Trên tay thanh treo khăn, móc quần áo trong nhà tắm 3M, dán, không khoan

cuhiep
11/2/2020 10:21Phản hồi: 130
Trên tay thanh treo khăn, móc quần áo trong nhà tắm 3M, dán, không khoan
  • Dễ dàng gắn lên và sử dụng, không cần khoan, tíchke, ốc vít..
  • Treo được nhiều đồ
  • Thiết kế tương đối ổn và mức độ hoàn thiện cao
  • Không dùng có thể dễ dàng tháo ra mà không để lại dấu vết gì
  • Tường dán giấy hay tường sơn nước không dùng được.

Không cần khoan tường:

Nếu tường chỗ anh em định gắn để treo quần áo, khăn, đồ nhà bếp... mà làm bằng đá hay gạch men thì anh em có thể dùng loại này. Không cần phải khoan tường, bắt vít như truyền thống. Việc không khoan tường giúp cho anh em có thể dễ dàng gắn lên mà không cần đồ nghề, không cần thợ... cũng như khi không dùng nữa anh em có thể dễ dàng lột ra (kéo cái phần lòi ra thẳng xuống) mà không để lại dấu vết.

Treo quần áo và khăn thoải mái:

Theo thông số thì chúng ta có thể đeo được 4kg quần áo hay khăn lên cái hệ thống này. Mình không cân thử nhưng mình treo thoải mái khăn lớn và nhiều quần áo nhưng nó vẫn thoải mái. Dùng 2 tháng nay nó vẫn không có dấu hiệu gì sẽ rớt và có thể treo nhiều hơn nữa.

Tháo ra dễ dàng

Anh em có thể cầm đầu keo lòi ra rồi rút mạnh và lúc đó keo nó sẽ bung ra dần dần đến hết, không để lại gì gì trên tường.

Giá mình mua một bộ là 490k

ở shop đồ lặt vặt của Quang Thái (ITshop). So với gía các loại móc treo ngon khác thì không đắt hơn, nhưng so với loại thường thì đắt hơn nhiều. Được cái là mình tự treo lên mất 10 phút, không cần khoan đục gì cả.

