Trên tay Radiant Urban Sling: Túi đeo chéo gọn nhẹ và độc đáo

28/12/2020 10:0Phản hồi: 133
Trên tay Radiant Urban Sling: Túi đeo chéo gọn nhẹ và độc đáo
Radiant Urban Sling là một cái túi đeo chéo nhỏ gọn đã gọi vốn khá thành công trên Idiegogo. Mời các bạn xem video trên tay cái túi có hình dáng khá lạ này:

Kích thước của túi rất nhỏ gọn

Phiên bản mình trên tay có bề ngoài vật liệu kiểu cao su non đen mờ, sờ rất mềm mịn và dễ chịu. Vật liệu có tên water-repellent eco fabric, có khả năng chống chịu tạt nước nhẹ

Túi có thiết kế kiểu dáng hình ngũ giác chứ không theo khuôn mẫu truyền thống. Hình dáng này là vì NIID đã điều chỉnh thiết kế giúp túi có nhiều công năng hơn nhưng vẫn gọn gàng. Cụ thể:

Miệng túi có thiết kế đóng mở bằng nam châm, mình thấy nam châm này khá yếu

Bên trong ngăn chính có một ngăn phụ được lót lớp dạng microfiber giúp giữ cho các thiết bị như máy tính bảng không bị trầy

Radiant Urban Sling có tổng cộng 3 ngăn phụ có khóa kéo bên ngoài:
1 ngăn lớn sát miệng túi, 1 ngăn nhỏ ngoài cùng, ngăn này được tích hợp đồ giữ chìa khóa rất độc đáo

tinhte_radiant_urban_sling_12.jpg Thiết bị này là một cuộn dây nhỏ có thể tự thu hồi, giúp người dùng có thể sử dụng nhanh chìa khóa mà không cần tháo khỏi móc

Quảng cáo

Ngăn cuối cùng là ở mặt sau của túi với vách ngoài khá dày dặn, bên trong có chia 2 ngăn nhỏ để dễ sắp xếp đồ đạc.

Ngoài 3 ngăn phụ có khóa kéo này thì Radiant Urban Sling có 1 ngăn bí mật khác rất thú vị nằm ở trung tâm của túi. Người dùng truy xuất ngăn này từ 2 cạnh ngoài của túi, bên trong có hệ thống vải co giãn giúp thích nghi với món đồ lưu trữ.

tinhte_radiant_urban_sling_16.jpg Ngăn này tiện dụng nhất là để bình nước hoặc dù trong những ngày mưa, đồ để ở ngăn này có ướt hay chảy nước cũng không sợ ảnh hưởng đến đồ đạc bên trong

Dây đeo cũng là điểm rất đặc biệt trên túi Radiant Urban Sling. Hệ thống dây được hoàn thiện dày dặn với những ngàm dây xịn và chắc chắn

tinhte_radiant_urban_sling_6.jpg Cơ cấu đóng mở nhanh của ngàm khoá NIID

Với ngàm khoá này người dùng có thể nhanh chóng tháo túi ra khỏi người mà không cần phải vòng qua đầu hay cởi áo khoác như bình thường

Quảng cáo

Logo của túi cũng được đúc trên một miếng kim loại khá tinh xảo

Đánh giá nhanh Radiant Urban Sling:
Ưu điểm:
  • Thiết kế rất nhỏ gọn như rất nhiều ngăn giúp dễ phân chia và lưu trữ đồ đạc
  • Ngăn co giãn ở giữa giúp túi tuy nhỏ gọn nhưng vẫn đựng được bình nước hay dù
  • Dụng cụ giữ khóa nhưng có dây kéo giúp vẫn có thể sử dụng nhanh mà không cần tháo ra rất tiện lợi
  • Đai chính có ngàm tháo ráp nhanh rất tiện
  • Vật liệu water-repellent eco fabric giúp chống nước nhẹ, dễ dàng vệ sinh và cảm giác sờ cũng rất đã
  • Hệ thống khóa YKK dày dặn và chắc chắn
Nhược điểm:
  • Ngàm hít nam châm ở miệng túi hơi yếu
  • Dây kéo của dụng cụ giữ khóa hơi mảnh mai và lò xo hơi nhỏ nên sử dụng không dám mạnh tay

Cám ơn siliconz.vn đã cho mình mượn sản phẩm để trên tay. Hiện sản phẩm đang được Pre Order tại SiliconZ nhé anh em.
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đặc biệt ko khoái các loại túi đeo chéo dù đẹp & hiện đại đến đâu, thích cảm giác đeo balo cân bằng ở 2 vai hơn hoặc dùng túi bao tử quấn ngang hông khi chỉ xác định chỉ mang theo vài thứ nhỏ lẻ. Nom qua hình thức & chất liệu vải của chiếc RUS trong bài có vẻ khá xịn xò, phảng phất nét gì đó sang trọng như các sản phẩm túi/balo của Peak Design 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@arbre Giờ có cái móc Muji 90mm mà admin giới thiệu bữa trước kìa, cái đó cho phép treo đồ đến 10kg đó. Cơ mà khi đi ra các tiệm đồ uống, thì A thường xài túi bao tử, còn balo chủ yếu để đi làm, đi chụp hoặc đi dã ngoại hoy 😎
@ChuoiNo1 Hay thì đúng là có hay nhưng ko hợp với phong cách sử dụng của mình 😄
djbuj
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Những dạng túi chéo kiểu vậy cực tiện dành cho nước nào có hệ thống xe buýt và tàu . Dành cho ng đi lại bằng phương tiện công cộng cực thoải mái . Ví dụ khi chạy lên tàu chỉ cần xoay túi cái là ngồi vào chỗ luôn rồi . Ba lô mất time tháo quai ra xoay ng lấy chỗ thì ng khác chiếm ghế ngồi mất rồi . Lại đứng 😂😂😂😂
@djbuj Thì đeo balo đằng trước cũng được mà, còn bình thường nếu ra ngoài để đi chơi, nọ kia thì A xài túi bao tử, đảm bảo tiện hơn nhiều so với túi đeo chéo, ko bị lực đè nén vào ngực, bụng & vai 😎
Cỡ này bỏ vừa cái ipad pro nhỏ mang đi cà phê cũng tiện 😃
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
3 năm
nhắn tin cho mod vụ apple watch không thấy mod trả lời. 😔
@Duyy Tânn Chắc mod sót tin đó ạ
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
3 năm
@Nam Air em hỏi về vụ esim aw hơn tuần rồi, h e mua luôn rồi, thích coi mấy video của mod Long lắm mà nhắn tin mod không rep thì buồn.
Anh Long đen review auto tym
hero_hw
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tính mua về bán vé số mà ko thấy giá
Vthanhle
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hero_hw 1 củ rưỡi bác ah, hơi mặn!
18K
CAO CẤP
3 năm
@Vthanhle Mặn gì, giá đó chấp nhận được với túi này mà.
Cái của thớt nhìn xịn xò hơn cái túi đeo chéo xiaomi của mình, cơ mà giá cũng mặn mà hơn tương đối ...

