Trên tay túi chéo Korin ClickSLING: Form ngang, có ngăn chống nước, vật liệu chống rạch

Nam Air
5/2/2021 7:11Phản hồi: 78
Trên tay túi chéo Korin ClickSLING: Form ngang, có ngăn chống nước, vật liệu chống rạch
Mình đang dùng cái ba lô Peak Design every day pack 20L, tuy nhiên mình vẫn luôn dùng thêm 1 túi chéo để đựng điện thoại, Kindle, máy game vv để khi cần thì lấy dùng ngay, hoặc khi đi cafe, đi ra ngoài có việc thì chỉ cần dùng túi chéo.

Cái túi cũ của mình là cái túi chéo Xiaomi, nhưng mình muốn tìm túi thay thế nên lấy cái Korin Click Sling này, mời anh em xem video trên tay:

Mình nghĩ nhu cầu có một cái túi chéo thì không chỉ riêng mình mà rất nhiều anh em cũng có, cơ bản thì túi chéo nó có 2 dạng form là form ngang với form đứng, anh em lựa chọn tùy nhu cầu và tùy khẩu vị mà dùng thôi. Cái Korin Click Sling này là túi dạng form ngang, mang thì mang đứng lên nha anh em.

Hàng mua về thì sẽ được đựng trong hộp như vầy, bên trong có túi và mấy cái thông tin sản phẩm.

Kích thước túi là 32.5cm x 11cm x 17.3 cm, nói chung khá đủ cho nhu cầu hằng ngày, đựng được Kindle hoặc iPad Mini.

Theo quảng cáo thì vật liệu túi chống rạch, mình cũng không thử rạch đâu, nhưng chắc họ quảng cáo vậy thì cũng phải có phần nào đúng.

Cái khóa này bằng nam châm, anh em đậy lại tự nó hít vô, khá chắc chắn.

Quảng cáo

Ở phần nắp này có 2 ngăn nhỏ có nắp nhưng không có dây kéo hay khóa, có thể đựng được đồ nhỏ như tai nghe, cáp sạc, bao cao su vv.

Thử bỏ tai nghe Airpods Pro có bao da Khacten.com vào vẫn vừa

Tuy không khóa nhưng đựng vô rồi lắc cũng không rớt đâu anh em đừng lo.

Quảng cáo

Mặt lưng có một ngăn nhỏ, nắp nam châm, có thể đựng được điện thoại.

Nhét Note 20 Ultra vào vừa luôn nha anh em.

Ở phần đai đeo có một ngăn nhỏ có dây kéo, thuận tiện cất chìa khóa xe hoặc là tai nghe.

Phía bên ngoài túi còn có 1 dây kéo đến cái ngăn chống nước, ngăn này dùng để đựng dù, hoặc chai nước cũng rất ổn, có thể truy cập nhanh, nâng túi lên kéo xuống là lấy được đồ.

Bên trong túi thì có một ngăn lớn được chia làm đôi, có thể để điện thoại, máy game, kindle.

Nhìn chung mấy món cỡ như Kindle hoặc iPad Mini để túi này được, món to hơn thì không vừa đâu nha anh em.

Mang lên người thì thế này.

Cần lấy gì thì kéo tay một cái là lấy thoải mái.

Hoặc nếu thích có thể linh động biến thành một cái túi mang ngang hông.

Muốn mang bên phải bên trái gì cũng được.

Còn mang đằng trước và ôm như vầy thì sẽ không sợ trộm.

Thêm thông tin về túi:

