Trên tay Shargeek 170: pin di động 3 cổng ra tổng 170W, thiết kế xuyên thấu, hoàn thiện xịn

cuhiep
26/11/2023 11:1Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang dùng Cuktech P23 25000mAh thấy cũng rất ngon, thông số này nọ hơn hẳn con này mà giá chưa tới 2tr. Cuktech dạng như hãng con của Zmi.
aladin.huy
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@vuhungkt881 con p23 này hãng xác nhận lỗi đột tử lô đầu tiên rất nhiều, mấy lô sau thì ko chắc
@aladin.huy ủa vậy hả bạn, hãng xác nhận lỗi ở đâu vậy bạn? mình tìm chưa đc.
aladin.huy
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@vuhungkt881 Hãng báo cho bên mấy ông bán hàng chứ có đăng báo công khai đâu mà bạn tìm đc. ông này bán đem sang bảo hành thì họ khác phục rồi trả về lại cho ổng.
@aladin.huy à à hèn gì mình tìm mãi trên google ko thấy. tính ra hãng quá trách nhiệm chứ héng. Mình cũng mua 2 cục của ông này nè mà ko để ý face của ổng : )))
tiền này mua mấy cái mophie loại 20k mAh trở lên ngon hơn. nhìn sang hơn. con này nhìn Tàu vl
4tr, giá cao dành cho những người cần.
mình thì cần nhưng xèng thì ko đủ nên thôi 😃
vviettan
TÍCH CỰC
3 tháng
Chủ tịch thật giàu có. Cái box 200k.3 cell pin hơn 100k nữa. Cũng trong suốt ko thua box của chủ tịch là mấy
@vviettan con này mình cũng thấy trên lazada (không biết cùng loại không) nhưng công suất sạc thì yếu quá
vviettan
TÍCH CỰC
3 tháng
@lekhanhtrung123 Nhiều shop bán lắm bác ạ. Sạc cho đt dòng cao quá nó mau nóng. Chủ yếu có mấy cell pin lẻ nên mua thêm box về lắp chơi
aladin.huy
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@vviettan con này của bác ko có cửa nào để so
vviettan
TÍCH CỰC
3 tháng
@aladin.huy Mình chỉ so sánh về độ trong suốt thôi mà 😄
4 chiệu thì thôiiiii
Tôi không mê trong suốt, nhìn ghê ghê sao, thà lấy nhựa cứng che hết cho yên tâm
Quả bom quá đẹp. Thế nhưng mềnh thì sẽ ko bao giờ chọn ôm quả bom như thế cho nhu cầu sử dụng đồ công nghệ. LOL
geometry
TÍCH CỰC
3 tháng
Quá đẹp
Không hiểu độ bền nó thế nào, có trong suốt đc 6 tháng không, hay bỏ ba lô vài tuần trầy nát
thagnv
TÍCH CỰC
3 tháng
Cám ơn bác đã chia sẻ.

Chắc đây là lần đầu tiên trong suốt chục năm mình đọc hết một bài review của admin Tinh Tế vì thấy bài review này gần gũi và dễ thương.
Dân điện tử nhìn vào thấy tụ, trở, IC là mê rồi nhưng trong suốt mà mica thế này thì dùng thời gian xước hết lúc đó thì hêta trong suốt, vote dùng Gorrila glass hay Saphire 😆
ntvinh1503
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@iPhan Chính Hãng Con này lúc mua hãng nó bọc 1 lớp màng co trong sẵn rồi bác, với kèm theo túi nhung nên ok. Ai kỹ tính hơn thì xé lớp đó ra dán ppf thì chắc còn đẹp hơn nữa
thaikool
TÍCH CỰC
3 tháng
4 củ khoai. Dành cho anh em đam mê sạc thủ là chính ! =))
Gía quá chất
CỤC TẠ DI ĐỘNG
Nó có tính năng làm đồng hồ để bàn không anh? Có thì gom tiền múc thôi, đẹp.
mấy cục này đẹp mà giá vẫn chát quá
Kaju
TÍCH CỰC
3 tháng
Nhìn chất hơn con Storm 2 nhỉ?
c0ca.c0la
ĐẠI BÀNG
3 tháng
ko thơm cho lắm
tobii hii
ĐẠI BÀNG
3 tháng