Vẫn đang dùng cái của xiaomi, gần 1 năm rồi, vẫn khá ngon, đi mưa dù to để điện thoại vào thoải mái, về vẫn khô cong dù thấy chỉ ghi là kháng nước nhưng mình vẫn khá ấn tượng. Đi đâu xa mình để đồ như quần áo các thứ vào balo to xong ném cái túi đeo chéo vào vẫn vừa vặn, cặp bài chùng luôn 😁
kentkent95
ĐẠI BÀNG
3 năm
@alakazam1994 Cái túi xiaomi này đựng vừa ipad mini hay là ipad pro k a nhỉ?
@kentkent95 Túi chéo xiaomi chỉ vừa ipad thường, mình đã bỏ ipad 4 vừa đủ, hoặc 3 cuốn sách vở cỡ a4
@kentkent95 Mình thấy để mini thì vừa, cái ipad 4 của mẹ mình để cũng oke, to hơn thì không chắc bác ạ.
hoangchieu91
ĐẠI BÀNG
3 năm
Pro 11 inch vừa nhé bác. Em đang dùng.
0-02-06-5bc4f1b1709476bb6fecf8c6f4c75860f33466f3099baaf8fcfdaee1c147b1c0_36d0ed22.jpg
Nếu đã đeo cái sling to vầy thì thà đeo cái balo nhỏ cho khoẻ.
@BrioPc túi này là Staad Backpack mình mua trên sfbags.com
bản này là bản limited giờ không biết còn ko
@gunbluster000 Mini thì sure vừa, cỡ to hơn thì e không chắc bác ạ. 😆)
@alakazam1994 bạn nói gì ko hiểu?
@gunbluster000 Ôi chết reply nhầm bác ạ, ở trên có bác hỏi là có để vừa ipad mini hay là ipad pro không 😆)
ductech0
TÍCH CỰC
3 năm
Túi đẹp quá, mình nghĩ giá cũng không nhẹ
KUNCU
ĐẠI BÀNG
3 năm
Gần 2 củ thôi 😀
Amazon Jav bán 4 củ mà phít bách có 3.5 sao. Hơi thấp.
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
3 năm
@caocaolatre199x mẫu mới có hơn củ mà sao giá đó 4 củ, hãi
@ChuoiNo1 chắc bọn seller nó đặt giá tào lao rồi.
Đem ipad 11 inch đi cf tiện nè
Size này vẫn thấy khá to, chả khác túi messenger hay balo mini. Đeo vài lần chắc chắn sẽ thấy chán, cá nhân nghĩ, to vẫn chưa đủ to, nhỏ vẫn chưa đủ nhỏ
Qqwardwr
ĐẠI BÀNG
3 năm
rip mac 13 inch 😔( nếu nó mà đựng dc thì đã preorder luôn rồi
:sosad:
Rossonero224
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Qqwardwr mình cùng chỉ mong nó để vừa cái mac air
Đẹp
Mình thì đang dùng 1 bé QUECHUA iu iu ^^
@cunatvechai Mỏng manh
@cunatvechai Con này để đựng bộ quần áo, nón... thì được. Đựng bóp, điện thoại hơi nguy hiểm vì nó mỏng lắm, giựt phát là đứt ngay
Kaitou Duy
ĐẠI BÀNG
3 năm
@cunatvechai Con này mang đi leo núi ổn, bỏ chai nước với bộ đồ là xong :V
.acu.
TÍCH CỰC
3 năm
hoangchieu91
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Acuteboy Bác tìm khóa thắt lưng từ tính hoặc khóa thắt lưng nam châm nhé. Em mới tìm được từ khóa. Đặt hàng mà đang đợi nhận hàng
Nhìn tưởng cái quần sịp
lớn vậy chẳng thà mang balo 10 lít còn hay hơn... Balo 10l cũng đeo chéo được...
Giá bao nhiêu ae nhỉ?
katz
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Rongdn Nguyen có củ 6, đã giảm giá 30%. so với mod tinhte thì là quá rẻ
Cười vô mặt
@katz Chéc 1/2-1/3 giá này mới dành cho ae bthuong
Rossonero224
ĐẠI BÀNG
3 năm
mod cho hỏi túi này để vừa em mac air 13" ko?
@Rossonero224 Mình nghĩ là không. Vì mod có nói là ipad 12.9 đã phải nới miệng túi rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019