TIKI Freeship June

Trên tay trụ nước hình chú vịt vàng, có đèn và âm thanh giả lập tiếng nước chảy dành cho các bé
nkinhluan
1 thángBình luận: 19
Trên tay trụ nước hình chú vịt vàng, có đèn và âm thanh giả lập tiếng nước chảy dành cho các bé
Thấy món đồ chơi trụ nước hình chú vịt vàng dành cho trẻ em khá xinh, đây món đồ chơi dành cho trẻ em từ 3 tuổi trở lên, nên thiết kế và màu sắc trông khá đẹp, đặc biệt nó có đèn và âm thanh giả lập tiếng nước chảy. Có khá nhiều phụ huynh đã mua và để lại nhiều bình luận tích cực, nên mình trên tay để xem thực tế thế nào, hy vọng sẽ có thêm được một món đồ chơi thú vị và an toàn dành cho trẻ mỗi khi chơi cất nhà chòi. Đầu tiên mời xem qua video

Sản phẩm cầm trên tay khá nhẹ, dù rẻ tiền nhưng rất chắc chắn chứ không ọp ẹp. Chú vịt với màu sắc vô cùng sặc sỡ và ngộ nghĩnh, chiếc bình đựng nước nhỏ trông rất cứng cáp, mình có ngửi thử thì nó không có mùi hôi của nhựa. Tuy nhiên đây chỉ là món đồ chơi giả trụ nước giúp các cháu vui vẻ, các phụ huynh nên luôn để mắt đến vì khi cho tắm với các món đồ chơi, các bé thường lấy để múc nước đang tắm mà uống

Chú vịt này hoạt động vô cùng đơn giản bằng 2 cục pin tiểu, khi bấm sẽ có tiếng giả lập nước chảy và có đèn trông rất đẹp. Để cẩn thận hơn, bố mẹ có thể chỉ cho nước vào thùng mỗi khi chơi cùng.

Những điểm mình thích
- Món đồ chơi khá đẹp và thú vị, có thể bổ sung vào bộ sưu tập đồ chơi cất nhà chòi của bé giúp bé tránh xa công nghệ

Đối với những món đồ chơi trẻ em nhất là liên quan đến sức khoẻ đều phải để mắt tới, mình hài lòng với sản phẩm này, khá thú vị

Nên mua hay không mua
Sản phẩm này có giá khá rẻ chỉ 50.000vnd trên lazada, thấy có rất nhiều bố mẹ mua và thích nên mình trên tay trực tiếp để chia sẻ, hy vọng bạn nào thấy và đang muốn mua món này sẽ có cái nhìn trực tiếp hơn, cá nhân mình thấy nó cũng khá hay để bổ sung vào bộ sưu tập đồ chơi cho bé, nhất là khi các bé đang phải nghỉ ở nhà. Một lần nữa cám ơn mọi người đã xem

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

"50.000vnd trên lazada" bác ơi làm sao để viết chữ mà chèn link được vào trong vậy, nhìn hay hay, mình không biết làm.
@Chu Bat Hoi Mình viết bài chèn link bình thường bạn à... chọn những chữ cần rồi chèn thôi...!
@nkinhluan mình không thấy chỗ nào để gọi bộ công cụ chèn với đổi font chữ nhỉ? bạn có thể hướng dẫn mình không? 😔
Cái này chắc xài ba ngày hư quá!
Tếu thế 😆)))
mua mấy cái đồ cho trẻ nhỏ thì phải xem chất lượng nhựa như thế nào? đồ uống vào mồm thì lại càng phải để ý tới tiêu chuẩn nhựa.
không phải cái gì thấy hay hay, rẻ rẻ cũng mua cho con chơi.
chưa kể bác chủ thớt là seeder bán hàng ;))
@magic.flame Chắc hẳn ai cũng biết đồ chơi đắt tiền, nhựa cao cấp là sẽ an toàn hết anh... em từng review đồ nhựa quay rau giá gần 3 triệu mà.... mình ko nói bạn dạy.... nhưng bạn oi, có những người nghèo họ kocos khả năng nhưng vẫn muốn mua đồ cho con họ chơi, và tệ hơn họ không đủ kiến thức và được học hành đàng hoàng để nhận ra rằng đồ nhựa ko cần nhét vào mồm cũng độc hại.... họ vẫn mua ào ào thế thôi.... và nếu bạn có dạy họ phải mua Lego họ cũng ko đủ khả năng.... thôi thì bạn nên khuyên họ đừng mua, hoặc nếu lỡ có mua thì nên dùng thế nào...chư ai mà không muốn mua món đồ vài tram nghìn hả bạn....
@nkinhluan bạn xem cái link lego mình gửi bao tiền?
Đó là bạn biết ... còn nhiều người họ ko biết thì sao.. nếu ai cũng biết như bạn có kiến thức như bạn họ đâu mua đồ rẻ mà nhét vào mồm con họ... Chính vì họ ko biết nên nhờ những diễn đàn như thế này viết bài cảnh báo, và những người biết hàng rẻ chất lượng chia sẻ cho họ. Nếu minh ko mở chủ đề này bạn có biết để tranh luận ko.... vậy mình mua hàng về mở chủ đề để giúp họ hay mình là thằng bán hàng vô lương tâm ?
@nkinhluan Tiện đây thì mình nói thôi.
hay nhỉ
hay đấy bác nhiều thứ hữa ích cho các bé

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019