Trên tay sạc để bàn mophie 120W GaN nhiều cổng, giá 1,9 triệu
Mikeknowsme
2 thángBình luận: 111
huytai93
TÍCH CỰC
2 tháng
Gỉa sử dùng cổng C 100W sạc cho IP13 thì lâu dài có sao ko các bác nhỉ
kovac1987
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@huytai93 Không sao bác ơi. Cục sạc giờ thông minh lắm rồi. Nó chỉ xả đúng dòng iphone nhận thôi. Sạc vô tư không sợ hỏng ip đâu 😁
Giá căng phết. Tiện dụng cho tất cả trong 1.
Quá ngon
ESKA_84
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Hãng này thì yên tâm rồi, đắt sắt ra miếng
Con này cắm nhiều thiết bị có tình trạng bị ngắt xong mới nhận lại ko mod ?
Nói thật với anh em chứ mophie cực lởm , nhìn mã thì còn đẹp đẹp chứ chất lượng thì cùi hơn mấy thương hiệu tầu
Ham rẻ trong vòng 1 năm mua đến 6 7 bộ sạc 18w 20W của mophie hàng mua Shopee Mall với laza Mall
Thì cáp sạc đến giờ lỗi hết . sạc thì lỗi 2 củ
Gửi đi bảo hành thì chờ há mồm chán chả buồn bảo hành
@sontrangvnvt Sao em thấy nhiều chỗ rì viu họ toàn bảo hãng này được bán trong store của Apple nên yên tâm chất lượng hả bác, em chưa dùng thử nên cũng không biết như nào.
@Quang Ngọc 2401 Thì đúng vậy
Nhưng mình người dùng
Đã mua dùng nên có sao nói vậy
Bạn cứ tham khảo xem
Trc giờ sạc cáp bên thứ 3 mình đa phần dùng Anker , belkin , hyper
Đang tính mua cục ravpower 90w đã thấy khủng lắm rồi
@ChuoiNo1 Con Anker 511 30W mới ra đấy dùng có ổn ko bác 😃
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
2 tháng
@Metalcore0310 Con ấy gọn đẹp dùng ổn cho cả ios, samsung fastcharger và android b à
Có mỗi giá còn hơi cao thôi
@ChuoiNo1 Hình như nó chưa có bán chính hãng ở VN nên giá vẫn cao. Mua của bác sợi cáp C to L Belkin loại dài 1,2m dùng tới giờ chưa hỏng đây 😁
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
2 tháng
@Metalcore0310 Bán chính hãng ở vn lúc nào cũng cao hơn nhiều xách tay
Con ấu về nữa tháng rồi b nhé
Hàng Anker thì quá ngon rồi
Giá mắc quá. Dùng củ theo máy vậy 😁
Giá hợp lý
Cũng dc nhỉ
thực ra mình thấy chả mấy khi dùng full cổng , làm sao có thể các thiết bị đều hết pin cùng lúc , trừ khi mất điện cả ngày, mình 1 củ sạc 20w dùng cho 3ip 1 ipad vẫn oke
bmw_m3vn
TÍCH CỰC
2 tháng
@chớp nhoáng Trước mình cũng ham hố mua 65W-100W nhiều cổng để sạc vì nghĩ nó tiện hoặc có thể mang theo đâu đó để sạc cùng lúc nhiều thiết bị, nhưng thực tế thì y như bác nói hầu như rất hiếm khi phải sạc tất cả các thiết bị cùng lúc, quá lắm thì chỉ sạc có 2 thiết bị, mà mấy cục nhiều cổng thì nó lại cồng kềnh, mang đi cũng ko thấy gì gọi là gọn gàng, sau này mình chia tay hết, đi đâu mang theo 1 cục 30W và 20W thấy còn nhỏ gọn ngon hơn, mấy cục nhiều cổng như này để cho nhiều người khi ở cùng nhau để sạc thì sẽ hợp lý hơn là 1 cá nhân sài.
khuongna06
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mới lượm con uxanb 100w 4 cổng giá tầm ,7-800k gì đó, mấy củ 65w 1 hay 2 cổng giờ khá rẻ sạc đc laptop 65w luôn (mà tùy hãng nữa)
Giá trên trời
@Lão Trư Studio mophie và belkin giá vẫn vậy mà, apple bán trên website apple.com cũng căng 😁
mophie thì an tâm sài rồi. trước mua con 18w ở shop phụ kiện dế yêu. dùng 3 năm rồi vẫn ngon, mua hộ bạn bè mấy cái nữa, cũng chưa ai bị hỏng cái nào
Dùng em này là quá ngon rồi. Gần 2 tr có vẻ căng quá 😁
Sau khi trải nghiệm Ravpower, Anker, Aukey, Ugreen, Mophie... mình sẽ chọn ở lại với Belkin, xài rồi mới hiểu không phải tự nhiên mà Belkin được bán tại Applestore 😁
vnlebaoduy
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@iPhoneHelp Tốt thì tốt thật, nhưng ở VN belkin thổi giá ghê quá. Phải chạy sang taobao mua. Giá rẻ gần gấp đôi 😃 . Mà mấy cục này thì ít khi hỏng nên mình cũng chả ngại lắm, hỏng mua cục khác
@vnlebaoduy vâng giá thì hơi thốn, nhưng vì cái bảo hành 2 năm chính hãng nên cũng ráng nuốt kk
vnlebaoduy
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@iPhoneHelp Mình thích belkin vì nó ghi thông tin rõ ràng và thiết kế đơn giản. Ngoài belkin mình cũng xài ugreen thấy khá ổn
@vnlebaoduy hi cám ơn bạn
Hôm trước vừa mua cục Gan Pro2 100w của Baseus cũng ngon, đang sạc 1 máy mà cắm thêm máy nữa cũng không bị chia lại điện vì đủ công suất hơn. Giá khá là bèo ...

Bộ cũ 65w cứ cắm thêm thiết bị là thiết bị cũ đang sạc sẽ bị ngắt điện để chia lại dòng nên khá khó chịu.
@buihai83 bữa có bài test thấy sạc của baseus tải dòng điện noise cao quá, ko dám xài hãng này luôn
giá này mà mua hãng Mophie chứng tỏ mod rất giàu

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019