3M_treo_do_nha_tam-9.jpg 3M_treo_do_nha_tam-5.jpg
3M_treo_do_nha_tam-11.jpg 3M_treo_do_nha_tam.jpg 3M_treo_do_nha_tam-6.jpg
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko fải khoan tường thì ngon, ngày xưa nhà cũ chi chít đinh dính tường :eek:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
thaiduy_1101
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nikkin Mấy cái này mua ở đâu nhỉ
That Broly
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 Keo 3M nó dính khiếp lắm, dán mà lỡ sai vị trí là chỉnh buồn rầu lắm ấy
Hóng clip phá hoặc kiểm tra chịu tải tối đa của miếng dán sau 2 tháng
Đúng vây . Sơn , vôi hay lớp ngoài có thể bị bong khi muốn tháo gỡ
Chỉ dùng một thời gian thôi , loại đặc biệt đính chắc hơn có thể dán trên sắt, hay kim loại khác nhưng khi tháo thì hơi khó , giống như các nhãn hiệu dán trên máy móc lớn....sản phẩm này có rất lâi đời rồi bây giờ mới đến vn...
@quocanh_ltk chắc hàng bác chơi thuyết âm mưu. Đó là hàng xịn nhưng âm mưu thành hàng fake để đánh tâm lí cho dễ bán, mua xong mới surprise là hàng thật =]]]
vn_soft
CAO CẤP
4 năm
@quocanh_ltk Chuẩn. Xin review làm xÀ đơn tập thể dục
Choww
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bông Hoa Sen Mình cg có mua mấy cái móc treo quần áo có 50-10k của 3M ở Daiso. Chả b fake hay không mà dùng 1 năm nay vẫn k thấy bong. Toàn để treo mấy áo phao nặng k ah
pudepzai
ĐẠI BÀNG
4 năm
xin review các loại móc dán bền trên tường dán giấy 😃
@pudepzai lúc này là giấy chịu lực nữa nên dán thì ko bền đâu pác, giấy rách thì dù miếng dán tốt cũng rớt theo. Dán giấy thì chỉ có cách khoan
@pudepzai Đóng đinh
Hóng xem nó chịu được bao lâu, chứ mình dùng được vài tháng là nó tự rơi ra à.
Với lại không biết loại này dán vào tường xi măng có ok không nữa.
chanhthi
TÍCH CỰC
4 năm
@Trungakira3 90 độ C hả bạn
@Lexuancuong95 Băng keo 3M thì khỏi lo. Mình dùng dán ảnh nhỏ như album ảnh cưới thấy khá lâu. Dán trên nền giấy dán tường. Gần 2 năm rồi
@Lexuancuong95 mình dán khung ảnh nhỏ 4 năm rồi chưa bung, chỉ sợ bung sơn tường chứ đồ 3M này cực kì bền. Nhưng khi cần tháo lại rất dễ, cầm cái tag lòi ra kéo xuống
tinhbo
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Lexuancuong95 nhìn là biết phải dán trên bề mặt gì rồi chứ =]]
Dungluong87
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đắt quá . Thôi ko mua đâu
@Dungluong87 Vậy bạn có thể tìm 1 cái cây nhỏ , xong cột 2 cọng dây treo lên dùng cũng được.Miễn phí 😁
Dungluong87
ĐẠI BÀNG
4 năm
@phuocthanh234566 Duyệt
@phuocthanh234566 ồ! Nhìn chất đó bạn :D
edios
TÍCH CỰC
4 năm
@phuocthanh234566 quả cột 2 cọng dây để treo lên là cả 1 vấn đề đấy 😆
Congcu
CAO CẤP
4 năm
Cái bọn 3M vãi lúa thật, cái gì cũng làm, nhất là băng keo các loại, cứ thấy là i rằng có tên 3M @@
Komatsud31a
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Congcu Q
@Congcu 3M to lắm bác
see022
CAO CẤP
4 năm
Đã xài rất nhiều loại 3M. Nếu mua đúng chính hãng xài rất ok. Còn hàng china thì thua
Bên mình có bán các loại móc treo đồ của 3M từ 0.9kg đến 2,2kg đây
Hùng 037
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Cửu Thiên giá cả thế nào bác.có loại nào giá hạt dẻ không bác
Xịn xịn
anhlau87
TÍCH CỰC
4 năm
Dạo này thấy bác Hiệp thường xuyên đang các vật gia dụng, khả năng là đang làm anh chồng và ông bố của gia đình.
Cái móc này hay, đỡ đóng, khoan bắn vít.
madafaka
TÍCH CỰC
4 năm
@anhlau87 Con lớn đùng rồi mà =)) Ông này có phải thanh niên FA đâu, vợ con cả rồi.
@anhlau87 nghe bảo đang muốn xây dựng hình tượng sugar daddy 😆
@Duy Luân hahaha quá trời cháu đang add friend mà khôgn dám
Nếu so sánh với keo con chó thì sao nhỉ, thấy keo con chó dính cũng ghê lắm
@kenshitran1986 Keo con chó gỡ ra dính tùm lum, sao bằng 3M được
@Duy Luân Cái này gỡ ra chắc bay sơn tường luôn.
@zombie01 cái này cầm vào phần đầu hình mũi tên kéo xuống, là keo tự bong dần mà ko sứt 1 mẩu tường nào. Cực kì hay
@zombie01 Sơn tường thì không bay đâu 😁 nếu sơn xin. Mà sơn lại cũng nhanh
xyzmen
CAO CẤP
4 năm
@Duy Luân Mình định treo cái hộp cho cuộc giấy vệ sinh cỡ lớn (loại trong các tòa nhà văn phòng thường dùng) lên tường gạch và vách kính, Mod có loại nào bám chắc tư vấn giúp mình nhé (cả bộ nặng khoảng 2kg). Thanks Mod
Bắn thêm tí Silicon là ok
Nhà mình cũng xài cái này, nhưng mà để treo mấy đồ nhẹ nhàng ở bếp
nhà mình treo tranh bằng miếng treo tranh 3M, đắt vãi nhưng khỏe vì không phải khoan mặc dù mình có đầy máy khoan.
Ps: giờ thứ của 3M mà mọi người quan tâm là khẩu trang chứ không phải cái lày....
mod dùng của ikea thử đi, đu đeo treo móc các kiểu vô tư, dán rồi khỏi gỡ, gỡ rồi khỏi dán lại, bao trâu.
@caffeinezzZ Đồ ikea thèm lắm mà ở VN không biết mua ở đâu hic
@hhoangg có 1 số ng bán ở đây đó bạn lên gg search thử coi
@Duy Luân nghe như lời đồn 1 số báo thì nó sắp vào vn đó mod, thật là quá ngon luôn mấy ông nội thất vn chỉ có ngáp ngáp 😁
@caffeinezzZ Mình nghe đồn cũng lâu rồi mà chưa thấy gì 😆 thêm đợt dịch nCoV nữa chắc sẽ còn lâu
mấy cái này gạch men bóng bám chắc hơn,của nhà mình gạch loại ko bóng,hơi kiểu vân đá tự nhiên nên ko dính lắm
@skyline87 Dùng 3M 2 mặt có lớp xốp thì sẽ đảm bảo cho bann
Máng mấy đồ chip thôi. Chứ máng quần Jean nó rớt bẹp.
Hay nhỉ, để mua về treo đồ con trai thôi .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019