Trên tay Samsung Galaxy J5 2016: pin lớn hơn, camera f1.9, Android 6.0 và S-Bike
sonlazio
4 năm trướcBình luận: 120Lượt xem: 89.667
120 Bình luận
nhìn meizu va xiaomi mà ghiền
con này viền kim loại nắp lưng nhựa mấy bác còn kêu ca gì nữa. Thế hệ trước còn toàn sài nhựa mà vẫn bán tốt đó thôi
Dòng j năm nay dùng khung viền kim loại rồi mod nhé giống như galaxy alpha. Đây là cải tiến đáng giá nhất về thiết kế mà mod hình như quên.
Dòng S v Note thì thuộc cao cấp không nói.
Dòng J, A, ... na ná nhau. Không nhớ nổi nó cấu hình như thế nào. Khó phân biệt.
@Ma Vương _ MT Nói như bạn m đố bạn phân biệt đc 6.6s.6s+,6+ ddaasy.
Bạn ko phân biệt đc ss bởi vì bạn ko quan tâm tới nó, bạn ko có ý định mua,bạn thành kiến, bạn khó chịu. Chứ nếu bạn muốn tìm hiểu, mình tin chỉ cần 10 phút bạn có thể kể vanh vách các thứ.
@Ma Vương _ MT Bác nên xem kích cỡ màn hình nữa là cũng dễ nhận biết, mà giờ đặt tên như này còn đỡ hơn trước rồi đó, trước toàn tên tiếng anh dài khó nhớ
@Ma Vương _ MT 3 sp trong mỗi dòng đại diện cho 3 kích thước màn hình, thiết kế` giống nhau có gì lạ? a3,a5,a7 cùng 1 thiết kế, nhưng 3 kích thước màn hình,
Vạch lá kỹ vậy má. mà vạch tào lao
@Ma Vương _ MT Dòng A là trung cận cao cấp mà. Nó thiết kế kim loại, chip mạnh hơn.
Dòng J thiết kế nhựa. Chip cùi hơn 😆
vào tinhte chỉ thấy toàn samsung và tàu khựa, như cái chợ trời
@StickyChannel Thế bác thích thấy gì ?
@StickyChannel trước giờ samsung là hàng tàu mà nên chỉ tồn tại ở thương trường đồ tàu thôi bác
Anti-apple, anti-samsung :mad:
samfan thích nhé..năm nay Sam chơi toàn pin khủng . hết bị kêu yếu sinh lý rồi nhá
Xấu hơn dòng a rồi hihi
Ra cửa hàng cầm trên tay mới thấy cái viền trắng giả kim loại nhìn rẻ tiền kinh hồn, cầm lên, bỏ xuống đi luôn. Chọn em A3 ngon hơn
@xyzmen viền kim loại má ơi, năm 2016 tất cả dòng của sam cái viền lên kim loại hết rồi
@xyzmen dòng j là dòng giá rẻ mà, bạn đẳng cấp vậy thì bước qua hàng s7e 6s+ cho xứng, không thì qua Oppo 😁
con này viền kim loại sao không thấy đề cập gì hết vậy
@nuc2 chắc là giả kim loại rồi bác ơi, bởi vậy k yên tâm xài sản phẩm của samsung kiểu k chắc chắn về sản phẩm
Giá hơi cao
mod này chuyên quảng cáo cho sam sung. siêu phẩm s7 còn lỗi tùm lum
Nên dụng flaship dòng s note hay dùng mấy con JAV này hả mn?
Nên dụng flaship cũ dòng s note hay dùng mấy con JAV này hả mn?
cái viền xài lâu có bị sứt k ta?
Thích quả pin 3100 , màn hd chắc onsreen đc 5 tiếng, chip 410 cũng chơi đc asphalte 8 rồi còn gì. Samsung A5 2015 còn 5tr5 nhôm nguyên khối cũng ngon không kém. Sau các bác cứ chê sam hòai nhỉ 😁
@chris1475 Ở tinh tờ này auto chê SS rồi. Có gì mà ngạc nhiên. Vào đây chém gió là chính thôi, chứ tin thì ăn hàng made in china hết à, từ loại giá thấp, tới loại siêu cao giá.
@chris1475 bởi vì đây là itinhte 😃
Thời buổi bây giờ là thời của mấy bé con. Chúng nó là đỉnh cao trí tuệ và có quyền chửi bất cứ ai nói được Tiếng Việt.
A5 2015 mình thấy nhìn vào cổng micro usb và cổng 3.5 mm rõ ràng là nhựa
C
Cầm vào mát tay đôi khi thấy lạnh mà bác bảo nhựa

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019