Trên tay Sony Ericsson Aino

buitumoscow
19/10/2009 21:19Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Aino sử dụng màn hình cảm ứng điện dung các Pác ah....!
Aino được thiết như là một máy điện thoại thông thường, mấy ông SE lấy ý tưởng từ PSP gắn theo cái màn hình cảm ứng chơi Media thôi
E đang phân vân giữa Aino & Saito, kg biết đánh giá của mấy anh thì sao nhỉ?
Ủa, bên kia bạn bảo đợi đủ tiền cưới Aino, bên này còn lăn tăn nữa là sao 😁
- Aino là cỗ máy Multi media - giải trí là chính nhưng ko có HDH 😃
- Satio là sếp xòng, tổng hòa của nhiều cái từ nghe nhạc đến chụp ảnh & phục vụ công việc :p <- giải thích cho lí do giá cao :happy8se:
với người dùng bình thường ko đòi hỏi có HĐH thì đây là chiếc Aino rất tuyệt.
Thú thực đến tận bây h khi vẫn đang dùng K850i em thấy rất ổn.
chickennho
ĐẠI BÀNG
14 năm
đẹp đấy,thèm muốn nó có hdh quá ^^
nếu bạn thích HDH thì đã có Satio và Xpedia rồi ;)) Aino như kiểu con lai ;)) có nét quyến rũ riêng mà ;)) khi dùng rồi bác sẽ thấy ứng dụng cũng nhiều vô kể đâu cứ j fai HDH là nhiều ứng dụng đâu

hehe còn mong ở Aino là sớm có trình duyệt viết cho dòng JavaMobile để coi được Flash trên web thui bác ạ

ah bác để ý nó là dòng U ko ;)) em đoán sớm thì trầy sẽ có những em U khác được ra đời ... giống như em W800 nữ hoàng nhạc số đình đám 1 thời jo lóc nhóc 1 bày con thơ đó :p hehhe
davidtrieu
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình chụp xong mà nhìn trên đt thì k thấy đẹp. còn mang lên máy tính thì chất lượng hình ảnh cực tốt.
Ko ai so chất lượng ảnh trên MH ĐT cả :p Khi chụp rồi xem lại trên ĐT có nhiều cái ko ưng ý cũng đừng xóa đi, cho ra PC hẵng tuyển chọn 😃
bác nói thế nào chứ xem tren dt xấu mà cho vào máy tính thấy đẹp ... bác có thể post lên để em dc mở mang không
MH PC độ phân giải cao hơn, lớn hơn nên ảnh cũng chi tiết hơn - nét hơn 😃
cái này thì mình biết ... cho 1 cái ảnh gốc của Canon 400D vào thì Aino load hình chậm và xem ko rõ nét như xem o Desktop

nhưng 1 cái ảnh chụp bởi Aino mà xem trên dt xấu thì rõ ràng xem trên desktop sẽ xấu ... đấy là quan điểm bảo thủ của mình nên mình mới muốn xem cái ảnh đó như nào 😃

@davidtrieu : bạn có thể upfile gốc được ko
davidtrieu
ĐẠI BÀNG
14 năm
he, mình hơ gà trong vấn đề này. up file gốc bằng cách nào....?:rolleyes5cz:
Bạn đăng ký 1 tài khoản free trên photobucket.com để up ảnh cho tiện 😃
davidtrieu
ĐẠI BÀNG
14 năm
dung lượng của 1 file hình do Aino chụp từ 2.5 đến 3 MB đó bạn. Chất lượng hình thì khỏi chê. Đây là hình em chụp lúc ăn kem BUD'S trên paskson Hùng Vương.
davidtrieu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đây là hình mình chụp bằng Aino. Hình mình chụp lúc ở Kappa Nguyễn Trãi
tdung67
ĐẠI BÀNG
14 năm
nghe nói e này và e Satio tại Anh đang bị lỗi phần mềm, không biết hàng bán tại VN có bị không
davidtrieu
ĐẠI BÀNG
14 năm
lỗi thì từ từ có bảng fix thôi. ^^
thagnv
TÍCH CỰC
14 năm
Xài Aino thấy sướng thật, nhưng mỗi tội trông nó hơi "con gái"... hic hic...
Có ĐT cao cấp dùng là thích roài 😁
luxury235
TÍCH CỰC
14 năm
G e đang tính đổi máy mà cứ phân vân mấy em, Aino, N97 và Omnia HD, chán quá! Aino thì k cài dc nhìu phần mềm, còn OMNIA và N97 Mini đều cùng hệ điều hành, nhưng e thích cái dáng và tai nghe của Aino quá!
thagnv
TÍCH CỰC
14 năm
Haizzz... người ta nói Aino bị lỗi màn hình cảm ứng... em mua đồ chính hãng 11tr. Xài mới 1 tuần đã biết cái lỗi đó là lỗi gì rồi... hic hic... tuy mất một lúc sẽ quen, nhưng hơi buồn... dù sao máy xài cũng rất sướng, nhưng càng ngày thấy nó càng chậm chạp và lề mề, chỉ thích mỗi vụ chụp hình 8 chấm mặc dù ko có hỗ trợ nhiều cho chụp ảnh, hình ảnh chụp xong coi trên PC sẽ thấy đẹp, chứ coi trên máy là muốn nản luôn. Lại nữa là cái màn hình to nên lướt web, đọc ebook hơi bị sướng.

Tai nghe thì ok, ổn.

Pin mà bật 3G lên thì đút túi quần tự nhiên cái máy nó cũng ấm ấm lên và xài chưa tới 1 ngày là hết pin.

Nói chung là cũng ko thấy phí tiền lắm, vì em là fan của SE. Xài SE Aino thấy vậy là cũng ổn rồi, còn ba cái công việc tinh linh thì em đã có Ipod Touch rồi. Hehe...

Mà em muốn đổi Satio quá à... huhu...
ksez2002
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang có một em muốn bán với giá 4 triệu 5, có ai hứng thú ko nhỉ. Máy mua hàng chính hãng còn nguyên hộp và phụ kiện zin,còn bảo hành.
Hà nội nhé: 093.440.8268
Aino là em Non OS đỉnh cao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019