Trên tay & trải nghiệm Honda @ 2002 - biểu tượng thời trang một thời của giới trẻ

Enzo Le
26/5/2020 8:37Phản hồi: 211
211 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phamlong
TÍCH CỰC
4 năm
Hồi năm 2000 mình mua 1 em Wave 110 thắng dĩa cũng 3000 USD, giờ vẫn chạy phà phà, còn mấy em này hình như bán sắt vụn hết rùi...
w810i
CAO CẤP
4 năm
@phamlong 3000$ thời điểm đó khoảng 42tr, mắc bằng Fx125 luôn vậy bác? E mua Wave Thái 110 chưa thắng đĩa có 28tr.
phamlong
TÍCH CỰC
4 năm
@w810i Mình nhớ đô hồi đó có 1XXXX à, xe mình mua là 36 triệu, 7 hay 8 cây vàng gì đó..
Dạo 2014-15 cũng tập chơi bời. Mua 1 e xe cũ đời 2002 giá 15tr về chạy
Ai ngờ hắn uống xăng như nước lã, ăn dầu ngang ăn trầu
Béo nhưng không khoẻ, hỏng vặt suốt. Lúc hỏng xe nhan khi cháy đèn, nhọ nhất quả đề tậm tạch, tháng dắt bộ đôi 3 lần ko rõ lý do, sau mới biết hết than đề
May sau thanh lý được chục triệu. Chừa tới già
@nguyen_hung_295 Vậy chắc bác mua nhầm xe đã bị luộc hết đồ zin rồi, em này chạy ngon lành bình thường, xăng 3L/100km. 😃
Xe này giờ hà nội bói không ra luôn, chắc lên gang thép thái nguyên hết rồi. Cũng một thời hót hòn họt.
@ ES là dòng có cảm ứng mà sao con trên bài không có công tắc cảm ứng ta?
* Cảm ứng: Ngày xưa người ta gọi như vậy chứ nó là Idling Stop.
Thời con này thì mình còn bé tý. Đọc thấy con này trên báo Hoa Học Trò.
giờ nhà ai có cây xăng chạy con này ok, đổ xăng sướng lắm 😁
1 thời đam mê
@ với Dylan đến tận bây giờ vẫn đẹp, đúng là Honda cũng có 1 số mẫu thiết kế trường tồn với thời gian 😃
adbio
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chiếc này vào SG đã dc nhìn thấy,còn ở trên núi thì chưa từng dc thấy luôn, chắc giá của em nó không dễ chịu tí nào
SVTRaptor
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xe Honda @ này có thiết kế phải nói là độc nhất vô nhị trong làng xe tay ga rồi, ai bồ kết cái kiểu dáng và muốn dùng để đi phố là phù hợp. Nhưng giờ mua xe cũ thì nên mua của ng quen, coi chừng dính xe đã bị luộc đồ rồi thì hãi lắm, về muốn thay lại đồ zin cũng trần ai đó! 😂
@SVTRaptor Vâng bác, đồ zin em này thì bây giờ hơi bị hiếm luôn! 😁
Xe máy @, điện thoại O2. Vang bóng một thời.
Nói đến xe nhập như Sh, Ps, @ phải nói đến quy chuẩn công nghiệp về độ ồn.
Mình thấy mấy xe này máy nổ êm và k kêu lúc kéo ga như mấy con bây giờ
Bộ tứ cua gái,: @, Dylan, Vespa, SH.
ha26
TÍCH CỰC
4 năm
Biển tiến đẹp
HamDzui
CAO CẤP
4 năm
Năm 2005 mình mua chiếc này... chạy 20km/lít
kien2810
TÍCH CỰC
4 năm
VIP là đây,thời cấp 3 2004 2005 mà con bạn cùng lớp đến trường bằng con này,2006 2007 đổi qua Dylan,chất vãi 😁
honda @, honda Dylan, suzuki evenis kiểu dáng đẹp nhưng giờ dàn vỏ nhựa bên ngoài đâu còn để thay mới, chứ kiểu dáng các xe cũ này nói chung là nhìn ổn đẹp
thời máy chiếc này. mình toàn chạy xipo.. vì mình dân chơi. không như bọn công tử mới chạy chieec này
@nhucongpro haha
Xe của giới trẻ ??? Xe của đại gia mới đúng, trẻ làm éo gì có tiền mà chạy xe này
@khongbietdattengi Giới trẻ con đại gia, viết thiếu thôi mà :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019