Các tính năng thông minh Túi đeo chéo ClickSLING by Korin Design

• Khóa dây đeo mở từ thông minh.
  • Ngăn ẩn đựng thẻ và tiền mặt.
  • Ngăn đựng nước và dù.
  • Làm bằng vật liệu chống cắt
  • Ngăng đựng bình nước chống thấm.
  • Khả năng lấy đồ nhanh nhờ các ngăn thông minh trên túi.
  • Đóng mở nam châm.
Sản phẩm chính hãng Korin Design
Thông số kỹ thuật
  • Chất liệu: Sợi Polyester, Polyester
  • Kích thước: 32.5x11x17.3cm
  • Dung tích: 2.8 L
  • Trọng lượng: 380 g
  • Gía tham khảo: 1.8tr
  • Link mua hàng: Broshop.vn
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Túi đẹp, thiết kế ổn, màu sắc hợp với nam giới nhưng quan trọng hơn hết là chủ thớt khéo lựa được cậu mẫu có form quá chuẩn để chụp với sản phẩm. Very good 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@copthuy
Cười vô mặt
@crazysexycool1981
Ngầu đấy
Mtk2411
TÍCH CỰC
3 năm
@crazysexycool1981 Thua cái toom tóc của em, có cả chỗ để đồ chơi nhỏ với ba cơm sâu😂
@Mtk2411 Show ảnh A ngó coi 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Ky Loki
ĐẠI BÀNG
3 năm
Này mua được 7 con xiaomi 🤣
Túi đẹp, review hay, tuy nhiên cái đoạn đựng bcs thiết nghĩ mod nên có hình mình hoạ để anh em tiện hình dung 😁
Đẹp nhưng cái giá
Kinh vãi
Nhìn đẹp, xịn. Giá mà túi này đựng đc con tai nghe senn 3 thì ngon 😩
Xịn xò ;)
doanvu206
ĐẠI BÀNG
3 năm
Lúc đầu mình rất phân vân có nên mua hay ko, cho tới khi đọc tới đoạn này. Mình đã quyết định phải sắm ngay 1 em.
Screenshot_20210206-102430_Cc Cc.jpg
TequilaK
TÍCH CỰC
3 năm
Túi đeo chéo nhỏ nhắn như thế này là ok nhất rồi.
Mấy cái túi này mua cũng như không, mình cần bỏ 1 hộp mắt kiếng, 1 gói thuốc, 1 chai nước là chật cứng rồi. nhiều lúc đi rồi phải bỏ thêm đồ đột xuất thì thua
chống rạch là tính năng đáng chú ý nhất chứ mấy thứ còn lại cũng bình thường... Thực ra kiểu này tốt hơn kiểu túi đeo chéo có nắp đứng! Vì túi nắp đứng chỉ đeo được 1 kiểu là đeo chéo, đeo ngang có thể rớt đồ qua nắp. Kiểu này đeo theo kiểu túi bao tử ngang hông được, đeo lõng quàng vai như túi xách nhỏ... Đa năng hơn!
1,8 triệu hơi chát! bác nào dư tiền thì đầu tư con này thì được! Chứ thực ra không đáng! Đang kiếm cái túi đeo hông nào có thể mở rộng kích thước túi thông qua túi xếp bên trong nó, bung ra thành cái túi loại trung khoảng 5-10l... không cần thì ghép lại trong túi....
dobangtc
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ôi cái giá...
Giá cũng...
cái giá đẹp như cái túi =))
Kahny La
TÍCH CỰC
3 năm
@quangthegtvtk49 giá đẹp không bằng cái túi chứ
Cười vô mặt
Đựng đc 1 Kindle, 1 tai over-ear ko anh Nam?
Trẻ trẻ khoác nhìn đẹp, năng động. Mình già có vẻ không hợp
Evening_Sky
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đúng khoảng 1 năm trước mình cũng tìm hiểu và định mua cái này (Hình như mod Mikeknowsme có bài trên tay bộ đôi túi này + balo luôn). Nhưng giá là trở ngại (chắc do mình ki bo 😩) nên chuyển sang mua túi Leonardo Crossbody Oxford, mua về mình đổi khoá gài bằng nhựa sang bằng móc kim loại liền cho yên tâm. Vẫn đang sử dụng đeo đi chơi
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Evening_Sky Lazada ship từ nước ngoài 900k. Mình đang dùng
@mrtuantran bro mua lúc nào vậy cho minh xin link đc không mình thấy toàn 980 đến 1 triệu á
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
3 năm
@shen008 Mình mua lúc nó đang giảm giá
@mrtuantran cũng thấy trên google nhưng vào lazada thì không có sản phẩm, cho mình xin link với
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Giang TL Cái link mình mua lúc trước thì nó hết hàng giờ còn mỗi 1 thằng bán 1.2tr trên Lazada
quyen.nt
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tks mod! Em này so với Peak Design 3L thi sao?
khuonguyen
TÍCH CỰC
3 năm
@quyen.nt Peak form cứng đó bạn. Dù bạn đựng nhiều hay ít nó cũng phình ra vậy. Đôi khi cũng bất tiện. Mình có đang xài con peak design field pouch. Nhỏ hơn. Đựng dc ít hơn
HgNĐ
ĐẠI BÀNG
3 năm
túi đeo chéo xiaomi thì ntn nhỉ, anh em cho xin cái link nhé, thx
So với cái TOMTOC (USA) LIGHTWEIGHT CODURA SLING BAG BLACK (H02-A04D) thì như thế nào vậy mọi người
@Nguyễn Hưng Thiện Mình đang dùng tomtoc cũng OK chủ yếu để nhà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019