêu hơi to