Trên tay tăm nước Philips Sonicare AirFloss
Rất hay và hữu ích!/9 người
cuhiep
2 tháng trướcBình luận: 211Lượt xem: 31.246
hãng có lưu ý mới dùng mà chảy máu nứu là do nứu các bạn yếu, bị viêm, cứ kiên trì dùng mức nhẹ nhất từ từ nó sẽ không còn bị nữa nhé
cái này dùng để xịt đ*t thì có tinh tế không anh em =))
@QuyetND_Jr Haha
Dùng 1 thời gian, thì khoảng cách giữa các răng ngày càng to ra, vì nước chảy đá còn mòn nói ci răng 😁
Bài này đăng lại à mod?
Mình ăn thịt vịt lúc nào cũng bị mắc vào 2 kẻ răng, cục to chà bá (móc ra ném chó kêu cái cẳng) thì tăm nước có xịt nổi không?
Giá rát quá. Sẵn tiện cho xin địa chỉ showroom hay cửa hàng bán các loại bàn chải điện chính hãng, trên mạng thấy toàn lazada, sendo, tiki v.v... chưa biết chất lượng và bảo hành như thế nào.
@HUNG VN ko có phân phối chính hãng đâu bác, muốn xách tay chính hãng thì qua em 😁
Thấy các review đánh giá trên amazon không được cao. Hiện tại mình đang dùng combo Bàn chải điện Phillips + chỉ nha khoa Oral-B, cảm thấy hài lòng.
Phun đầy nước vào miệng, đẩy thức ăn ra khỏi răng rồi nuốt luôn là no hơn được xíu nữa 😆
xịn xò nhưng 80 đô thì phải cân nhắc lại
có khi nào chị em xịt thứ khác, rồi đưa lại ae mình xịt răng không nhỉ?
Không rửa được thịt dính vào kẽ răng, chủ yếu là vệ sinh các mảng bám trên răng và trên nướu. Mà thấy các sản phẩm bàn chải của tụi Tây không phù hợp lắm với người đã làm lại răng. Vợ mình bọc răng xong dùng bàn chải điện cứ chê là bị đau răng với viêm lợi, lại bỏ về bàn chải thường và chỉ nha khoa.
Liệu có được nha sĩ khuyên dùng ?
Từ hồi mình mua thì k còn dùng đến chỉ nha khoa hay tăm nựa, vì mình có răng giả nên dùng cái này mới sạch thức ăn dính trong kẽ đc. Một sản phẩm quá tuyệt vời, giới thiệu ae dùng hãng WaterPik rất OK
Có bác nào bán em này thì nhắn mình nhé 😃
@vuhai6 cái này đâu có dùng lại được. 😁 anh có hai cái hihihi mà không bán. một cái bữa đang xài nó im re nên đi mua cái khác. mua về cái kia sau khi để 1tháng nó sống lại. giống kiểu để kiệt pin reset :D
@cuhiep mợ, thế thanh lý đi, chứ để 2 cái lâu ko dùng die pin cũng vại à.
@vuhai6 cái này nhét miệng mà,s ao thanh lý được, thấy giá cũng rẻ 😁
@vuhai6 em có sẵn giá 2tr2 bác 😁
mình đang dùng cái của panasonic, nó xịt thật sự mạnh, và sạch. Nhưng cái panasonic k phun nước tóe ra như hình, mà thành 1 tia mảnh
tất cả các loại tăm nước hiện nay đều có 1 nhược điểm là bầu chứa nước không thể tháo rời để có thể vệ sinh chùi rửa. Rất nhiều rêu bám bên trong, vô cùng mất vệ sinh. Loại tăm nước nào cũng gắn cố định bầu đựng nước vào thân máy.
@Mr_Death Minh đang dùng Procare A6, tháo được bình chứa nước để vệ sinh, nói chung dùng rất ổn. Mới đầu dùng chưa quen, có thể bị bắn nước (do không mím môi lại khi dùng), hoặc bị chảy máu lợi nếu nướu yếu. Tuy nhiên, dùng được khoảng 3 ngày sẽ quen và ko bị chảy máy gì nữa. Nên dùng trước khi đánh răng và sau khi đánh răng. Đảm bảo răng miệng sẽ rất sạch và đỡ hôi miệng.
@BB75 tháo nhưng cũng chỉ có 1 lỗ nhỏ để luồn dụng cụ vào làm vệ sinh đúng ko bác. https://www.lazada.vn/products/binh-nuoc-cua-may-tam-nuoc-procare-a6-i671204255.html.

Bình đựng nước của máy tăm nước cao cấp Procare A6

Mua ngay Bình đựng nước của máy tăm nước cao cấp Procare A6 vietnam Dụng cụ chăm sóc răng miệng chính hãng giá tốt tại Lazada.vn. Mua hàng online giá rẻ, bảo hành chính hãng, giao hàng tận nơi, thanh toán khi giao hàng!
lazada.vn

Loại này có vẻ dễ làm sạch hơn nhưng chắc của khựa, chả biết chất lượng ra sao. https://salt.tikicdn.com/ts/tmp/ec/27/ef/7e0a7586896f9811daa30f669566fa18.jpg
@Mr_Death Vâng, đúng bác, có một lỗ nhỏ ở phía cuối dây dẫn nước. E dùng mới được khoảng 1 tháng, mới chỉ tháo bình ra để xúc rửa bình và vệ sinh bên ngoài của dây thôi. Dây bên ngoài nhớt phết, nhưng nhìn bên trong dây e vẫn thấy sạch sẽ nên chưa cần vệ sinh.
Hàng ngày 2 lần, sáng tối, e vẫn pha nước muối để tăm nên e nghĩ cũng khó mà có rêu bám được 😃
Đọc đến đoạn cái đít tháy hài hước quá 😁 . Dưới đít có 1 cái lỗ người ta gọi là lỗ đít. Cái lỗ đít này không phải dùng để ị mà đùng để đứng. Tôi nhắc lại 1 lần nữa là nó không đứng bằng chân mà nó đứng bằng lỗ đít nhé các bạn 😆
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.507 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.554 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156